[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 432
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    --> Thớt ak, nếu tui có khả năng unpack main thì đâu cần nhờ thớt làm mấy cái việc này, share được thì quá tốt, ko thì chả ai dám nói gì.

Với lại thớt có thể unpack cai file gameload.cfg mà thớt pack trong engine.dll ra được không. em chỉ xin có thế thoy ak. thank you so much

- Thớt fix dùm cái source nó bị bug set socket của sum, mỗi class đó ko có đồ socket luôn. em cũng quỳ
    Main Unpack by devgame81 full custom main tốt các bạn có thể pack hook bình thường no virut
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to Devgame81 For This Useful Post:

Hackerviet (20-01-17), ThaoVybaba (22-01-17), thusinh1985 (08-05-17), votam2x (06-01-17)

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    Main Unpack by devgame81 full custom main tốt các bạn có thể pack hook bình thường no virut
    bạn ơi bật tvtevent ở đâu bạn

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    Khách viếng thăm hãy cùng mario_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi mario_12 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi bật tvtevent ở đâu bạn

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    Theo mình xem Scoure thì event TvT đã add nhưng chưa bật trông Scoure (Còn để // )
    Nên muốn bật thì tìm TvT thấy cái nào bị // thì xáo cái // đi.
    Hình như là vậy....

P/S: ai fix được bug Agi cho các clas chưa hD mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan294 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Update 1
    add tvtevent
    add danh hiệu 3 lớp check colums bỏ check từ rs để dùng cho dwebmu
    fix agility all class
    add logo in client
    add HP/SDbar show class chính
    Update 2
    Add lệnh /offexp, /autoattack, /autoparty, /uythac
    Update 3
    Fix UyThac chỉ cho ủy thác ở lorencia
    Fix OffExp tự dis sau 1 phút
    Viết lại code TvtEvent
    Fix CTRL khi log 2 acc

TVTevent working 100% đang viết lại như eck
    fix bug agi
    Lần sửa cuối bởi 161012, ngày 09-01-17 lúc 01:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Chà chà mấy mà có các cao thủ share bản full cho anh em - 1000 anh em vào thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà chà mấy mà có các cao thủ share bản full cho anh em - 1000 anh em vào thanks
    Bác share cái ss2 của bác cho ae đi

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Nếu các em có ít kiến thức về code các em có thể làm theo phương pháp ghép như anh đã làm cho source này thử nghiệm đơn giản là lấy gs của ikenylee nhưng các em chạy main dll của muemu px của ss6 có thể chạy và thay thế cho nhau, các em sẽ thấy thành quả là gì ,vd tất cả skill ,và các lỗi trên dll sẽ dc giải quyết nhưng sẽ lỗi vì không đồng bộ code giữa client và gs vậy ta phải làm gì ..1 Nếu là skill ta thay toàn bộ phần skill của gs muemu sang scf vd scf code là Dexterity; thì muemu là ViewAddDexterity; chính vì thế mà sai lệch chỉ số không đồng bộ,2 là lấy từng phần của lỗi các em muốn fix chuyển qua,và thảo lại code ,vd fix đánh ko ra skill nó sẽ có tên SetAttackSpeed nằm trong file PrintPlayer.cpp gì đó trong đó có 3 phần 1 là tạo biến ViewDarkSpiritAttackSpeed; trong file PrintPlayer.h và 2 phần trong PrintPlayer.cpp 1 là gọi ofset SetCompleteHook(0xE9,0x00593B53,&PrintPlayerSetAtt ackSpeed); và phần 2 thảo lệnh__declspec(naked) void PrintPlayerSetAttackSpeed ,rồi là phần kiến tạo chỉnh sửa riêng cho từng class sẽ có trong file protocol SetByte(0x00556C38,((gProtect.m_MainInfo.DKMaxAtta ckSpeed>=0xFFFF)?0x0F:0x0F));
    Lần sửa cuối bởi Devgame81, ngày 07-01-17 lúc 07:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 3 Users Say Thank You to Devgame81 For This Useful Post:

Hackerviet (20-01-17), heoan (05-05-17), thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu các em có ít kiến thức về code các em có thể làm theo phương pháp ghép như anh đã làm cho source này thử nghiệm đơn giản là lấy gs của ikenylee nhưng các em chạy main dll của muemu px của ss6 có thể chạy và thay thế cho nhau, các em sẽ thấy thành quả là gì ,vd tất cả skill ,và các lỗi trên dll sẽ dc giải quyết nhưng sẽ lỗi vì không đồng bộ code giữa client và gs vậy ta phải làm gì ..1 Nếu là skill ta thay toàn bộ phần skill của gs muemu sang scf vd scf code là agi thì muemu là vewagi chính vì thế mà sai lệch chỉ số không đồng bộ,2 là lấy từng phần của lỗi các em muốn fix chuyển qua,và thảo lại code ,vd fix đánh ko ra skill nó sẽ có tên setagi nằm trong file player.cpp gì đó trong đó có 3 phần 1 là tạo biến trong file Player.h và 2 phần trong Player.cpp 1 là gọi ofset và phần 2 thảo lệnh 2 phần đều có từ khoá về setagi, rồi là phần kiến tạo chỉnh sửa riêng cho từng class sẽ có trong file pro gì gì đó mà có tên các class có mấy cái mã 02 hay là F0 gì đó mình không ngồi máy nên ko nhớ tên ! Tối về rảnh đưa code lên xem
    bác ơi minh add /offexp vào dùng bình thương nhưng 1 phút là tự out mặc dù mình để time trong config là 9999 rồi là sao nhỉ

Thành Viên
    Thanks
    17

Nếu các em có ít kiến thức về code các em có thể làm theo phương pháp ghép như anh đã làm cho source này thử nghiệm đơn giản là lấy gs của ikenylee nhưng các em chạy main dll của muemu px của ss6 có thể chạy và thay thế cho nhau, các em sẽ thấy thành quả là gì ,vd tất cả skill ,và các lỗi trên dll sẽ dc giải quyết nhưng sẽ lỗi vì không đồng bộ code giữa client và gs vậy ta phải làm gì ..1 Nếu là skill ta thay toàn bộ phần skill của gs muemu sang scf vd scf code là agi thì muemu là vewagi chính vì thế mà sai lệch chỉ số không đồng bộ,2 là lấy từng phần của lỗi các em muốn fix chuyển qua,và thảo lại code ,vd fix đánh ko ra skill nó sẽ có tên setagi nằm trong file player.cpp gì đó trong đó có 3 phần 1 là tạo biến trong file Player.h và 2 phần trong Player.cpp 1 là gọi ofset và phần 2 thảo lệnh 2 phần đều có từ khoá về setagi, rồi là phần kiến tạo chỉnh sửa riêng cho từng class sẽ có trong file pro gì gì đó mà có tên các class có mấy cái mã 02 hay là F0 gì đó mình không ngồi máy nên ko nhớ tên ! Tối về rảnh đưa code lên xem
    Ở MUEMU không có tên nào như bác nói cả? hic.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan294 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi anhtuan294 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ở MUEMU không có tên nào như bác nói cả? hic.
    mình nghĩ do bác viết sai tên thôi viewagi xem

Trang 5 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM