[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 39
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 39 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 ... CuốiCuối
Kết quả 381 đến 390 của 432
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Thôi cải nhau làm gì việc ai ng đó làm thôi, thôi ai về nha nấy, ai ranh thì pm bắn đột kich cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi cải nhau làm gì việc ai ng đó làm thôi, thôi ai về nha nấy, ai ranh thì pm bắn đột kich cho vui
    ông thần chém gió lừa đảo chán rồi ở đó mà chém
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    ông thần chém gió lừa đảo chán rồi ở đó mà chém
    Ơ cái thằng này tao lừa của mày 1 xu nào chưa bữa t nhớ m nhờ t dev cái gì đó mà tao k dev giờ lại oảng * & #* & #* & #* & # tao tuyên bố vs mày 1 câu là chỉ có những thằng óc chó như mày mới bị lừa ok
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    kệ nó đi thằng này hiếu nói nói cũng mất vài triệu vì một số cái nó nhờ hiếu dev là tôi làm
    chẳng lẽ share cái source của nó ra thì k đành, nhưng nó còn trẻ k hiểu chuyện nên k chấp ,
    tôi k trả lời là vì nó k có tư cách hay trọng lượng gì cả

còn cái thằng mà người chết cũng tranh thủ lừa mẹ nó vào lấy dữ liệu của nó thất đức như thế thì
    sống cũng k dai đâu sau khắc có quả báo.
    ==> Bác nói làm em nổi da gà, lạy hồn tranh thủ đến mức đó còn có gì để nói nữa chứ. Mong a Hiếu Nova bỏ qua cho những kẻ tham lam, bần cùng như vậy, hic hic A di đà phật
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

À ..thì ra mấy thằng lừa mẹ thằng hiếu đến nhà lấy máy tính lấy suore và mấy thứ xong đem bán.cãi chửi nhau.
    Thảo nào chúng nó um xum lên.
    Cạn lời...
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thuong10c8's Avatar
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    kệ nó đi thằng này hiếu nói nói cũng mất vài triệu vì một số cái nó nhờ hiếu dev là tôi làm
    chẳng lẽ share cái source của nó ra thì k đành, nhưng nó còn trẻ k hiểu chuyện nên k chấp ,
    tôi k trả lời là vì nó k có tư cách hay trọng lượng gì cả

còn cái thằng mà người chết cũng tranh thủ lừa mẹ nó vào lấy dữ liệu của nó thất đức như thế thì
    sống cũng k dai đâu sau khắc có quả báo.
    Xin phép được góp ý với bác đôi lời:
    1. Em biết bác có long tốt muốn chia sẽ cùng mọi người nhưng bác đâu biết là lòng tốt của bác đang được người khác mang đi thương mại.
    Bác đừng có ảo tưởng ai cũng được như bác.
    2. Nếu bác có tâm thì bác share hết những cái gì mà không còn lỗi lên đây cho ai phát triên lên được MU3D hoặc thêm được một số tính năng mới.... được thì phát triển tiếp.
    Rất nhiều người được HD fix free nhưng lại đi đem cái free đó đi thương mại, 200k,300k, 500k... cho 1 lần fix.
    thành ra bác là gián tiếp, tiếp tay cho bọn nó, nếu không thì đừng share cái gì cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuong10c8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Ban đầu tôi đã nói nếu k có khả năng thì k nên dow source làm gì,và mất tiền vì k chịu tìm hiểu thì đó là cái dại của bản thân,kinh phí để lấy kinh nghiệm,tất cả mọi thứ đều phát triển hàng ngày dù cái thằng lừa mẹ nó có source của nó cũng chẳng làm gì dc vì thời gian ngắn nữa thôi nó sẽ là lỗi thời bản thân nó k thể phát triển tiếp thì cũng chỉ là đống rác thôi,như source tôi sẽ chỉ giao cho người mà tôi biết có thể phát triển dc,và với giá như cho,nếu k có khả năng thì bao nhiêu cũng k bán !có những cái nó trị giá 10,20 triệu nhưng nó lấy về chắc gì đã biết sử dụng.
    Tôi k kinh doanh cái này cho tôi nên dc bao nhiêu tôi sẽ gửi lại vợ nó
    Dù biết là con sâu làm dầu nồi canh nhưng chúng ta vẫn phải nấu canh.dù biết có những tên lấy free fix vài trăm k như bạn nói thì vẫn phải phát triển! Nếu tôi share hết thì còn học phát triển gì nữa,nên cứ từ từ mày mò tìm hiểu cùng phát triển.muốn nhanh mà ko chịu tìm hiểu thì mất phí là đương nhiên
    Lần sửa cuối bởi Devgame81, ngày 06-05-17 lúc 08:32 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

Vấn đề muôn thủa vào xem ngày càng nát hơn xưa 1 người share và 1 lũ há mồm cào phím. Tội nghiệp cho mấy tay coder đã mất công mất sức đem share đồ cho mà đớp rồi còn bị chửi. Đã thế lại còn đi giải thích với mấy đứa chửi
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi tuyentc [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề muôn thủa vào xem ngày càng nát hơn xưa 1 người share và 1 lũ há mồm cào phím. Tội nghiệp cho mấy tay coder đã mất công mất sức đem share đồ cho mà đớp rồi còn bị chửi. Đã thế lại còn đi giải thích với mấy đứa chửi
    Cái này gọi là "kích tướng" ai kinh qua nhiều thì sẽ "không nghe, không thấy, bình chân như vại", cái share và share như thế nào là tùy tâm, khó làm vừa lòng hết mọi người.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to wermanhme1990 For This Useful Post:

KhongGianOL (06-05-17), YoungKeno (08-05-17)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Đã điều tra ra thằng thất đức lừa mẹ hiếu đó là ai,tôi xoa đầu 2 ngày hôm nay ko biết phải nói sao,theo yêu cầu của vợ hiếu anh ko bóc mày ,nhưng mày hãy làm điều gì cho nó hay gia đình nó để giữ lại chút nhân! Ko thì xuống dưới nó cũng đòi lại mày thôi ở đây có đệ tử hiếu như ,black,quyen v.v đều là những em có máu mặt ở clb vợ hiếu nói hiếu còn chưa làm cho các em cái gì nợ cái gì thì pm anh,anh giải quyết thay nó ,và nói cho các em biết thằng lừa mẹ hiếu để các em chăm sóc nó thay hiếu! Nó ở đông anh hà nội và cũng đang làm mu,là chủ 1 quán nét
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Devgame81 vì bài viết này !

thusinh1985 (10-05-17)

Trang 39 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM