[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 37
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 37 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 ... CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 432
    Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    những cái các em nó viết k liên quan, chửi nhau hay gì đó mod xóa hộ! chốt lại 1 câu thằng đệ tôi hiếu nova nó nói thế này
    trích nguyên văn
    ::ù bằng cách nào, nếu bạn có được sản phẩm của tôi trong tay mà ko cần móc ví, thì tôi cũng chúc mừng bạn. Các bạn cũng là coder, các bạn cũng có trình độ... Nhưng khó hiểu ở chỗ các bạn lại đem trí tuệ và sức lao động của tôi ra đóng credit ghi tên các bạn và bán license cho người khác thuê lại?
    Đừng tự xưng là coder nữa, ngưng ảo tưởng đi ^^!

anh mà phải mua của các chú hay là dc các chú share cho thì .......nói gì thì phải có bằng chứng cụ thể ko thì im lắng nghe học hỏi đó mới là đức tính tốt

tôi xác nhận cái thông tin là sư phụ của tôi hay thằng hiếu là ông văn
    riêng tôi qua vài ngày nhìn các anh hùng bàn phím cãi nhau là hết ham rồi
    trước khi ra đi thằng hiếu nó gửi cho tôi toàn bộ tâm huyết của nó gồm cả những gì nó đã phát triển cho khách hàng của nó và riêng nó, giá trị thế nào thì tôt cũng chẳng quan tâm ,nếu ai muốn phát triển tiếp thì pm anh
    có thể sẽ có chút ít cho con bồ nó ,
    ai làm việc với nó nhìn cái này chắc sẽ nhận ra tôi thì thấy sơ sơ là có mu hà nội, mu sat long mu hải phòng ,võ lâm jx ,facebook, antihack ,hack ,các source v.v
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ==>Bác là người chủ cái topic này, cũng xem như thuyền trưởng con tàu, rốt cuộc tàu đi về đâu do bác quyết định.
    ===> Cái chuyện mà bác share 1 lúc nhiều source ra như vậy thì chắc chả có ai trong clbs này làm được, em tôn trọng chuyện bác dám làm và dám chịu sự chỉ tríc từ người khác.
    ====> Back lại trang 1 như cái thông điệp bác mang tới thì hầu như không ai để ý.
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

thusinh1985 (10-05-17)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    những cái các em nó viết k liên quan, chửi nhau hay gì đó mod xóa hộ! chốt lại 1 câu thằng đệ tôi hiếu nova nó nói thế này
    trích nguyên văn
    ::ù bằng cách nào, nếu bạn có được sản phẩm của tôi trong tay mà ko cần móc ví, thì tôi cũng chúc mừng bạn. Các bạn cũng là coder, các bạn cũng có trình độ... Nhưng khó hiểu ở chỗ các bạn lại đem trí tuệ và sức lao động của tôi ra đóng credit ghi tên các bạn và bán license cho người khác thuê lại?
    Đừng tự xưng là coder nữa, ngưng ảo tưởng đi ^^!

anh mà phải mua của các chú hay là dc các chú share cho thì .......nói gì thì phải có bằng chứng cụ thể ko thì im lắng nghe học hỏi đó mới là đức tính tốt

tôi xác nhận cái thông tin là sư phụ của tôi hay thằng hiếu là ông văn
    riêng tôi qua vài ngày nhìn các anh hùng bàn phím cãi nhau là hết ham rồi
    trước khi ra đi thằng hiếu nó gửi cho tôi toàn bộ tâm huyết của nó gồm cả những gì nó đã phát triển cho khách hàng của nó và riêng nó, giá trị thế nào thì tôt cũng chẳng quan tâm ,nếu ai muốn phát triển tiếp thì pm anh
    có thể sẽ có chút ít cho con bồ nó ,
    ai làm việc với nó nhìn cái này chắc sẽ nhận ra tôi thì thấy sơ sơ là có mu hà nội, mu sat long mu hải phòng ,võ lâm jx ,facebook, antihack ,hack ,các source v.v
    Nc như cc , biết ai lớn hơn ai trong đây mà cứ xưng a thằng nhóc devgame81 kia.
    Khách viếng thăm hãy cùng yeugamemu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi yeugamemu [Only registered and activated users can see links. ]
    Nc như cc , biết ai lớn hơn ai trong đây mà cứ xưng a thằng nhóc devgame81 kia.
    Tôi xưng anh với ai làm em bạn ko phải em thì ko cần lên tiếng tôi ko rảnh cãi nhau hay chửi bới để thời gian đó làm việc có ích hơn đi ,mod xoá hộ những tin ko liên quan cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi Devgame81, ngày 04-05-17 lúc 09:43 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to Devgame81 For This Useful Post:

thusinh1985 (10-05-17), X_SuperMan (04-05-17)

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Vấn đề liên quan đến agi 65k, hiện tại chưa fix chuẩn >>>>>>>>>> ai có thể chỉ giúp, làm như thế nào ?

Vấn đề liên quan đến chao mix wing 4, wing custom (cái này có thể làm thông qua bottrade - nhưng chưa thik - vẫn mún chao mix = máy chao), wing 5, wing ss8 >>>>> làm như thế nào ?

Vấn đề liên quan đến bảng masterskill ex700, ss8 >>>>>>>> làm như thế nào ?

Vấn đề liên quan đến ngũ hành đã add đc nhưng chưa có option như ss8 >>>>.>>>>>>cao thủ nào có thể hướng dẫn cụ thể đc ko ạ ?

Vấn đề liên quan đến hiệu ứng màu của item, wing ss8 làm như eck, ikenylee thì bị lỗi nhòe màu quá >>>>>>cao thủ nào có thể giúp làm như thế nào ko ?

Vấn đề liên quan đến skin map lorencia, noria, đã thay trong client và chỉnh lại terrant.att nhưng khi loading một cái sau khi chọn nhân vật hoặc move 1 trong 2 map đó là bị crash main >>>>>>>>>>>>>lỗi này xử lý như thế nào ?

HIện tại tui, chỉ có nhiu đó......mong cao thủ (PRO) hướng dẫn dùm cách làm hoặc cách fix...........cám ơn, muốn gì thì nói...đừng làm quá nha....a có cơm tui có cháo hoặc ngược lại ?
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    ==>Bác là người chủ cái topic này, cũng xem như thuyền trưởng con tàu, rốt cuộc tàu đi về đâu do bác quyết định.
    ===> Cái chuyện mà bác share 1 lúc nhiều source ra như vậy thì chắc chả có ai trong clbs này làm được, em tôn trọng chuyện bác dám làm và dám chịu sự chỉ tríc từ người khác.
    ====> Back lại trang 1 như cái thông điệp bác mang tới thì hầu như không ai để ý.

thánh nịnh đây rồi ))))))))))))))))))))))))))))
    Khách viếng thăm hãy cùng chyozh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề liên quan đến agi 65k, hiện tại chưa fix chuẩn >>>>>>>>>> ai có thể chỉ giúp, làm như thế nào ?

Vấn đề liên quan đến chao mix wing 4, wing custom (cái này có thể làm thông qua bottrade - nhưng chưa thik - vẫn mún chao mix = máy chao), wing 5, wing ss8 >>>>> làm như thế nào ?

Vấn đề liên quan đến bảng masterskill ex700, ss8 >>>>>>>> làm như thế nào ?

Vấn đề liên quan đến ngũ hành đã add đc nhưng chưa có option như ss8 >>>>.>>>>>>cao thủ nào có thể hướng dẫn cụ thể đc ko ạ ?

Vấn đề liên quan đến hiệu ứng màu của item, wing ss8 làm như eck, ikenylee thì bị lỗi nhòe màu quá >>>>>>cao thủ nào có thể giúp làm như thế nào ko ?

Vấn đề liên quan đến skin map lorencia, noria, đã thay trong client và chỉnh lại terrant.att nhưng khi loading một cái sau khi chọn nhân vật hoặc move 1 trong 2 map đó là bị crash main >>>>>>>>>>>>>lỗi này xử lý như thế nào ?

HIện tại tui, chỉ có nhiu đó......mong cao thủ (PRO) hướng dẫn dùm cách làm hoặc cách fix...........cám ơn, muốn gì thì nói...đừng làm quá nha....a có cơm tui có cháo hoặc ngược lại ?
    Bạn cho xin fb mình trao đổi với bạn chút việc
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho xin fb mình trao đổi với bạn chút việc

FB là số điện thoại bên dưới chữ ký của mình......bla..bla..bla..bla..bla..bla..bla..bla. .bla..bla..
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Rảnh rỗi ngồi ngich chơi, Chán image rồi chuyển sang, Danh hiệu text 2 lớp, thay đổi theo rs .

Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Đính chính lại là ko chia sẻ hack vì tốt nhất là ko nên hại người,và source thì tôi cũng ko chia sẻ source nó làm cho các bạn, nên bạn exe dat dat ,yeuem gì đó ,mà hôm qua phật lòng với tôi thì cũng ko cần lo lắng. Nó có nhiều source chất luợng hơn của bạn nhiều,ở đây là box mu thì nói luôn là có từ ss2 đến ss10 zteam scf muemu,

và tôi vào acc này để thay mặt hiếu cảm ơn những người bạn đã quan tâm nó trong thời gian sống và làm việc như,bongma_2x, balade ,thanh,cong quyen ,van bom v.v còn chuyện sống hay chết nó có số ai làm gì sẽ tự chịu trách nhiệm về việc mình làm,ko ai có quyền phán sét ,trừ thượng đế ,( thanh ơi em nhờ mod xoá bài về nó đi tránh soi mói)
    Lần sửa cuối bởi hieunova, ngày 09-05-17 lúc 08:42 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 3 Users Say Thank You to hieunova For This Useful Post:

kenh14 (05-05-17), KhongGianOL (05-05-17), thusinh1985 (10-05-17)

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Trích dẫn Gửi bởi hieunova [Only registered and activated users can see links. ]
    Đính chính lại là ko chia sẻ hack vì tốt nhất là ko nên hại người,và source thì tôi cũng ko chia sẻ source nó làm cho các bạn, nên bạn exe dat dat ,yeuem gì đó ,mà hôm qua phật lòng với tôi thì cũng ko cần lo lắng. Nó có nhiều source chất luợng hơn của bạn nhiều,ở đây là box mu thì nói luôn là có từ ss2 đến ss10 zteam scf muemu,

và tôi vào acc này để thay mặt hiếu cảm ơn những người bạn đã quan tâm nó trong thời gian sống và làm việc như balade ,thanh,cong quyen ,van bom v.v còn chuyện sống hay chết nó có số ai làm gì sẽ tự chịu trách nhiệm về việc mình làm,ko ai có quyền phán sét ,trừ thượng đế ,( thanh ơi em nhờ mod xoá bài về nó đi tránh soi mói)

Tui - KGO 2006, ít lên ý kiến sau nhiều lần chạm mặt lẫn chạm trán nhưng phải công nhận rằng...thành quả của người đi trước đã để lại dấu ấn cho thế hệ sau này.Nhưng sau này, những người khác lại đem nó và biến tấu thành sức lao động của mình thì không thể nào ngờ được.

Xét về phản diện mà nói, dù là ai chăng nữa, cũng đã làm gì đó với các bạn để các bạn buông lời như thế....

Xét về trình độ, không ai hơn ai, chỉ hơn nhau ở chỗ chịu khó tìm tòi, học hỏi (không biết thì đi hỏi - biết rồi thì vui lòng chỉ bảo người khác), siêng năng, nói chung : Có công mài sắt, có ngày nên kim.

Xét về khía cạnh, chúng ta là người VN, không nên chỉ trích hay nói ra những lời lẽ không hay, v...v....thì tôi nghĩ những người đó nên xem lại. Đồng ý, ai cũng chén cơm bát gạo (cháo) nhưng không nên nghĩ như thế mà hành động lại khác...(cái đó gọi là cướp thành quả lao động).

Chỉ có vậy, những cái tên nêu trên cho tôi xin lỗi nếu tôi có làm gì phật lòng các bạn mong các bạn lượng thứ.

Đính chính lại, đây là topic chia sẻ chứ không phải topic lên án hay nói năng nhăng cuội nhằm mục đích chia rẻ tính đoàn kết của những cái đam mê. MOD vui lòng đóng topic này...nếu xảy ra gì thì tôi cũng mong MOD và các bạn lượng thứ nếu tôi nêu quan điểm của tôi mà nếu các bạn nghĩ tôi sai...cám ơn ạ !

Thân chào, đoàn kết và xây dựng !
    Lần sửa cuối bởi KhongGianOL, ngày 05-05-17 lúc 11:56 PM. Lý do: xin lỗi những cái tên đã nêu

Trang 37 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM