[JX] Mở map tân thủ ở Thất đại Thành Thị ?????
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên lovegame2015's Avatar
    Thanks
    3

Icon5 Mở map tân thủ ở Thất đại Thành Thị ?????

Không biết suy nghĩ này của em có trùng với ý kiến của bro nào trong 4rum không ?? hiện tại e muốn mở map trong thất đại thành thị không biết có khả quan hay không ?? mong các bro chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng lovegame2015 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Ðề: Mở map tân thủ ở Thất đại Thành Thị ?????

Trích dẫn Gửi bởi lovegame2015 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết suy nghĩ này của em có trùng với ý kiến của bro nào trong 4rum không ?? hiện tại e muốn mở map trong thất đại thành thị không biết có khả quan hay không ?? mong các bro chỉ giáo
    đọc tới đọc lui, đọc xui đọc ngược, thật sự không hiểu nói gì, có thể nào giải thích được không thớt.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc tới đọc lui, đọc xui đọc ngược, thật sự không hiểu nói gì, có thể nào giải thích được không thớt.
    Nghĩa là thèn chả muốn cho tập trung và nhận hổ trợ tân thủ ở thôn khác thay vì blh đó a
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

bác chủ top cho mình hỏi ké câu nhe
    mình muốn add danh hiệu< giang hồ tân thủ > khi mới lấp nhân vật vào là có sẵn rồi thì add vào file nào vậy các bác
    và hàm add như nào vậy các bác chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bachvanphi's Avatar
    Thanks
    59

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    bác chủ top cho mình hỏi ké câu nhe
    mình muốn add danh hiệu< giang hồ tân thủ > khi mới lấp nhân vật vào là có sẵn rồi thì add vào file nào vậy các bác
    và hàm add như nào vậy các bác chỉ em với
    Sẵn tiện ké luôn một câu, tạo nhân vật xong vào game cho nhận luôn trang bị và vật phẩm cần thiết thì add vào đâu?
    Cảm ơn các bác trước
    Khách viếng thăm hãy cùng bachvanphi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Các bác muốn vừa tạo nhân vật mới add đồ thì tạo 1 file lua, include file global\login_head.lua vào file đó rồi viết 1 function để cho nhận đồ gì các bác muốn. Vì chỉ nhân vật mới tạo mới đc nhận thì các bác nên settask và gettask để nhận 1 lần thôi. khi viết xong function đó rồi thì bên ngoài function đó thêm đoạn này

if login_add then login_add(xxx, 1) end

cái xxx là cái function các bác viết ở trên đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to cuongvh93 For This Useful Post:

bachvanphi (29-12-16), David_Linh_97 (30-12-16), vuduymanh (29-12-16)

Thành Viên bachvanphi's Avatar
    Thanks
    59

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác muốn vừa tạo nhân vật mới add đồ thì tạo 1 file lua, include file global\login_head.lua vào file đó rồi viết 1 function để cho nhận đồ gì các bác muốn. Vì chỉ nhân vật mới tạo mới đc nhận thì các bác nên settask và gettask để nhận 1 lần thôi. khi viết xong function đó rồi thì bên ngoài function đó thêm đoạn này

if login_add then login_add(xxx, 1) end

cái xxx là cái function các bác viết ở trên đó.
    Nó ko có hiệu quả bác cuongvh93
    Khách viếng thăm hãy cùng bachvanphi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi bachvanphi [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó ko có hiệu quả bác cuongvh93
    Bác xem lại function bác viết xem nó chạy ok k? chứ mình làm như vậy bthuong mà.

Thành Viên lovegame2015's Avatar
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    ý em là khi đăng nhập vào game thì nhân vật đăng nhập vào thẳng thành tưong duơng ,duơng châu ,bla bla ,.....
    Khách viếng thăm hãy cùng lovegame2015 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

File đó nằm trong settings nativeplacelist.txt, còn lại bạn tự tìm hiểu nha

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

bachvanphi (30-12-16)