Tố Cáo Phạm Hồng Tuân - BotNet các server lậu JX, MU, Kiếm Thế - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 95
    Vi phạm quy định
    Thanks
    21

Ðề: Tố Cáo Phạm Hồng Tuân - BotNet các server lậu JX, MU, Kiếm Thế

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Tlink.vn phải không - cái ảnh chắc cũng do bên tlink.vn gửi cho bạn rồi . Bạn pm tôi . 1 nốt nhạc chạy ầm ầm không vấn đề gì luôn . Đã trực tiếp trợ giúp 1 bạn thuê bên tlink.vn gói có Firewall và tlink cũng gửi nguyên 1 cái hình và thông báo từ ODS là do lượng tấn công quá khùng khiếp , ngoài sức tượng tượng lên ODS phải khóa IP lại . Không thể có cách khắc phục và không thể mở lại vì như thế có nguy cơ sập cả hệ thông . Nghe thì rât đáng sợ nhưng chuyên qua bên khác cái chẳng bị làm sao luôn. Thằng Tuân này đánh chán chê chẳng được bỏ luôn - Trò hề này chỉ dọa được trẻ con thôi .
    nói thì dể làm thì khó, bác giúp cho JX nào thế, công khai lên đây để anh em mở mang tầm mắt nào :3
    Khách viếng thăm hãy cùng shopacspeed xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Tlink.vn phải không - cái ảnh chắc cũng do bên tlink.vn gửi cho bạn rồi . Bạn pm tôi . 1 nốt nhạc chạy ầm ầm không vấn đề gì luôn . Đã trực tiếp trợ giúp 1 bạn thuê bên tlink.vn gói có Firewall và tlink cũng gửi nguyên 1 cái hình và thông báo từ ODS là do lượng tấn công quá khùng khiếp , ngoài sức tượng tượng lên ODS phải khóa IP lại . Không thể có cách khắc phục và không thể mở lại vì như thế có nguy cơ sập cả hệ thông . Nghe thì rât đáng sợ nhưng chuyên qua bên khác cái chẳng bị làm sao luôn. Thằng Tuân này đánh chán chê chẳng được bỏ luôn - Trò hề này chỉ dọa được trẻ con thôi .
    Đúng như những gì bạn nói , cái này bên TLINKVN cũng đang kiếm giải pháp triệt để cho việc này . Nếu có thông tin gì có thể hỗ trợ anh em và cộng đồng mong bạn chỉ giáo giúp , Cảm ơn .
    Khách viếng thăm hãy cùng TLINKVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to TLINKVN For This Useful Post:

bil4i3n (01-01-17), ochohieucac123 (01-01-17)

Thành Viên thinkiem's Avatar
    Thanks
    39

Mình bị trường hợp như thế này mấy hôm rồi ! không hiểu là vì lý do gì. Mình cũng chạy một SV JX cho anh em vào chơi qua router ! có nat port về máy sv! mây hôm nay hở một chút là mạng đơ cứng không làm gì đc hết chỉ có tắt máy server JX là mạng bt trở lại ! bật máy server lên đc 30P mạng lại đơ ! tắt đi là bt trở lại ! không biết có pro nào giải thích giùm với ạ !
    Khách viếng thăm hãy cùng thinkiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi shopacspeed [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thì dể làm thì khó, bác giúp cho JX nào thế, công khai lên đây để anh em mở mang tầm mắt nào :3
    Làm game lâu là bị C50 nó sờ gáy đó bạn . Tôi cũng bị sờ rồi lên đã nghỉ game . Còn riêng thằng Tuân này thì nó là chó cắn áo rách , nó cắn tất cả các game chứ ko riêng gì JX đâu bạn . Co điều là JX,MU hay gì thì nó cũng là đánh theo ip và port thôi bạn . MU nó ko có cửa , JX nó cũng vậy . Bản thân tôi ko biết viết tool nhưng cũng may mắn sở hữu 1 tool ddos tương đối mạnh (tự fake ip để tấn công vào máy chủ ). Chỉ cần xây dựng hệ thống vài máy chủ là cũng có thể đánh sập được 1 hệ thống game nhỏ rồi . Tôi ko giỏi và cũng ko làm về dịch vụ máy chủ để tự chống được tấn công của thằng này , nhưng cái tôi biết là kiến thức về người có thể chống được thằng này .
    Lưu ý : chỉ là chống được mấy thằng trẻ con này thôi bạn nhé - vì chỉ những thằng trẻ con nó mới đi kiếm tiền kiểu đó . Ăn đồng tiền kiểu đó ko ngon đâu . Còn nhớ có vụ thằng sinh viên Bách Khoa bị đi tù vì tội làm gián đoạn hoạt động của 1 website tại việt nam không -> chỉ 5s và đổi lấy 3-5 năm tù đó .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kehuydietUS's Avatar
    Đang ở
    Nơi tận cùng của thời gian
    Thanks
    220

Làm game lâu là bị C50 nó sờ gáy đó bạn . Tôi cũng bị sờ rồi lên đã nghỉ game . Còn riêng thằng Tuân này thì nó là chó cắn áo rách , nó cắn tất cả các game chứ ko riêng gì JX đâu bạn . Co điều là JX,MU hay gì thì nó cũng là đánh theo ip và port thôi bạn . MU nó ko có cửa , JX nó cũng vậy . Bản thân tôi ko biết viết tool nhưng cũng may mắn sở hữu 1 tool ddos tương đối mạnh (tự fake ip để tấn công vào máy chủ ). Chỉ cần xây dựng hệ thống vài máy chủ là cũng có thể đánh sập được 1 hệ thống game nhỏ rồi . Tôi ko giỏi và cũng ko làm về dịch vụ máy chủ để tự chống được tấn công của thằng này , nhưng cái tôi biết là kiến thức về người có thể chống được thằng này .
    Lưu ý : chỉ là chống được mấy thằng trẻ con này thôi bạn nhé - vì chỉ những thằng trẻ con nó mới đi kiếm tiền kiểu đó . Ăn đồng tiền kiểu đó ko ngon đâu . Còn nhớ có vụ thằng sinh viên Bách Khoa bị đi tù vì tội làm gián đoạn hoạt động của 1 website tại việt nam không -> chỉ 5s và đổi lấy 3-5 năm tù đó .
    làm nghề này không có bảo kê khó sống lắm . C50 nó để cho mình béo tròn rồi nó đến nó hốt không có tiền thì chỉ có ra tòa thôi .
    giờ xu hướng là ra nước ngoài mà mở rồi Pay $ về Vn . hôm trước thím nào show cái doanh thu vãi đạn lắm .
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydietUS xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi kehuydietUS [Only registered and activated users can see links. ]
    làm nghề này không có bảo kê khó sống lắm . C50 nó để cho mình béo tròn rồi nó đến nó hốt không có tiền thì chỉ có ra tòa thôi .
    giờ xu hướng là ra nước ngoài mà mở rồi Pay $ về Vn . hôm trước thím nào show cái doanh thu vãi đạn lắm .
    .............................
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định David_Linh_97's Avatar
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi MrHarryPotter [Only registered and activated users can see links. ]
    Là do mi ngu dốt hay mẹ mi không cho i ốt vào canh .
    trất''sss

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])
    Khách viếng thăm hãy cùng David_Linh_97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi thinkiem [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bị trường hợp như thế này mấy hôm rồi ! không hiểu là vì lý do gì. Mình cũng chạy một SV JX cho anh em vào chơi qua router ! có nat port về máy sv! mây hôm nay hở một chút là mạng đơ cứng không làm gì đc hết chỉ có tắt máy server JX là mạng bt trở lại ! bật máy server lên đc 30P mạng lại đơ ! tắt đi là bt trở lại ! không biết có pro nào giải thích giùm với ạ !
    Có IP tĩnh, có mở port thì sẽ bị scan ra hết nhé. Scan ra đc rồi thì nghẽn mạng mới chỉ là chuyện nhỏ thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng duongcao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi kennyhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi chả thây Bác Quý sống bẩn tý nào cả. Bác quý chỉ là sống 1 mình ăn tham và phải trả giá. Chứ bác Quý chả làm ảnh hưởng đến ai trên đây cả.
    Bạn nói thế là sai nhé Bác ấy cũng sống theo kiểu như thằng này. Cũng pm riêng cho các admin với lời lẽ tương tự muốn sống thì phải cống nạp đấy. Biết thì nói còn không thì thôi nhé. Vì cái tham ăn trên đầu trên cổ người khác (Cách "làm ăn" này chả khác gì bọn bảo kê đầu đường só chợ cả) nên nảy thêm lòng tham ở những vấn đề chiếm đoạt khác. Dẫn đến hậu quả là điều chắc chắn! Còn nếu lối sống như vậy mà bác kêu không ảnh hưởng đến ai thì tôi xin thua quan niệm sống lệch lạc của bác. Và Mr.Quý ngày trước trùm share hàng có em bé để tạo mạng bot net, sau đó quay lại cắn chính ae hoạt động ở diễn đàn. Đấy là không ảnh hưởng là sống đẹp ?
    Khách viếng thăm hãy cùng congthanhchien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Thằng này thì chắc sẽ đi vào lịch sử clbgamesvn rồi gây chiến với tất cả dân coder.
    Khách viếng thăm hãy cùng dungnguyen1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. MU PHỤC MA của Bạn nào thì vào đây, dự kiến là bị ăn botnet
    Bởi Van_Bom trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 06-12-15, 04:57 AM
  2. [MU] Cần tìm người biết ddos, flood, botnet thẳng vào server (test)
    Bởi HRain trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-10-14, 04:09 PM
  3. [MU] Xin hỏi về vấn đề DDoS và Botnet
    Bởi levishp trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 25-10-14, 02:03 PM
  4. Video Bị botnet Và cách phòng chống :))
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 26-03-11, 09:37 AM
  5. Botnet...các bác làm ơn tha cho em
    Bởi linhthsm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 04-07-10, 10:23 PM