[JX] Linux - trong sever1 xuất hiện core... nặng hơn 1 Gb ???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    278

Linux - trong sever1 xuất hiện core... nặng hơn 1 Gb ???

Không hiểu sao tự dưng cái thư mục Centos trong USB của mình tự dưng xuất hiện 2 file core... nặng hơn 1Gb, mình đã xóa nó nhưng thư mục Centos vẫn không giảm dung lượng..mình phải làm sao đây khi mà chạy trên Usb mà nó cứ nặng hơn thế này! hic!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Linux - trong sever1 xuất hiện core... nặng hơn 1 Gb ???

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Không hiểu sao tự dưng cái thư mục Centos trong USB của mình tự dưng xuất hiện 2 file core... nặng hơn 1Gb, mình đã xóa nó nhưng thư mục Centos vẫn không giảm dung lượng..mình phải làm sao đây khi mà chạy trên Usb mà nó cứ nặng hơn thế này! hic!
    Mình nhớ từng có bạn bảo do nhận đồ xanh nhiều quá nó sinh ra cái đó, mình ko check nên bạn tìm hiểu or chờ bạn bên dưới comment tư vấn
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên keo_ngot1418's Avatar
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    ngày vào check 1 2 lần - del nó đi đừng để nó có , không là bị dump sever.
    Khách viếng thăm hãy cùng keo_ngot1418 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi keo_ngot1418 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng nghĩ do mấy cái code nhận đồ max ấy nhỉ. Với linux mình bỏ hết mấy cái code nhận đồ xanh, tím có opt. Là hổng có bị. Dù sao cũng ko tin lắm với giả thuyết này vì code viết đúng ko có sai. Nhưng thấy nó hết bệnh chắc cũng tin tin phần nào
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên keo_ngot1418's Avatar
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng nghĩ do mấy cái code nhận đồ max ấy nhỉ. Với linux mình bỏ hết mấy cái code nhận đồ xanh, tím có opt. Là hổng có bị. Dù sao cũng ko tin lắm với giả thuyết này vì code viết đúng ko có sai. Nhưng thấy nó hết bệnh chắc cũng tin tin phần nào
    nó là log tổng hợp ấy . nặng là nó vào bên mình hkmp không củng bị bỏ siêu nhân admin thì không có
    Khách viếng thăm hãy cùng keo_ngot1418 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi keo_ngot1418 [Only registered and activated users can see links. ]
    .
    Nó có thì del là được rồi..nhưng dung lượng thư mục Centos lại tăng lên và ko tụt xuống khi đã xóa... mình bỏ Centos trong USB để chơi off ngoài tiệm Net nếu cứ tăng kiểu này USB nào chịu nổi..hic!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Vấn đề chạy JX linux. Foder Sever1(Xuất hiện file core.1574 ,,,)
    Bởi HungDevJX trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-08-16, 12:29 AM
  2. [JX] Các file trong client cần thiết trong jx linux
    Bởi trung753 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-16, 02:57 PM
  3. [JX] chia sẻ file các npc add mặc định trong các máp trong jx linux
    Bởi vuduymanh trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-01-16, 10:17 PM
  4. [JX] File Thần Hành phù trong JX linux tên gì nằm ở đâu trong script vậy AE
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-09-14, 05:00 PM
  5. [MU] Help bấm chọn sever1 là bị diss
    Bởi avinhdt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-12-12, 08:37 PM