[MU] Private Server Mu Season 2 (Bản Cổ FPT) VMT việt hóa chuẩn 100%. - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 48 của 48
    Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

Ðề: Private Server Mu Season 2 (Bản Cổ FPT) VMT việt hóa chuẩn 100%.

Trích dẫn Gửi bởi bethichdubu [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn tải cái server windows 7 lại, rồi copy 2 cái thư mục data và GameServer (trong thư mục Muserver) copy rồi dán đè vào cái server cũ, rồi tiếp tục giải nén cái fixserver.7z ra lần nữa, chạy server, vào client chạy cái mu.exe, lần đầu chắc do lagg IP nên thoát ra vào lần nữa là được, tạo IP ảo nên bỏ cái tường lửa của IP ảo cho khỏe đi bạn
    tks thớt, mà xóa cmnr
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi bethichdubu [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn tải cái server windows 7 lại, rồi copy 2 cái thư mục data và GameServer (trong thư mục Muserver) copy rồi dán đè vào cái server cũ, rồi tiếp tục giải nén cái fixserver.7z ra lần nữa, chạy server, vào client chạy cái mu.exe, lần đầu chắc do lagg IP nên thoát ra vào lần nữa là được, tạo IP ảo nên bỏ cái tường lửa của IP ảo cho khỏe đi bạn
    pass giải nén bác ơi......................
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanmaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi hoanmaster [Only registered and activated users can see links. ]
    pass giải nén bác ơi......................
    Đề nghị đồng chí nghiêm túc xem lại video hướng dẫn còn nếu làm biếng thì tải video về mà xem, còn nếu quá làm biếng thì trong mục Muserver có hướng dẫn dạng text mở ra mà đọc. Ý ẹ...
    Khách viếng thăm hãy cùng bethichdubu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định ziziboon's Avatar
    Thanks
    35

Đề nghị đồng chí nghiêm túc xem lại video hướng dẫn còn nếu làm biếng thì tải video về mà xem, còn nếu quá làm biếng thì trong mục Muserver có hướng dẫn dạng text mở ra mà đọc. Ý ẹ...
    bản này lên online được không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng ziziboon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

WEBZEN souhaite de joyeuses fêtes 2017 à tous ses joueurs autour de la planète !
    Nous vous avons préparé de nombreuses festivités pour les rendre encore plus spéciales !

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Đây là bản thương mại của WebZen được phát triển bởi CaothuPT, MR.P, Dragon, solokoku, là giai đoạn cuối của 0.99B và giai đoạn đầu của 1.02H tức season 2 của FPT. Nên các bạn cứ yên tâm mà chạy không lagg, bug hay lỗi nữa. có thể chạy 5 cụm server riêng biệt cùng 1 máy và chạy nhiều tài khoản bằng chương trình auto.
    Được mua và edit lại bởi Gia Đình MU và chính thức share lại cho anh nào muốn ôn lại kĩ niệm xưa cũ của MU ngày ấy.

Link download bao gồm
    Video hướng dẫn
    Cài đặt trên Windows XP, 7 , 8 , 8.1 (bao gồm 32 đến 64bit)

Cài đặt trên Windows 10 and máy ảo:

Client & Server & Website

Khi chơi máy card rời thì các bạn nên chạy MU.exe, set cấu hình 800*600 mới không lagg nhé.
    Bản server đã được repack lại tích hợp chạy trên môi trường ổ đĩa Fat32 và đã thử nghiệm chạy thành công trên
    windows 2000, windows me.
    Các bạn vào game dùng tài khoản admin mật khẩu là 123456

Có bạn nào thắc mắc hay cần hỗ trợ thì viết bình luận trên đây mình sẽ giải thích, đừng nhắn tin riêng, mình không hỗ trợ cài online, không thu phí và không yêu cầu các bạn trả thù lao nhé, chủ yếu vì đam mê MU online.
    Chính thức cập nhật, nâng cấp lại toàn bộ Server, hỗ trợ Website với giao diện đẹp mắt 2 ngôn ngữ tiếng Anh và Việt Nam, trong thư mục Client bạn nào thích chơi kiểu Mỹ thì giải nén (English main.zip) ra là chơi tiếng anh lun nhé
    Bạn nào bị crash khi chạy game trên windows 7 thì tải lại server windows 7 và làm theo hướng dẫn video nhé.

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    --> Chỉ có người tâm huyết mới làm được điều này. Riêng tui thì thích hướng tới cái mới, hok thích lục lọi lại quá khứ nên cứ ss6 mà chiến thoy. Chân thành cám ơn bác đã chia sẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi ziziboon [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này lên online được không ạ
    Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    --> Chỉ có người tâm huyết mới làm được điều này. Riêng tui thì thích hướng tới cái mới, hok thích lục lọi lại quá khứ nên cứ ss6 mà chiến thoy. Chân thành cám ơn bác đã chia sẻ
    Bản này client có hook anti sẵn và server có cả anti luôn bạn, mở online vô tư, kiếm cái web nào chống hack item tốt là ngon.
    Cảm ơn bạn socolas nhiều nhé, mình thích phát triển Mu hơn là chơi mu, nhưng SS6 ep 3 là xưa lắm rồi giờ người ta toàn chơi ssX hoặc Ex700 trở lên thôi. Mình chuẩn bị tung bản Ex700 ra rồi nhé mời bạn tải về chén thử
    Khách viếng thăm hãy cùng bethichdubu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khacminhct's Avatar
    Thanks
    1

Sao file server trong mediafire cấu trúc khác với trong clip vậy bạn .
    Chỉ có mỗi 2 file .bak với ko có file SQL2000.reg thì biết làm sao đây
    Khách viếng thăm hãy cùng khacminhct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi tý bé, mình cài đặt đầy đủ và vào chơi binh thường, cứ thế chiến hay fix lỗi gì nữa ko bé

--- Chế độ gộp bài viết ---

lâu lắm rồi mình mới quay lai nên hơi gà. sửa gì cho nó hoàn thiện chỉ mình nhé. có hứong dân chơi nữa oke
    Khách viếng thăm hãy cùng jiminguyentai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. Ải Mỹ Nhân private Việt Nam chuẩn Zing - miễn phí 1 Tỷ Vàng
    Bởi hasuxi trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-07-15, 08:15 PM
  2. [MU] SCF_character.ini chuẩn cho season 6.2
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-05-12, 07:05 PM
  3. Chuẩn bị ra mắt Server Thục Sơn Private !!!
    Bởi TALovexm trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 133
    Bài viết cuối: 27-06-10, 10:43 AM