Xin Việt Hóa game tànglong cũ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Thành Viên GameZone langtukids's Avatar
    Thanks
    41

Ðề: Xin Việt Hóa game tànglong cũ

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    TÔI LÀM ĐƯỢC GAME HAY CHƯA LÀM ĐƯỢC GAME ĐÂU NHẤT THIẾT PHẢI CỨ BÁO RA LÀ TÔI ĐÃ LÀM ĐƯỢC GAME ĐÂU NHỈ Còn bạn thích chơi game mình viết thì inbox đi!thể loại nào cũng có cả

--- Chế độ gộp bài viết ---

haha!vâng,cho xin chút ánh sáng chói lói.

Còn game pikachu nè!lấy không full version
    cấu hình cần bao nhiu mới chơi dc vậy,sợ tải về chơi ko nổi mất công tải
    Khách viếng thăm hãy cùng langtukids xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định cobehamchoi's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    7

[/COLOR]

haha!vâng,cho xin chút ánh sáng chói lói.[COLOR="Silver"]
    mình không có gì cũng không biết gì để cho bạn chút ánh sáng chói lói như bạn nói nhưng 1 số người bình luận vào những bài viết của bạn đã từng đăng thì bạn hiểu thôi với bạn chỉ có $ trò câu hay thả thính rẻ tiền quá clb h toàn chế độ thả thính kiếm $ chứ không như xưa mình từng vào những thành viên thật sự gọi là tâm huyết chắc không còn nhiều người ta share hướng dẫn chỉ cho những người mới dù biết hay không biết gì .
    bạn tham gia clbgame nhằm buôn bán là chính giúp đỡ người mới không thấy có vào thông tin bạn biết ngay thôi mình chẳng có gì thông minh không bằng. có thể nói kém cỏi luôn cho nhanh nhưng không như 1 số người đâu biết mình chỉ không biết thì mới thôi . không biết phải hỏi muốn giỏi phải học học không giỏi nên đành chịu thôi không như những người hơn người 1 chút là ngạo mạn khinh người chắc bạn giàu có có địa vị thì chắc coi người bằng 1 con mắt có khi không bằng luôn ấy . ý kiên riêng vì mình đã nói rất rỏ không cần commen rồi mặt bạn quá dầy. nc với bạn phí lời lắm .
    trong cái danh sách bài viết bắt đầu và thời gian đang bài trong hồ sơ bạn nhìn rõ 1/1
    bày đặt lấy tiếng anh nhắn tin xin lỗi mình ngu không hiểu tiếng anh chỉ dùng goog dịch nhưng mình thấy cái này bạn ngu hơn mình vì người ta hỏi tiêng việt bạn dùng tiếng anh trả lời đó bày đặt giỏi giang nhìn lại mình đi nếu giỏi rồi thành đạt rồi đã giúp cho người sinh thành dạy dỗ bạn được nhiều chưa đừng ngồi chơi chữ rồi thả thính nha . công việc thực tế đó .
    mà mạn phép xin hỏi bạn bao tuổi lập gia đình chưa mình không cần hỏi tên ( vì bình thường phải hỏi tên mới đến tuổi nhưng cái tên bạn không đang để hỏi ) có khi bạn hơn tuổi mình nhiều nhưng từng câu bạn bình luận thì nhân cách bạn hơi bị thấp đó

Trích dẫn Gửi bởi quangphong0904 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chất trắng liệu có miển phí Chất trắng nó bỏ công bỏ mạng ra mua từ bên kia biên giới về bán đó, tiểu ngạch còn giàu nửa là
    Còn chất xám thì chủ yếu của bọn China nó quăng ra, chứ bạn tự làm đc 1 cái game thì mới đáng nói 2 chử " CHẤT XÁM "
    có đó bạn nếu người ta cố tình kéo bạn theo họ thì sẽ cho bạn miễn phí nhưng sẽ không là mãi mãi được.
    còn nói chất xám thì việt hóa 1 game mình nghĩ cần thời gian là nhiều và 1 phần hiểu biết thôi chứ có phải dv hay dựa vào đó mà làm ra 1 game mới đâu . còn vài cái dạng game mà họ hướng dẫn lận mồm rồi chỉ việc làm ra theo hướng dẫn đó có phải chất xám không .
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi langtukids [Only registered and activated users can see links. ]
    cấu hình cần bao nhiu mới chơi dc vậy,sợ tải về chơi ko nổi mất công tải
    inboxchắc lại bạn k có tiền mua game mình viết đâu, game bán 30 tỷ VNG mua còn k nổi mà.haha. clbgames mà có gái làm tiền vào box củng vui nhỉ

P/S: Đừng đứng khoanh tay như vậy, làm việc đi nào

Đang ở
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi quangphong0904 [Only registered and activated users can see links. ]
    inboxchắc lại bạn k có tiền mua game mình viết đâu, game bán 30 tỷ VNG mua còn k nổi mà.haha. clbgames mà có gái làm tiền vào box củng vui nhỉ
    bạn nói vậy có ý gì (clbgames mà có gái làm tiền vào box củng vui nhỉ nhân cách con người đừng nên chưa biết gì mà đánh giá người khác nha bạn . bạn gặp tôi chưa nếu có ở đâu cứ nói rõ ngay thẳng vào làm đàn ông con trai mà đi cắn bẩn vậy cũng nghe được à . không biết bạn có được ăn học đầy đủ không mà phát ngôn bẩn thỉu vậy đặt tay lên trán suy nghĩ coi nha vd thực tế nếu mẹ bạn bị người người khác nói vậy bạn thế nào . chứ không nói ny vì ny có thể đổi nên đặt mình vào người khác trước khi bạn làm gì và nói người khác điều gì .
    còn bạn kia bán bao nhiêu việc họ mình không quan tâm nhưng bạn hơi bị lố rồi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Người ta xin không cho thì thôi đâu cần phải nói lời năng nhẹ nhỉ, có ai bắt phải cho đâu!
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone langtukids's Avatar
    Thanks
    41

sao lộn xộn vậy nhỉ

nhìn cl gì mà nhìn
    Khách viếng thăm hãy cùng langtukids xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi cobehamchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nói vậy có ý gì (clbgames mà có gái làm tiền vào box củng vui nhỉ nhân cách con người đừng nên chưa biết gì mà đánh giá người khác nha bạn . bạn gặp tôi chưa nếu có ở đâu cứ nói rõ ngay thẳng vào làm đàn ông con trai mà đi cắn bẩn vậy cũng nghe được à . không biết bạn có được ăn học đầy đủ không mà phát ngôn bẩn thỉu vậy đặt tay lên trán suy nghĩ coi nha vd thực tế nếu mẹ bạn bị người người khác nói vậy bạn thế nào . chứ không nói ny vì ny có thể đổi nên đặt mình vào người khác trước khi bạn làm gì và nói người khác điều gì .
    còn bạn kia bán bao nhiêu việc họ mình không quan tâm nhưng bạn hơi bị lố rồi đó
    tôi nói ông kia, toàn review bán game, ẩn ý,haizzz

P/S: Đừng đứng khoanh tay như vậy, làm việc đi nào

Đang ở
    Thanks
    7

tôi nói ông kia, toàn review bán game, ẩn ý,haizzz
    câu sau của bạn đó
    30 character

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2