Xin Việt Hóa game tànglong cũ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Vi phạm quy định cobehamchoi's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    7

Xin Việt Hóa game tànglong cũ

như tiêu đề em có tìm cả tuần nay nhưng không có sv lậu h cũng không còn chỉ có bản china của a tuan 565 shara nên mong đang bài lên xin giúp đõ
    1 vài hình em chỉ tièm được vì không thấy ai làm nữa nêm mạo muội xin xỏ ạ
    [Only registered and activated users can see links. ]
    em biết xin xỏ thế này chắc ăn gạch thôi nhưng không biết làm thế nào vì toàn tiếng china chơi không hiểu mà điều kiện không có để mua sv về chơi ò được .
    mà nói chơi off chắc không ai tin chỉ những người từng cho em sv việt hóa web game khác rồi mới biết
    cũng cảm ơn 1 số bạn chia sẽ và giúp đỡ minh sv web game nhất kiếm luôn nha.
    ai có pm fb em [Only registered and activated users can see links. ] hoặc ib tại đây nếu muốn share cho mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Xin Việt Hóa game tànglong cũ

Trích dẫn Gửi bởi cobehamchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    như tiêu đề em có tìm cả tuần nay nhưng không có sv lậu h cũng không còn chỉ có bản china của a tuan 565 shara nên mong đang bài lên xin giúp đõ
    1 vài hình em chỉ tièm được vì không thấy ai làm nữa nêm mạo muội xin xỏ ạ
    em biết xin xỏ thế này chắc ăn gạch thôi nhưng không biết làm thế nào vì toàn tiếng china chơi không hiểu mà điều kiện không có để mua sv về chơi ò được .
    mà nói chơi off chắc không ai tin chỉ những người từng cho em sv việt hóa web game khác rồi mới biết
    cũng cảm ơn 1 số bạn chia sẽ và giúp đỡ minh sv web game nhất kiếm luôn nha.
    ai có pm fb em [Only registered and activated users can see links. ] hoặc ib tại đây nếu muốn share cho mọi người
    Thời buổi này đúng là xin việt hóa chỉ để choi offline khó tin nhỉ

Đạo diễn đâu rồi nhỉ? Cắt chuyển qua bối cảnh tiếp theo được chưa?Gọi cả trợ lý ánh sáng vào xíu,tối quá
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone langtukids's Avatar
    Thanks
    41

con longtinh này của mình hồi đó chạy res ké thôi chứ ko có vh nên bạn ko cần xin đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng langtukids xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi langtukids [Only registered and activated users can see links. ]
    con longtinh này của mình hồi đó chạy res ké thôi chứ ko có vh nên bạn ko cần xin đâu
    của bạn à hịc . thế thì khó thật rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    Thời buổi này đúng là xin việt hóa chỉ để choi offline khó tin nhỉ

Đạo diễn đâu rồi nhỉ? Cắt chuyển qua bối cảnh tiếp theo được chưa?Gọi cả trợ lý ánh sáng vào xíu,tối quá
    bạn hỏi vài người thử coi những người từng giúp mình coi có ai thấy sv người ta vh hay share cho mình lên online chưa .
    1 cái nữa nói được làm được thôi chứ không như 1 số người .
    chủ yếu chỉ $ chứ thực chất bạn chỉ khoe khoang những gì bạn đang có thôi mình chịu không có 30tr mua sv của bạn về chơi off line đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi cobehamchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    .
    TẤT NHIÊN!CHẤT XÁM CHỨ PHẢI CHẤT TRẮNG ĐÂU MÀ MIỄN PHÍ
    PHP Code:
    "Nếu mày giỏi việc gì, thì đừng bao giờ làm nó miễn phí." JOKER. ...

"If you are good at something never do it for free" Joker (Heath Ledger
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bboynam99's Avatar
    Thanks
    252

Trích dẫn Gửi bởi langtukids [Only registered and activated users can see links. ]
    Chết cười với số điện thoại chăm sóc khách hàng của Long Tinh
    Khách viếng thăm hãy cùng bboynam99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    PHP Code:

cái này ai cũng hiểu mà bỏ công làm ra thì muốn thu lại thành quả thôi bạn .
    câu châm ngôn hay đó nhưng lại cho bạn 1 câu
    tiền không phải là tất cả ( tiền có thể mua được nhiều thứ dù ít hay nhiều nhưng không thể mua được những thứ không thể đong đếm bằng tiền )
    và người việt mình đứng đầu về cái này rồi không có những bản share hay free của các nước china....vv thì cũng không có những bản đó để các bạn bỏ công ra làm đâu
    game gì cũng thế mà mình chưa làm online hay làm gm nên không hiểu nhiều về kinh doanh game thế nào
    họ có thể mua và share ra thì người bán tìm cách phá rôilamf những trò bẩn thỉu mình thấy nhiều rồi ..
    ai có lòng họ sẽ giúp thôi mình không tin chỉ mình bạn có thể làm được tất cả
    vd h mình mua của bạn mình share cho mọi người bạn sẽ thế nào ...... mình sẽ không được gì ngoài sv và gạch đá còn bạn thì nhận được gì giữ 1 cái cho riêng mình mà sẽ không dùng đến nó .
    đấy là bản chất thôi lòng tham và đố kỵ ^^ .
    mà quên bạn là người việt mà không dùng thì cũng cố gắng giữ lại chết đem theo thôi quyết không cho ai dùng thời buổi đồng tiền mà .
    bạn cũng không cần commens đâu nếu comen nữa thì bạn mỏ nhọn quá rồi

Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

PHP Code:

Chất trắng liệu có miển phí Chất trắng nó bỏ công bỏ mạng ra mua từ bên kia biên giới về bán đó, tiểu ngạch còn giàu nửa là
    Còn chất xám thì chủ yếu của bọn China nó quăng ra, chứ bạn tự làm đc 1 cái game thì mới đáng nói 2 chử " CHẤT XÁM "

P/S: Đừng đứng khoanh tay như vậy, làm việc đi nào

Thành Viên GameZone langtukids's Avatar
    Thanks
    41

hóng bác bánh bao share game
    Khách viếng thăm hãy cùng langtukids xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi quangphong0904 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chất trắng liệu có miển phí Chất trắng nó bỏ công bỏ mạng ra mua từ bên kia biên giới về bán đó, tiểu ngạch còn giàu nửa là
    Còn chất xám thì chủ yếu của bọn China nó quăng ra, chứ bạn tự làm đc 1 cái game thì mới đáng nói 2 chử " CHẤT XÁM "
    TÔI LÀM ĐƯỢC GAME HAY CHƯA LÀM ĐƯỢC GAME ĐÂU NHẤT THIẾT PHẢI CỨ BÁO RA LÀ TÔI ĐÃ LÀM ĐƯỢC GAME ĐÂU NHỈ Còn bạn thích chơi game mình viết thì inbox đi!thể loại nào cũng có cả

cái này ai cũng hiểu mà bỏ công làm ra thì muốn thu lại thành quả thôi bạn .
    Câu châm ngôn hay đó nhưng lại cho bạn 1 câu
    tiền không phải là tất cả ( tiền có thể mua được nhiều thứ dù ít hay nhiều nhưng không thể mua được những thứ không thể đong đếm bằng tiền )
    và người việt mình đứng đầu về cái này rồi không có những bản share hay free của các nước china....vv thì cũng không có những bản đó để các bạn bỏ công ra làm đâu
    game gì cũng thế mà mình chưa làm online hay làm gm nên không hiểu nhiều về kinh doanh game thế nào
    họ có thể mua và share ra thì người bán tìm cách phá rôilamf những trò bẩn thỉu mình thấy nhiều rồi ..
    Ai có lòng họ sẽ giúp thôi mình không tin chỉ mình bạn có thể làm được tất cả
    vd h mình mua của bạn mình share cho mọi người bạn sẽ thế nào ...... Mình sẽ không được gì ngoài sv và gạch đá còn bạn thì nhận được gì giữ 1 cái cho riêng mình mà sẽ không dùng đến nó .
    đấy là bản chất thôi lòng tham và đố kỵ ^^ .
    Mà quên bạn là người việt mà không dùng thì cũng cố gắng giữ lại chết đem theo thôi quyết không cho ai dùng thời buổi đồng tiền mà .
    Bạn cũng không cần commens đâu nếu comen nữa thì bạn mỏ nhọn quá rồi
    haha!vâng,cho xin chút ánh sáng chói lói.

hóng bác bánh bao share game
    Còn game pikachu nè!lấy không full version

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối