[JX] Script Túi múa có giới hạn thời gian mở? - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Vi phạm quy định David_Linh_97's Avatar
    Thanks
    75

Ðề: Script Túi múa có giới hạn thời gian mở?

Trích dẫn Gửi bởi Linh_JX [Only registered and activated users can see links. ]
    đấy Bác David_Linh_97 mai mốt hỏi Anh Hưng Dev Jx cho lẹ bác ạ. =]]z. . gán học cho mau ra trường giúp ích cho xã hội bác ơi. bác nói chuyện càng ngày giống con nít quá. hay tự mỡ server online mà thể hiện cái trình cho người ta thấy còn hay nữa.... . Trích Đức <Nếu 1 mình bạn cải biên ra 1 server CTC chẳng hạn, Đức nghĩ rằng bạn cũng chưa nghiên cứu đến vụ skill Cái Bang và Côn Lôn đâu, nhờ người ta thách đố, bạn lại có thêm 1 điều bạn làm được cho phiên bản đó va đem lại lợi cho bạn. Vậy bạn đừng chửi nữa nhé.>
    cái trò 2 người này xưa rồi. bộ bây giờ t bình luận xong. t để được vậy không .

p/s : HungDevJx
    k nói chi nữa! dù dì cũng xl bác linh mấy ngày qa!
    Khách viếng thăm hãy cùng David_Linh_97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến David_Linh_97 vì bài viết này !

Linh_JX (13-12-16)

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi David_Linh_97 [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất vui vì cũng có bạn trùng tên với mình, Đức, nhưng mình xin phép cứ gọi bạn là HungDevJx vậy mình gọi theo nickname clb thôi.
    Từ cái war ở topic hichay share đến topic này bạn nhé, bạn có thể đọc lại những phần bạn đả kích bthhhz. Ở đây bạn có thể hiểu những phần đó hơi nặng lời, đúng không ạ? Người khác đọc vào có thể hiểu đâu là chửi, và đâu là tranh luận. Mình ko hơn bạn mình không phải dạy bạn điều gì. Thật sự mình thích những người tài năng như bạn hay bthhhz có thể kiếm dc tiền cho bản thân, cho gia đình. Mình cũng chẳng có hiềm khích gì với bạn, nên ko đả kích một chiều. Bạn xem lại comment của mình nhé, nó nói về phần p/s của bạn ở phía trên, không phải cho toàn câu chuyện giữa bạn và bthhz. Mình ko cho rằng ai nói ai là * & #* & #* & #* & # là thú, là hay cả. Bạn đừng đem những câu p/s của bạn ra đời, có ngày nó giết bạn đấy. Mà mình tin rằng bạn biết suy nghĩ, và tự lập tốt. Vậy nên hi vọng bạn sẽ tự tin với lời hứa tốt nghiệp của trường bạn.
    Đồ án đạt cao điểm nhé, quên mấy tiêu cực đi hahaha
    Lần sửa cuối bởi minhduc_aa, ngày 13-12-16 lúc 06:02 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

David_Linh_97 (13-12-16), JXDev (13-12-16)

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Trích dẫn Gửi bởi David_Linh_97 [Only registered and activated users can see links. ]
    thôi lập 1 nick clb khác bác ạ. jx dev không còn bao nhiêu người. thôi bỏ qua hết đi. toàn AE không hà
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Linh_JX vì bài viết này !

David_Linh_97 (13-12-16)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Quả thực bthhhz chỉ có 1 nick này.. Còn cái nick bthhhz1 là ai thì đây chưa biết.
    Cũng chẳng muốn chọc miệng ai hay làm gì, nhưng quả thực có cảm giác như là
    Phải chăng là gà đẻ gà tục tác =]]z
    Nói nhiều mệt chứ làm gì.
    Thứ này càng nói nó càng võ mồm.
    Hành động lên, Muốn đánh anh thì cứ tìm rồi đánh, tưởng gì chứ chú em đánh thì anh chạy, có đánh anh bầm dập thì anh cũng k cần phải bận tâm. Mập quá, đang muốn ốm ký, vào nằm viện ít hôm cho bạn bè nó đi trả nợ chứ lâu nay đi cho bạn bè nó nợ nhiều rồi, Nằm nghỉ ít bữa cho sướng chứ đi làm quài cũng mệt.
    Vậy nha, Anh kiến trúc sư tương lai !
    Ahihi
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 13-12-16 lúc 04:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    75

Không phải tui binh ai hay ghét ai. Nhưng tui đứng ở phía trung gian thì tuy thằng HungDevJX nó chửi hơi năng nhưng cũng do 1 phần ông bthhhz thôi. Ông nói sốc óc vậy ai mà chã nói như thế, còn vụ tìm đánh nhau thì lớn cả rồi, đâu phải thời còn trẻ trâu đâu mà tìm rồi đánh làm gì, đánh được cục vàng tui cũng ráng tui tìm đánh. Còn đây ae giao lưu học hỏi thì làm gì phải ganh đua nhau làm gì. Ganh nhau mà làm cho kinh tế nó giảm xuống thì cứ ganh. Còn đây ae chia sẽ học hỏi thì làm cái chi phải như vậy. Hơn thua mau miếng cơm thôi. Nói vậy mấy ông lớn tự hiểu chứ tui còn nhỏ tuổi, có nói gì sai thì bỏ qua thế thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng David_Linh_97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Không phải tui binh ai hay ghét ai. Nhưng tui đứng ở phía trung gian thì tuy thằng HungDevJX nó chửi hơi năng nhưng cũng do 1 phần ông bthhhz thôi. Ông nói sốc óc vậy ai mà chã nói như thế, còn vụ tìm đánh nhau thì lớn cả rồi, đâu phải thời còn trẻ trâu đâu mà tìm rồi đánh làm gì, đánh được cục vàng tui cũng ráng tui tìm đánh. Còn đây ae giao lưu học hỏi thì làm gì phải ganh đua nhau làm gì. Ganh nhau mà làm cho kinh tế nó giảm xuống thì cứ ganh. Còn đây ae chia sẽ học hỏi thì làm cái chi phải như vậy. Hơn thua mau miếng cơm thôi. Nói vậy mấy ông lớn tự hiểu chứ tui còn nhỏ tuổi, có nói gì sai thì bỏ qua thế thôi.
    đây k phải việc của cưng. Quay ra 1 bên đi cưng ạ. Đừng nghe 1 phía nói. Mà hãy nghe cả 2.
    Nhưng đối với người như cưng chơi đc vs nó thì cũng k khác gì nó đâu=]]z
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    đây k phải việc của cưng. Quay ra 1 bên đi cưng ạ. Đừng nghe 1 phía nói. Mà hãy nghe cả 2.
    Nhưng đối với người như cưng chơi đc vs nó thì cũng k khác gì nó đâu=]]z
    Oke thôi, nhưng mà thằng em góp ý với ông anh này, ông anh lớn rồi mà nói chuyện giống mấy đứa sửu nhi 2k1 2k2 chứ cũng ko được 2k nửa. Chơi được hay không là chuyện của người ta, chơi với nó thì nhà ông anh ăn Sờ Hát I Tờ hết hay sao mà bận tâm vậy. Thằng em không chấp ông anh

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Quả thực bthhhz chỉ có 1 nick này.. Còn cái nick bthhhz1 là ai thì đây chưa biết.
    Cũng chẳng muốn chọc miệng ai hay làm gì, nhưng quả thực có cảm giác như là
    Phải chăng là gà đẻ gà tục tác =]]z
    Nói nhiều mệt chứ làm gì.
    Thứ này càng nói nó càng võ mồm.
    Hành động lên, Muốn đánh anh thì cứ tìm rồi đánh, tưởng gì chứ chú em đánh thì anh chạy, có đánh anh bầm dập thì anh cũng k cần phải bận tâm. Mập quá, đang muốn ốm ký, vào nằm viện ít hôm cho bạn bè nó đi trả nợ chứ lâu nay đi cho bạn bè nó nợ nhiều rồi, Nằm nghỉ ít bữa cho sướng chứ đi làm quài cũng mệt.
    Vậy nha, Anh kiến trúc sư tương lai !
    Ahihi
    thằng này gần chết rồi này, dấu hiệu điềm báo, đang muốn nằm nghĩ
    Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi n4poleong [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng này gần chết rồi này, dấu hiệu điềm báo, đang muốn nằm nghĩ
    với cái ních CLB chữ hồng mà ăn nói sóc óc vậy tôi đảm bảo thằng này thùng rỗng kiêu to đầu to não nhỏ. Đánh một lần cho nát cái mặt mất dạy ra
    Khách viếng thăm hãy cùng havu89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Ganh ghét nhau rồi cũng chả được gì . Sao ko ngồi với nhau nói chuyện có phải hay hơn ko chửi nhau trên mạng nhiều người khác người ta cười cho . Em theo dõi vụ của 2 bác từ topic Ui iếc gì rồi tới bây giờ vẫn war nhau.
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Script Chuyển Sinh mới cho ai không có thời gian viết
    Bởi caovanthanh22 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-11-16, 07:02 PM
  2. [JX] Hỏi về Script quả huy hoàng gọi 1 lần trong thời gian đó
    Bởi Slayer trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-03-15, 02:16 PM
  3. Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 12-10-12, 09:09 PM