Lineage II Chronicle 5: Oath of Blood (Offline) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 33
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Lineage II Chronicle 5: Oath of Blood (Offline)

co ban viet hoa ko nhi xem ben ban kameal dep qua ma sao ban nay xấu quá đi mát hinh như nv có vâá đề không hoc dược skill
    Khách viếng thăm hãy cùng vanthin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tui mới test thử hôm wa vẫn bình thường nè. Nếu bị lỗi gì, xóa hết sau đó cài lại từ đầu.
    Đầu tiên là cài Navicat MySQL trước, cài xong chép file crack vào thưmục mới cài. Sau khi cài xong, bác cài tiếp 2 thằng Java rùi chép file host vào C:\Windows\System32\drivers\etc , rùi restart lại máy. Sau đó vào \server emulator\, bác chạy file miniwamp_start.bat . Lần đầu chạy, window hỏi có unblock ApacheHTTP, Navicat MySQL, Java hay ko, bác cứ unblock hết. Sau khi chạy xong file máy sẽ mở 1 trang web, bác vào main page để kiểm tra. Kế tiếp vào phần gameserver chạy file StarGameServer.bat, rùi vào login chạy startloginserver.bat. Khoảng 1' sau, bác thấy 2 file này ngừng chạy chữ, bác vào lại trang web main page khi nãy kiểm tra, thấy gameserver và login đều online hết là thành công. Giờ bác nhìn ngoài desktop có file L2C5 system (offline) thì chạy file này mà chơi thôi.
    Để tạo acc, trong thư mục login bác chạy file StarSQLAccountManager.bat để tạo acc mới và set admin cho acc đó hay ko. Xong rùi vào game mà chơi
    Nếu muốn 1 nhân vật làm GM, sau khi tạo nhân vật, bác vào lại mainpage rùi click vào register >>> login, đăng nhập vào acc của mình. Bác sẽ thấy tên nv, bên góc bên tay phải phía trên nhân vật có dòng accesslevel, click vào dòng này để set admin cho nhân vật (set 100 thui nghen).

Àh có anh em nào bít cách cài script để khỏi phải làm quest up class không vậy giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng celicevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho hỏi làm sao để chỉnh được trong shop bán mấy cái item mà mình muốn vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng XIII13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai chỉ dẫn rõ hơn về phần GG ko ạ... Hoặc là có Cr@ck đồ gì ko? Làm ơn chỉ giúp với!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng danny274 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hic.. nó ko cho Up hình lên... Em gặp phải 2 lỗi:
    #1: Khi em mở game lên thì nó hiện ra thông báo "The game may not be Consistant because AGP is deactivated. Please activate AGP for consistancy."
    #2: Trước đó em cũng bị cái hiện tượng GG như mọi người... Sau đó em vào forum download cái bản No GG cho C5. Khi vào được game thì có thông báo: "The GG updale was canceled. Please try running it again after doing a virus scan or changing the setting in your PC ....... program (phần ..... là bị che bởi cái button OK, nên mình ko có thấy rõ)...
    - Có bạn nào chỉ giúp mình với được ko??
    Khách viếng thăm hãy cùng danny274 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

khogn longin dc ac: admin danh vo click login thi` no' cu' i` ra cha phan ung gi` het
    cuu tui voi
    Khách viếng thăm hãy cùng hpmp9999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

kick vào miniwamp_start.bat đã cha nội, cách để chỉnh item nè
    vào navicat chọn datbase l2jb
    có 3 table để dò mã item là ecitem, weppon, amor , thích đồ nào thì lấy mã của nó rui kick vao table item mà chỉnh thui
    Khách viếng thăm hãy cùng hainhipro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cách up class khỏi làm nhiệm vụ, vào table character kéo toi cột classid và côt kế bên nó điền id vao thui , dò id class ở table classlist

Thành Viên
    Thanks
    10

sao mình vẫn ko đăng nhập đc nhỉ (đã làm theo như hướng dẫn va làm lại 1 lần từ đầu)
    ai hướng dẫn làm sao lại gặp lỗi như vậy đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng lovegameisme xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nói rõ hơn xem nào : hay là chưa bật sevver đó

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Đến giờ blood cả server disconnect
    Bởi 033718730 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-05-11, 10:00 PM
  2. Xin giúp đỡ sửa blood casstle cho Mu 1.00.16
    Bởi guitar trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 19-11-07, 12:10 PM