[Share] Moblie Đại Chúa Tể 3D Việt Hóa - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 100
    Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Ðề: [Share] Moblie Đại Chúa Tể 3D Việt Hóa

ai còn giữ tools Gm cho mình xin với, add item = tay nãn quá
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

hix, ngồi chơi lại lên lvl 30, xong tắt sever, php đi ngủ. Trưa vào chơi tiếp thì bị mất vip 16, mất vàng...

Xong test thử 3 acc mới, cứ tắt sever ,php xong mở lại thì bị y chang. Ai giúp em fixx lỗi này với. Đi pb mà ngồi chờ hay liên chiến ch o nhanh level xong phải đợi cooldown chắc chết quá. ko có vip ko nhanh dc, phải ngồi xem nó đánh
    Khách viếng thăm hãy cùng s3501519 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi s3501519 [Only registered and activated users can see links. ]
    hix, ngồi chơi lại lên lvl 30, xong tắt sever, php đi ngủ. Trưa vào chơi tiếp thì bị mất vip 16, mất vàng...

Xong test thử 3 acc mới, cứ tắt sever ,php xong mở lại thì bị y chang. Ai giúp em fixx lỗi này với. Đi pb mà ngồi chờ hay liên chiến ch o nhanh level xong phải đợi cooldown chắc chết quá. ko có vip ko nhanh dc, phải ngồi xem nó đánh
    Trước khi tắt sevver thì bạn nên chạy thêm link này trước để nó lưu DB nhé cách cùi mít mà mình tìm được

Code:
    http://127.0.0.1/pay.php?user=<Tên Tài Khoản Của Bạn>
    Khách viếng thăm hãy cùng sayngoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

mọi người cho hỏi copy folder phpStudy qua rồi chỉnh sửa gì nữa để vô game vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi s3501519 [Only registered and activated users can see links. ]

mở mysql, dùng navicat vô chỉnh vip với vàng, rồi chạy server. Mốt có thoát nó cũng ko mất
    Khách viếng thăm hãy cùng beangacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi beangacon [Only registered and activated users can see links. ]
    mở mysql, dùng navicat vô chỉnh vip với vàng, rồi chạy server. Mốt có thoát nó cũng ko mất
    dòng nào là vip, dòng nào là vàng bác, chỉ em vs

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi beangacon [Only registered and activated users can see links. ]
    cho pass navicat luôn bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiii

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi sayngoc [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước khi tắt sevver thì bạn nên chạy thêm link này trước để nó lưu DB nhé cách cùi mít mà mình tìm được

Code:
    http://127.0.0.1/pay.php?user=<Tên Tài Khoản Của Bạn>
    tks bác, mà giờ luyện dc con lvl 43 rồi, thui ráng cày tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng s3501519 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh109 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai còn giữ tools Gm cho mình xin với, add item = tay nãn quá
    Dùng cái pay.php là add đk vàng và vip khỏi GM
    Khách viếng thăm hãy cùng vuivui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Trích dẫn Gửi bởi vuivui [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng cái pay.php là add đk vàng và vip khỏi GM
    mình add item đó bạn, vip tiền vàp sql add được mà, còn item nó nhiều quá, add cực lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

mãi vẫn không chơi được :3 làm đầy đủ hướng dẫn cũng ko đăng ký được nick

sửa IP rùi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Akatsuki1412 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Tình hình là mình đã cài đc sv trên máy tính, chơi trên đt qua Lan ổn cả. Tuy nhiên khi config lên vps, dù đã open hết port, đt đã kết nối và login đc nhưng khi vào game thì bị báo là sv đang bảo trì. Ai rành vấn đề này giúp mình với. Chỉ có ý định làm để online với bạn bè thôi chứ trình độ cài còn ko đc thì hút máu ai nổi
    Khách viếng thăm hãy cùng beangacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Game 3Q 360 Moblie
    Bởi tienkhanha13 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-08-16, 09:03 AM
  2. More Share Options TNG by BOP5 (Facebook, Twitter, Google +1, AddThis) Share But
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-02-16, 08:29 PM
  3. Share link topic share unpack và pack DNTC của JokerVN
    Bởi JokerZone trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-15, 08:44 AM
  4. Xin các pro hướng dẫn tạo sever offline game moblie
    Bởi tuli9x trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-02-15, 08:38 PM
  5. Xin server moblie