[JX] Share SV CTC 3 trụ , HKMP NamCung , JXRIN - Trang 14
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14
Kết quả 131 đến 133 của 133
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Share SV CTC 3 trụ , HKMP NamCung , JXRIN

mình khởi động sv được hết rồi , nhưng kết nối sv bị thất bại . đã tìm file anti_client để xóa mà không có . ai chỉ giúp mình với.
    hoặc có path nào vào được cho mình xin với. quá gà không biết fix như nào
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ntcong295810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thutrangcs's Avatar
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi vanhoctk1 [Only registered and activated users can see links. ]
    nó mượn tài khoản của tui sau đó nó vào viết linh tinh quá.

cái tài khoãn này là mình mượn của người khác vì mình không có tài khoãn,, cho nói về thằng thông hờn là lúc trước mới biết về jx vào tải cái sv ngạo tuyết nó đăng trong blog mà xin cái pass giải nén nó bảo đưa 50k
    Khách viếng thăm hãy cùng thutrangcs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi anh em , mình thì thật sự không phải là rành bên Võ Lâm lắm , hồi năm 2009 2010 thời còn JX WIN thì mình có mở Online nhưng cũng đã nghĩ lâu rồi

Vì lí do mình sống chó nên được nhiều anh em trong clbgames share cho vài Server để kinh doanh mà thật sự thì mình chẳng biết nó ngon dỡ thế nào thôi thì mình Share anh em cứ Test đi chứ mình chịu

JX Linux CTC 3 trụ ( ztviet) : [Only registered and activated users can see links. ]
    JX Linux HKMP của NamCungNhatThien ( Bản này cũng tạm thôi chứ k phải bản mới nhất các kiểu đâu ) : [Only registered and activated users can see links. ]
    JXRIN : Cái này thì bác nào share mình thì mình quên rồi anh em sài thử : [Only registered and activated users can see links. ]

Anh em sài thì cứ cho mình ý kiến nha tại mình cũng chẳng biết test từ đâu , vào tạo đồ rồi chạy vòng vòng xong lại xóa đi thôi

Lưu ý : bản CTC và HKMP nghe nói đã config sẵn để mở Online rồi . Anh em coi sao bỏ cái gì mà Nhận Hỗ Trợ Tân Thủ hay mấy cái Thẻ GM gì đó đi là mở được . Còn coredump thì tùy

À quên bản CTC có 1 file roll back gì đó mình quên mẹ thư mục chưa file rồi có gì tìm ra mình báo

Nếu như có đụng chạm đến các bán " Sell JX Linux CTC , HKMP , SHXT CHUẨNNNNNNNNNN " THÌ THA BỐ MÀY NHÉ ĐCM HAY LẮM
    Bác có lòng tốt share luôn cho e cái partch của ztviet đi
    Khách viếng thăm hãy cùng ledong198912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Sever Kgame Phiên Bản HKMP Hút máu cực hót cho AE online!
    Bởi ShareSever trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 200
    Bài viết cuối: 19-06-19, 07:39 PM
  2. [JX] Share code upgrade đồ HKMP thành Bạch Kim cho ai cần
    Bởi nhan123615 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-08-18, 08:21 PM
  3. [JX] Share script lấy đồ HKMP theo từng phái từng bộ
    Bởi hoanganhquan10a11 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-12-16, 06:00 PM
  4. [JX] Ver 3 namcung thêm bạn đồng hành ở đâu
    Bởi tapdevjxlinux trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu