Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
Hi anh em , mình thì thật sự không phải là rành bên Võ Lâm lắm , hồi năm 2009 2010 thời còn JX WIN thì mình có mở Online nhưng cũng đã nghĩ lâu rồi

Vì lí do mình sống chó nên được nhiều anh em trong clbgames share cho vài Server để kinh doanh mà thật sự thì mình chẳng biết nó ngon dỡ thế nào thôi thì mình Share anh em cứ Test đi chứ mình chịu

JX Linux CTC 3 trụ ( ztviet) : [Only registered and activated users can see links. ]
JX Linux HKMP của NamCungNhatThien ( Bản này cũng tạm thôi chứ k phải bản mới nhất các kiểu đâu ) : [Only registered and activated users can see links. ]
JXRIN : Cái này thì bác nào share mình thì mình quên rồi anh em sài thử : [Only registered and activated users can see links. ]

Anh em sài thì cứ cho mình ý kiến nha tại mình cũng chẳng biết test từ đâu , vào tạo đồ rồi chạy vòng vòng xong lại xóa đi thôi

Lưu ý : bản CTC và HKMP nghe nói đã config sẵn để mở Online rồi . Anh em coi sao bỏ cái gì mà Nhận Hỗ Trợ Tân Thủ hay mấy cái Thẻ GM gì đó đi là mở được . Còn coredump thì tùy

À quên bản CTC có 1 file roll back gì đó mình quên mẹ thư mục chưa file rồi có gì tìm ra mình báo

Nếu như có đụng chạm đến các bán " Sell JX Linux CTC , HKMP , SHXT CHUẨNNNNNNNNNN " THÌ THA BỐ MÀY NHÉ ĐCM HAY LẮM
Bác có lòng tốt share luôn cho e cái partch của ztviet đi