[JX] Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 207
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot

Trích dẫn Gửi bởi Linh_JX [Only registered and activated users can see links. ]
    mày lại ngứa à thằng kia ?. chữ Hồng thì sao? bộ có phân biệt nữa à. ?. có ngu thì cũng không ngu như mày nhé. !. mày là cái dạng " ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm ". Cái gì không biết thì im lặng đừng tỏ ra như mình biết rồi chỉ người ta. Server win không biết chạy thì đừng có nói sv win gì ở đây mày ạ
    còn linux không biết code thì đừng bán sever : [Only registered and activated users can see links. ]
    thêm cái Ngu ở đây nữa : [Only registered and activated users can see links. ] đối t mày như " Thùng Rỗng Kêu To "
    mày nên im cái miệng lại. còn muốn ăn thua thì hành động chứ đừng có cái miệng nữa.

--- Chế độ gộp bài viết ---

mày lại ngứa à thằng kia ?. chữ Hồng thì sao? bộ có phân biệt nữa à. ?. có ngu thì cũng không ngu như mày nhé. !. mày là cái dạng " ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm ". Cái gì không biết thì im lặng đừng tỏ ra như mình biết rồi chỉ người ta. Server win không biết chạy thì đừng có nói sv win gì ở đây mày ạ
    còn linux không biết code thì đừng bán sever : [Only registered and activated users can see links. ] bày đặt xóa topic mod ơi có người phá =]]z.
    thêm cái Ngu ở đây nữa : [Only registered and activated users can see links. ] đối t mày như " Thùng Rỗng Kêu To "
    mày nên im cái miệng lại. còn muốn ăn thua thì hành động chứ đừng có cái miệng nữa.

Thôi dẹp linh ơi =]]z ! Tao cũng mệt vs trẩu rồi =]]z ! Nói thế nào nó nói cũng đc. Mày hơi đâu =]]z.
    Tao thấy tao cũng phát mệt vs cái thứ này rồi =]]z
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên MrHarryPotter's Avatar
    Thanks
    127

Server có Anti Nam Cung 3tr

CLB game hót nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng MrHarryPotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi Linh_JX [Only registered and activated users can see links. ]
    còn linux không biết code thì đừng bán sever : [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

còn linux không biết code thì đừng bán sever : [Only registered and activated users can see links. ] bày đặt xóa topic mod ơi có người phá =]]z.
    M ngứa háng à. m code đây thử bố mày code dc không. SV win k chạy thì lq đéo j đến code thằng óc lợn. M code dc j show lên đây thử bố mày code dc k xàm lol qá đó con trai ạ. bớt . xàm lol ở topic này cái thằng trẻ trâu. Bộ đụng đến miếng cơm mày à hay sao nhao vô cắn bố thế. Đéo liên quan nhào vố cắn như đúng rồi. Cút..
    P/s Đẹp trai k có j sai nhé thằng chữ hồng
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 01-12-16 lúc 09:09 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

có ai dạy dev jx ko nhỉ ..............................
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangtu_eck94 vì bài viết này !

remesouth (07-12-16)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

topic chia sẽ không lẽ giờ thành đấu trường đâ m ché m sao. haizz. ai dùng thì dùng không dùng thì thôi nên tôn trọng chủ topic xíu

love you!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

minhduc_aa (01-12-16)

Vi phạm quy định bthhhz1's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    M ngứa háng à. m code đây thử bố mày code dc không. SV win k chạy thì lq đéo j đến code thằng óc lợn. M code dc j show lên đây thử bố mày code dc k xàm lol qá đó con trai ạ. bớt . xàm lol ở topic này cái thằng trẻ trâu. Bộ đụng đến miếng cơm mày à hay sao nhao vô cắn bố thế. Đéo liên quan nhào vố cắn như đúng rồi. Cút..
    P/s Đẹp trai k có j sai nhé thằng chữ hồng
    Sợ có thằng nhọ mặt.
    Trình ku em tới đâu lạ gì. Share cái sv đầu gà đít vịt xong tự cho mình là pro mới hài
    Chạy quanh xin xỏ cả làng còn bày đặt nhận viết script thuê, éoo nhịn dc cười
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đi đâu cũng rêu rao cái mác NamCung, bản thân thì có cái mọe gì.
    Sống núp đjt người khác mà vẫn còn ngông
    Thể loại đầu củ hành, đít củ tỏi, não con ruồi
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    topic chia sẽ không lẽ giờ thành đấu trường đâ m ché m sao. haizz. ai dùng thì dùng không dùng thì thôi nên tôn trọng chủ topic xíu
    Gì chứ rớ vô tiền là căng thẳng lắm. .................................................. .................................................. ..................................
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

vẫn chưa hết war àk . người nhịn một câu có chết ai đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng hichay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

bác nào hảo tâm giúp em với em cài toàn lỗi
    [Err] 1115 - Unknown character set: 'utf8mb4'
    [Err] /*!40101 SET NAMES utf8mb4 */;
    [Msg] Finished - Unsuccessfully
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhmeu115 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Trích dẫn Gửi bởi thanhmeu115 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào hảo tâm giúp em với em cài toàn lỗi
    [Err] 1115 - Unknown character set: 'utf8mb4'
    [Err] /*!40101 SET NAMES utf8mb4 */;
    [Msg] Finished - Unsuccessfully
    bạn mở database lên xóa chỗ đó đi add lại thử được không
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share FULL Server 5.5 Fix bug 80% ( Đã mở Onl )
    Bởi SoulLegend trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-03-16, 12:45 AM
  2. Share Full Server Võ Lâm Miến Phí VNG linux 8.0 FULL VH
    Bởi hoangcungclub trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-01-16, 11:10 AM
  3. [JX] Share Server Hút Hít Full By Jxvietnam (Quà Tết)
    Bởi jxvietnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 609
    Bài viết cuối: 03-06-15, 12:33 PM
  4. [MU] Share full WEB + Server SS2 10.00.16 full event và CTC
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 09-05-13, 08:20 PM
  5. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM