[JX] Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 207
    Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Ðề: Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Nè ku em. Anh mò cái JxLinux này từ khi Ku em còn chưa biết cái gì đâu ku
    /console là phát hiện của anh và anh tự ngộ nhận nó về cách hiểu của anh. Còn thực hư hay sao thì anh k cần biết.
    Nhưng ku em đừng có cái kiểu suốt ngày bơi móc làm gì.
    Bản thân ku em làm được gì ? cống hiến ở clbgamesvn này được những gì ?
    Và anh tin chắc em cũng đếch biết cái GameZone là cái gì và cái Maze-Gamevn , laptrinhgame.net là cái gì đâu
    Chứng minh ku em làm đc những gì trong cái giới Jx này đi rồi hãy tự ba hoa bốc phét nhé em.
    Anh nói vs ku em 1 điều này là điều cuối cho em nghe.
    Anh thấy tội em anh mới đứng ra chửi thẳng vào mặt em.
    Chứ còn những người em biết và hỏi hang họ chẳng qua bằng mặt vs em và nhìn em bằng nửa con mắt. Cho nên em bớt bớt đi nha.
    Ở đây anh nói lần cuối. với 1 thằng như em.
    Anh biết em là thằng nào, và đã từng gây WAR với anh. Cũng biết cả tên lẫn họ. và cũng đang ở rất gần nơi anh làm việc thôi.
    Nhưng đơn giản anh là con người, anh k có phải cái kiểu mà gây sự như em nên anh k chấp em đâu nhé.
    Hãy mở to cái não ra, và để cái chất xám nó nhăn nheo lại 1 chút heng

xa lạ gì k biết nhau . Đã nói thẳng tên vs cabato trên topic kia rồi! cần gì phải nói biết ai vs không biết ai !! Còn Ai gây war hay không thì qa topic của thằng david linh nhé!! Làm đồ án xong thấy cmt gây war là lại ngưa miệng v thui Với lại đừng lấy acc clone ra xàm nhau nữa !V nên đừng nói t là gây war với mày, Đã là cùng dân 78 thì đừng xàm nhau như vậy! Làm cùng chỗ E à! e đang học bình dương nè a ! giờ đang ở quê nè a bthhhz ! có cần địa chỉ không!

-Còn vấn đề a vào clb trước thì sao!! Vào trước v nên chuẩn chạc hơn đi ! lấy acc clone ra đéo bik xàm à!

Bớt bớt đi a bthhz à .

P/s: Và xin nhắc lại đẹp trai méo có gì sai
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 04-12-16 lúc 09:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    xa lạ gì k biết nhau . Đã nói thẳng tên vs cabato trên topic kia rồi! cần gì phải nói biết ai vs không biết ai !! Còn gây war hay không thì qa topic của thằng david linh nhé!! Làm đồ án xong thấy cmt gây war là lại ngưa miệng v thui Với lại đừng lấy acc clone ra xàm nhau nữa !V nên đừng nói t là gây war với mày, Đã là cùng dân 78 thì đừng xàm nhau như vậy! Làm cùng chỗ E à! e đang học bình dương nè a ! giờ đang ở quê nè a bthhhz ! có cần địa chỉ không!

-Còn vấn đề a vào clb trước thì sao!! Vào trước v nên chuẩn chạc hơn đi ! lấy acc clone ra đéo bik xàm à!

Bớt bớt đi a bthhz à .

P/s: Và xin nhắc lại đẹp trai méo có gì sai
    Xin lỗi nói vs em 1 câu. Anh đây chỉ có 1 nick này và k có nick thứ 2 nhá !. Người ăn ngay nói thẳng không cần phải dùng nick clone làm gì cho mệt.
    Với laị anh cũng nói vs em rồi. Anh không phải súc sinh để mà cựa nhau là đập đánh nhau đâu mà xin địa chỉ làm gì.
    Em đẹp trai thì kệ em anh đếch cần biết. Nhưng não ai nếp nhăn và chất xám nhiều hơn thì nên coi lại.
    Đừng để cả thiên hạ nhìn em nửa con mắt.
    Vậy heng. Em cứ ôm mộng mà ảo tưởng.
    Heng !!
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    169

Xin lỗi nói vs em 1 câu. Anh đây chỉ có 1 nick này và k có nick thứ 2 nhá !. Người ăn ngay nói thẳng không cần phải dùng nick clone làm gì cho mệt.
    Với laị anh cũng nói vs em rồi. Anh không phải súc sinh để mà cựa nhau là đập đánh nhau đâu mà xin địa chỉ làm gì.
    Em đẹp trai thì kệ em anh đếch cần biết. Nhưng não ai nếp nhăn và chất xám nhiều hơn thì nên coi lại.
    Đừng để cả thiên hạ nhìn em nửa con mắt.
    Vậy heng. Em cứ ôm mộng mà ảo tưởng.
    Heng !!
    Não ai hơn ai! ở đây có xã hội và học vấn nói lên tất cả!

Đại học vơi cao đăng
    Kiến trúc với ...........

tự xem xét ai hơn ai nhé ^_^ nói mồm nge mệt lắm

Còn acc clone hay không thì đếch cần nói nhiều! Ăn ngay nói thẳng nói ra k biết ngượng à
    Ôi hay thiên hạ nhìn a bthhz hay e vậy!! từ cái topic Xin scprit Chơi xí ngầu xong méo cho chuyển sang bực tức nên Cắn!!! topic nào cũng nhào vô cắn dc hay thật

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Não ai hơn ai! ở đây có xã hội và học vấn nói lên tất cả!

Đại học vơi cao đăng
    Kiến trúc với ...........

tự xem xét ai hơn ai nhé ^_^ nói mồm nge mệt lắm

Còn acc clone hay không thì đếch cần nói nhiều! Ăn ngay nói thẳng nói ra k biết ngượng à
    Ôi hay thiên hạ nhìn a bthhz hay e vậy

Em nghèo thì em học đại học chính quy luôn
    Còn anh Giàu anh có quyền học cao đẳng xong anh Liên thông Rồi sao nào =]]z !
    Ở đây đang là box thảo luận trao đổi game.
    Khi nào em làm được Như cái Video bên dưới của anh thì nói chuyện.
    Chỉ 2 cái nhỏ này thôi k cần nhiều

Nói với cái thứ được cái miệng không thì cũng chả đc gì. Cứ Video demo lên vậy là xong
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 04-12-16 lúc 09:18 PM.

Thanks
    169

Em nghèo thì em học đại học chính quy luôn
    Còn anh Giàu anh có quyền học cao đẳng xong anh Liên thông Rồi sao nào =]]z !
    Ở đây đang là box thảo luận trao đổi game.
    Khi nào em làm được Như cái Video bên dưới của anh thì nói chuyện.
    Chỉ 2 cái nhỏ này thôi k cần nhiều

Nói với cái thứ được cái miệng không thì cũng chả đc gì. Cứ Video demo lên vậy là xong
    a cứ chờ e! e thi xong hết kết thúc môn là có mặt à a

P/s: nói rõ cái skill côn lôn ra
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 04-12-16 lúc 09:21 PM.

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

a cứ chờ e! e thi xong hết kết thúc môn là có mặt à a

P/s: nói rõ cái skill côn lôn ra
    Ừ ráng làm vs ráng hỏi đi em.Khi nào em làm xong rồi thì em ngồi nói chuyện với anh. Còn không thì em chưa có tư cách nói chuyện vs anh đâu nhen.
    Từ nay đừng có lôi anh vào những cái comment của em trong clbgamesvn này.
    Nếu em muốn lôi anh vào để Anti Fan cho anh thì làm đc cái này đi. rồi đăng demo to lên clbgamesvn để anh biết nha.

Thanks
    169

Ừ ráng làm vs ráng hỏi đi em.Khi nào em làm xong rồi thì em ngồi nói chuyện với anh. Còn không thì em chưa có tư cách nói chuyện vs anh đâu nhen.
    Từ nay đừng có lôi anh vào những cái comment của em trong clbgamesvn này.
    Nếu em muốn lôi anh vào để Anti Fan cho anh thì làm đc cái này đi. rồi đăng demo to lên clbgamesvn để anh biết nha.
    Thứ nhất méo ai rảnh để đi lôi chuyện vs ng khác
    Thứ hai méo muôn ng ta lôi mình vào thì đừng clone anti ng ta!
    Thứ 3 nói rõ cái skill côn lôn ra

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

78 Phú Yên.
    Thôi thì ra bánh canh Năng Nở người làm tô bánh canh hẹ, giao lưu code với nhau vui vẻ
    Cãi nhau chi
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi KangGary [Only registered and activated users can see links. ]
    78 Phú Yên.
    Thôi thì ra bánh canh Năng Nở người làm tô bánh canh hẹ, giao lưu code với nhau vui vẻ
    Cãi nhau chi
    Thím đùa e à! mới đi ăn ở đó Gần công an phường 7 về đây nhưng chuẩn bị vào lại sg thi rồi
    P.s : Méo ai muốn cãi nhau! Cả ngày cầm accc clone ra, có mặt tui là cắn!
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 04-12-16 lúc 09:39 PM.

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi KangGary [Only registered and activated users can see links. ]
    78 Phú Yên.
    Cãi nhau chi
    không phải là k biết gì nhưng mà em út k biết điều thì mình cũng k cần chấp nhất làm gì. mà suốt ngày lôi ra chửi xéo chửi móc. Chỉ nói đơn giản vậy thôi. Còn những gì phức tạp hơn thì để tự tìm hiểu.

Trang 12 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share FULL Server 5.5 Fix bug 80% ( Đã mở Onl )
    Bởi SoulLegend trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-03-16, 12:45 AM
  2. Share Full Server Võ Lâm Miến Phí VNG linux 8.0 FULL VH
    Bởi hoangcungclub trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-01-16, 11:10 AM
  3. [JX] Share Server Hút Hít Full By Jxvietnam (Quà Tết)
    Bởi jxvietnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 609
    Bài viết cuối: 03-06-15, 12:33 PM
  4. [MU] Share full WEB + Server SS2 10.00.16 full event và CTC
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 09-05-13, 08:20 PM
  5. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM