[JX] Tham khảo còn ai chơi không mình newbie xin được fép hướng dẫn úp onl có video
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    2

Tham khảo còn ai chơi không mình newbie xin được fép hướng dẫn úp onl có video

Như tiêu đề nếu ae còn chơi nhìu và với mục đich giải trí với bạn bè mình xin được mạn phép úp video hướng dẫn đưa SV ra onl mặc dù co video cài nhưng cũng k chi tiết lắm khoảng 95% thôi vì mình là newbie với tâm lý những người newbie khác có lúc sẽ cần tới . hiện tại đang way clip nếu k có j thay đổi thì 1 tháng nữa mình hướng dẫn

sql 2000 thì mình cài trên wwin 7 pc chính luôn
    còn server mình cài trên máy ảo linux
    Lần sửa cuối bởi thanhmeu115, ngày 27-11-16 lúc 11:10 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhmeu115 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanhmeu115 vì bài viết này !

trumbongdem0 (27-11-16)

Vi phạm quy định trumbongdem0's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    28

Ðề: Tham khảo còn ai chơi không mình newbie xin được fép hướng dẫn úp onl có vi

Trích dẫn Gửi bởi thanhmeu115 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề nếu ae còn chơi nhìu và với mục đich giải trí với bạn bè mình xin được mạn phép úp video hướng dẫn đưa SV ra onl mặc dù co video cài nhưng cũng k chi tiết lắm khoảng 95% thôi vì mình là newbie với tâm lý những người newbie khác có lúc sẽ cần tới . hiện tại đang way clip nếu k có j thay đổi thì 1 tháng nữa mình hướng dẫn
    1 tháng nữa hã anh . ko nhanh hơn dc hã anh
    Khách viếng thăm hãy cùng trumbongdem0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Mình cảm thấy nó không hữu ích cho lắm đâu bạn. vì đa số mọi người đều biết rồi . và cũng có hướng dẫn FULL từ a đến z r
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cảm thấy nó không hữu ích cho lắm đâu bạn. vì đa số mọi người đều biết rồi . và cũng có hướng dẫn FULL từ a đến z r
    anh nói là JX windows hay JX linux vậy anh em cần hướng dẫn online SV Linux anh oi
    Khách viếng thăm hãy cùng trumbongdem0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

hiện tại thì mình cũng như các bạn mình là newbie được 4 ngày và cũng được 1 bác bên đây giúp đỡ mình cũng mog những bài hướng dẫn nhưng thiếu đường thiếu muối và mình thì lại k rành nên làm cũng không được nên mình quyết định làm bài hd tuy không chi tiết nhưng cũng mong giúp đỡ anh em thật ra mình đang làm đề tài kết thúc môn : mở server game đầy đủ cho nên sau khi mình làm xong mình sẽ hướng dẫn các bạn newbie mới như mình hiện tại mình đang làm mở web đăng ký nhưng chưa được khi nào làm xong phần web mình sẽ làm phần tổng hợp và way clip full hd k che
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhmeu115 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi thanhmeu115 [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện tại thì mình cũng như các bạn mình là newbie được 4 ngày và cũng được 1 bác bên đây giúp đỡ mình cũng mog những bài hướng dẫn nhưng thiếu đường thiếu muối và mình thì lại k rành nên làm cũng không được nên mình quyết định làm bài hd tuy không chi tiết nhưng cũng mong giúp đỡ anh em thật ra mình đang làm đề tài kết thúc môn : mở server game đầy đủ cho nên sau khi mình làm xong mình sẽ hướng dẫn các bạn newbie mới như mình hiện tại mình đang làm mở web đăng ký nhưng chưa được khi nào làm xong phần web mình sẽ làm phần tổng hợp và way clip full hd k che
    Chờ Tin Anh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi trumbongdem0 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chờ Tin Anh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    hiện tại mình cũng đang đi tìm sự giúp đỡ cách đưa web đăng ký acc onl nếu xong sớm thì mình sẽ pót sớm bạn yên tâm

Đang ở
    Thanks
    28

hiện tại mình cũng đang đi tìm sự giúp đỡ cách đưa web đăng ký acc onl nếu xong sớm thì mình sẽ pót sớm bạn yên tâm
    anh co thể nào chỉ cho em cách config ip trước dc ko anh . Em mở port modem hoài ko dc

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi trumbongdem0 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh co thể nào chỉ cho em cách config ip trước dc ko anh . Em mở port modem hoài ko dc
    [Only registered and activated users can see links. ]

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [HELP] Reupload link các video, bài viết hướng dẫn cho Newbie
    Bởi chuotyeulua trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-03-14, 11:31 PM
  2. Video hướng dẫn ADD NPC mới vào Cổ Kiếm (Newbie)
    Bởi RedAnt trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-08-13, 04:32 AM
  3. [KT] Video hướng dẫn newbie khi tạo tài khoản không có túi tân thủ
    Bởi hieubg1900 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 29-03-12, 03:13 AM
  4. Pro Nào Giúp Newbie Làm Cái video HD Cài Forum Với !
    Bởi kiuem trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-11-11, 10:49 PM
  5. Video Hướng Dẫn Cài đặt Võ Lâm Offline cho các NewBie! A-Z
    Bởi kenshiwo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-11-10, 11:29 AM