HungDevJx Scam nhé, yêu cầu BQT xử lý nghiêm ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 43
    Thành Viên
    Thanks
    118

Ðề: HungDevJx Scam nhé, yêu cầu BQT xử lý nghiêm !

mỗi người 1 ý mỗi người 1 kiểu ai cũng cho rằng mình đúng nhưng mà cái đúng nhất thỳ tự bản thân của mình bjt .. k ai có thể moi móc từng cái lòng từng cái tim cái ruột ra mà tìm chỗ đúng sai
    SỐNG LÀM SAO ĐỪNG HỔ THẸN VỚI CÁI CỰC KHỔ BỐ MẸ SINH MÌNH RA 9 THÁNG 10 NGÀY
    ..
    Khách viếng thăm hãy cùng hxhhxhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hxhhxhz vì bài viết này !

HungDevJX (27-11-16)

Vi phạm quy định bthhhz1's Avatar
    Thanks
    2

Cảnh báo nhiều rồi mà
    tiền mất tật mang

Clb có kầy giả người
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz1 vì bài viết này !

remesouth (27-11-16)

Thành Viên
    Thanks
    257

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Hài pmm mình mua SV jx. Mình kiêu Bán sv của ong tranminhdo đó xong kiêu oke!!

Tét SV xong kiêu sv này giống 100% tranminhdo qá nên k mua!(nghe hài hước không)

Bây giờ lên đây nói mình này nọ !! CLB này hài thiệt !

Thôi chấm hết! mình gà mờ!! lừa đảo đó.............................................. ...

Còn ai nữa hùa vào lun 1 lượt! ai mà xem SV mình đó! rồi ! mà k mua á rồi kiêu lừa đảo lun nhào vô lun

Tí share hết !
    Cái gì ra cái đấy nhé, web là web sever là sever, chuyển tiền rồi ko làm thì là Scam, đến cái web 300k mày còn lừa thì cái Sever chuyển xong 3tr mày lại bảo bận chưa cài được à, chắc nhiều khách quá nên không chăm sóc !

Còn cái Sever của mày chưa online bao giờ, hỏi test ko có sever mà test ai dám tin. Chắc hàng tự sướng offline 1 mình, mày nghĩ tiền thiên hạ mày lấy lúc nào cũng được à thằng trẻ trâu ! Share thì cũng kệ mẹ mày, chắc gì ai thèm dùng vì đã online đâu mà biết có lỗi hay bug gì, chưa kể còn bị Google cho vào diện chứa virut, báo đỏ. Vào game được 5s đơ máy thì online cái gì, dev thì ngu mà ảo tưởng bày đặt làm cao. Sever mày ngon ngta tự tìm đến chứ không như mày đi PR mỏi mồm éo ai mua !

300k web t chuyển rồi mày làm thì chứng tỏ uy tín của mày còn không làm là Scam ko ai vu khống mày cả .

Tính Scam 3 tr nữa à quên con mẹ mày đi, cho mày 300k về mua hương mà thắp cho ... mà thôi không nên tốn tgian với thể loại này !
    Khách viếng thăm hãy cùng remesouth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến remesouth vì bài viết này !

bthhhz (27-11-16)

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

nói tóm lại close topic giùm cái, mua bán làm chi ba cái rác người ta vất đầy ra đường rồi than thở. mấy bạn nếu đam mê chịu khó lên clb download sv share về mà nghịch chứ mua làm gì cho tiền mất tật mang. Hàng ngon ok ko bug thì người ta kinh doanh hay hơn bán mấy đồng bạc lẻ cho mấy bạn để làm gì cứ thế mà suy nghĩ nha
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến killer20099 vì bài viết này !

bthhhz (27-11-16)

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi remesouth [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái gì ra cái đấy nhé, web là web sever là sever, chuyển tiền rồi ko làm thì là Scam, đến cái web 300k mày còn lừa thì cái Sever chuyển xong 3tr mày lại bảo bận chưa cài được à, chắc nhiều khách quá nên không chăm sóc !

Còn cái Sever của mày chưa online bao giờ, hỏi test ko có sever mà test ai dám tin. Chắc hàng tự sướng offline 1 mình, mày nghĩ tiền thiên hạ mày lấy lúc nào cũng được à thằng trẻ trâu ! Share thì cũng kệ mẹ mày, chắc gì ai thèm dùng vì đã online đâu mà biết có lỗi hay bug gì, chưa kể còn bị Google cho vào diện chứa virut, báo đỏ. Vào game được 5s đơ máy thì online cái gì, dev thì ngu mà ảo tưởng bày đặt làm cao. Sever mày ngon ngta tự tìm đến chứ không như mày đi PR mỏi mồm éo ai mua !

300k web t chuyển rồi mày làm thì chứng tỏ uy tín của mày còn không làm là Scam ko ai vu khống mày cả .

Tính Scam 3 tr nữa à quên con mẹ mày đi, cho mày 300k về mua hương mà thắp cho ... mà thôi không nên tốn tgian với thể loại này !
    Cai này là cmt cuối dành mày thằng 8x rác rưỡi! thằng 8x trẻ trâu não con bò!! mày shae hết log chat của tao vs mày lên đây! cho ae đọc! Có loại như mày cũng đéo share đâu con chó ngu à!! Mày khôn lắn con con chó Đến cái mang landcủa 2 vps win và linux mà m cũng đếch biết là gì thì đừng nch với bố mày ! bố mày làm ăn vs mày thằng trẻ trâu nên chấp nhận! Cút và câm

M thì khôn qá nên nói người ta ngu!

Tao đã tiết vì chấp nhận Adđ spyke mày lần 2 đấy con chó! 1 lần đã biết mày xạo lol! đã xóa!! rồi mày add lại thật nực cười!! Chắc là do định mệnh
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 27-11-16 lúc 09:21 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    nói tóm lại close topic giùm cái, mua bán làm chi ba cái rác người ta vất đầy ra đường rồi than thở. mấy bạn nếu đam mê chịu khó lên clb download sv share về mà nghịch chứ mua làm gì cho tiền mất tật mang. Hàng ngon ok ko bug thì người ta kinh doanh hay hơn bán mấy đồng bạc lẻ cho mấy bạn để làm gì cứ thế mà suy nghĩ nha
    Anh Quang Thái dạo này k dùng facebook nữa hả anh. Em không thấy fb anh nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

30 viên chả bò .......................
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Trích dẫn Gửi bởi tagtag15 [Only registered and activated users can see links. ]
    30 viên chả bò .......................
    thằng này danh dự chỉ 20k thôi, cẩn thận với con cờ hó này nha anh em.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhkhanh109 vì bài viết này !

bthhhz (28-11-16)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh109 [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng này danh dự chỉ 20k thôi, cẩn thận với con cờ hó này nha anh em.
    Đạt Kotex =]]z khét tiếng trước giờ mà
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

Volamtinhkiem của ai thế mấy thím?
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Như Thế Này Có Phải Em Đã Bị Scam 1 Lần Nữa không
    Bởi vip9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 20-05-11, 02:07 AM