[KT] Share sever kiếm thế 1 14 phái linux đã hoàn thành - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 166
    Thành Viên
    Thanks
    116

Icon1 Ðề: Share sever kiếm thế 1 14 phái linux đã hoàn thành

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    lại là thằng ông nội người ta đây mà : " TÔI KHÔNG THÍCH "

nhờ vả người ta mà cứ đòi làm ông nội người ta ko

[Only registered and activated users can see links. ]

nhờ vả người ta mà cứ đòi làm ông nội người ta ko
    Trong cách nói của chú em đã có sự xúc phạm rồi kêu bằng thằng trong khi chú em nhỏ tuổi hơn anh, cái thứ 2 anh đòi làm ông nội người ta thì thôi, xin cách hướng dẫn không chỉ thì thôi còn chửi lại hài thật không hiểu các chú em sao lại tự cao tự đại vậy, cho mình giỏi có quyền nói gì thì nói à, thằng ông nội nào ở đây lớn rồi ăn nói cho đàng hoàng vào
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: Share sever kiếm thế 1 14 phái linux đã hoàn thành

haha, vào xin xỏ người ta, xưng anh, chú em, ko đòi làm ông nội ng ta là gì.
    dù có lớn hơn thì vẫn gọi nhau là bạn, là tôi, anh, cậu, tớ.... vào forum đòi làm a người ta. ghê. lớn quá cơ , lâu nay vẫn ko đổi được cái cách nghĩ thần thánh nhỉ. 93 thần thánh

p/s : ko cần nói nhiều đâu, ae vào xem comment là biết
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

dù có lớn hơn thì vẫn gọi nhau là bạn, là tôi, anh, cậu, tớ.... vào forum đòi làm a người ta. ghê. lớn quá cơ , lâu nay vẫn ko đổi được cái cách nghĩ thần thánh nhỉ. 93 thần thánh

Hài thật ở bất kỳ môi trường nào cũng vậy cũng cần phải có lớn có nhỏ cha mẹ chú không dạy chú cách xưng hô người lớn tuổi hơn à, đúng là con nít, ăn nói mất dạy
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Đang yên đang lành ai chửi chú mày mà chú mày vào chửi anh, anh làm gì ai, buồn cười thật, chú mày không có cái quyền gì mà chửi a mày nhé ngoại trừ cha mẹ ta ra không ai có quyền mắng chửi

Thành Viên
    Thanks
    116

Trích dẫn Gửi bởi titanok [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng client này rồi chep đè path của thớt vào là hết đen máp nhé:

Client full 7G: [Only registered and activated users can see links. ]

Hết đen nhưng mất không hiện trang bị anh hùng, kinh mạch, huy chương... trong bảng phụ nhân vật, có cách nào sửa không bro

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    Hết đen nhưng mất không hiện trang bị anh hùng, kinh mạch, huy chương... trong bảng phụ nhân vật, có cách nào sửa không bro
    làm gì có cái đó mà hiện.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nghichtu91 vì bài viết này !

lqthanh85bl (25-07-18)

Thành Viên
    Thanks
    116

Icon1 Ðề: Share sever kiếm thế 1 14 phái linux đã hoàn thành

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    làm gì có cái đó mà hiện.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Ông có server nào có kim long không share chơi với, thanks

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon10 Ðề: Share sever kiếm thế 1 14 phái linux đã hoàn thành

bác chủ thớt ơi ... sever ngon lắm ... bác share cho e cái pass GM card hay cách add đồng vào đi mình cảm ơn nhiều ^ ^
    Khách viếng thăm hãy cùng ngohung0004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    link pay [Only registered and activated users can see links. ]
    link SecureCRT [Only registered and activated users can see links. ]
    link user [Only registered and activated users can see links. ]
    link máy ảo [Only registered and activated users can see links. ]

sever này mình fix xong lỗi ko chạy dc sever và set quyền 0777
    mọi người down về chép user cái client gồm patch ( chủ sever cho rùi ) chép path vào client VNG xóa hết chừa file pak thôi rùi chép luôn cái user này vào ,nhớ chép luôn file setting.pak của vuongtusamac
    sever mình fix dc số lỗi hình ảnh lúc chạy dc lúc ko,ko bik ai bị ko nhưng mình làm bi lỗi, mọi người bật sever từ từ, cho nó chạy từng cái 1,2,3,4 gs, gs1.... cho từng cái xong ko bật chạy cùng lúc đễ bị lỗi nhé
    IP sever 192.168.200.128 ,dùng winscp vào kiếm file bishop.ini sữa dòng ip address 192.168.1.14 lại bằng ip ip4 của mấy thật cũa bạn là xong ,save lại .Vào game sẽ bi đúng 1 lần từ chối cái nhiệm vụ đầu tiên là ko bị gì nữa test ok . Có pị lỗi gì mn pm mình biết mình fix cho, Còn mấy cái trong game mình ko ràng lắm vì it chơi kiếm thế ) chả biết gì nhiều toàn mò )
    Sever này add đồng dc nhé, ai muốn add thì mình chỉ sau
    update thêm patch nha mn
    [Only registered and activated users can see links. ]( cảm ơn bác kebactinh86 đả cho cái patch này
    patch này rất ngon ko pi lỗi khi vào mới tạo nhận vật nữa, ko bị đứng nói chung fix dc lỗi hình ảnh lúc mới vô ,còn về boss thì mình đang xem ok hết mình sẽ nói sau
    chủ thớt cho xin cái hướng dẫn chạy game đi ạ em chạy toàn lỗi pays không hiểu sao dù đã chỉnh lại ip
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    link pay [Only registered and activated users can see links. ]
    link SecureCRT [Only registered and activated users can see links. ]
    link user [Only registered and activated users can see links. ]
    link máy ảo [Only registered and activated users can see links. ]

sever này mình fix xong lỗi ko chạy dc sever và set quyền 0777
    mọi người down về chép user cái client gồm patch ( chủ sever cho rùi ) chép path vào client VNG xóa hết chừa file pak thôi rùi chép luôn cái user này vào ,nhớ chép luôn file setting.pak của vuongtusamac
    sever mình fix dc số lỗi hình ảnh lúc chạy dc lúc ko,ko bik ai bị ko nhưng mình làm bi lỗi, mọi người bật sever từ từ, cho nó chạy từng cái 1,2,3,4 gs, gs1.... cho từng cái xong ko bật chạy cùng lúc đễ bị lỗi nhé
    IP sever 192.168.200.128 ,dùng winscp vào kiếm file bishop.ini sữa dòng ip address 192.168.1.14 lại bằng ip ip4 của mấy thật cũa bạn là xong ,save lại .Vào game sẽ bi đúng 1 lần từ chối cái nhiệm vụ đầu tiên là ko bị gì nữa test ok . Có pị lỗi gì mn pm mình biết mình fix cho, Còn mấy cái trong game mình ko ràng lắm vì it chơi kiếm thế ) chả biết gì nhiều toàn mò )
    Sever này add đồng dc nhé, ai muốn add thì mình chỉ sau
    update thêm patch nha mn
    [Only registered and activated users can see links. ]( cảm ơn bác kebactinh86 đả cho cái patch này
    patch này rất ngon ko pi lỗi khi vào mới tạo nhận vật nữa, ko bị đứng nói chung fix dc lỗi hình ảnh lúc mới vô ,còn về boss thì mình đang xem ok hết mình sẽ nói sau
    Chào mọi người!
    Sau khi cài đặt kiếm thế offline thì mình chạy Paysys có báo: [Paysys] WorkThead initialize Ok!
    Nhưng khi chạy sang Secure CRT thì nó báo như hình dưới và không kết nối được dữ liệu
    Xin cám ơn mọi người!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang1412nd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share sever ChinhDo lv200 & sever Auto Control F12 chuẩn (linux)
    Bởi BeMeGame trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 17-07-16, 10:02 PM
  2. [JX] share sever linux tự dev tổng hợp v4 --ae xài tạm
    Bởi sysco trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-06-16, 03:02 PM
  3. [JX] [Hàng Nóng] Share bộ Linux sever đã VH tổng hợp Ver2 !
    Bởi tranminhdo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 23-08-14, 12:22 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM