[MU] Chuyên mục " Bạn " hỏi " Ếck " trả lời. - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Ðề: Chuyên mục " Bạn " hỏi " Ếck " trả lời.

Trích dẫn Gửi bởi toilatoi266 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi lạy các Thánh.
    Hãy hỏi những câu hỏi liên quan đến DV MÙ đi.
    Bác cho em xin HD thêm mới set đồ mới và add Efeck cho wing, vk, set đồ với bác.
    HD không che full HD nhé bác.
    Thanks bác nhiều.
    Thêm đồ mới và cả set thần ở trong box guild đều có cả rồi. Bạn chịu khó vào xem nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thefuture [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi lỗi Regen OK in user.cpp khi move vào sàn đá bóng Arena fix ntn vậy bạn. Cảm ơn nha
    Bạn dùng server của ai? Và move như vậy nv có bị dis hay gì không? Nếu không thì kệ nó đi. )

Trích dẫn Gửi bởi Season3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin hỏi bạn ếch khi uythac gs thông báo
    21:45:37 Game working response error causes conclusion (8400)(1234)(111111111)(192.168.1.7)
    21:45:37 Game working response error causes conclusion (8401)(3031)(Khoai)(192.168.100.7)
    21:45:37 Game working response error causes conclusion (8400)(1234)(111111111)(192.168.1.7)
    21:45:37 Game working response error causes conclusion (8401)(3031)(Khoai)(192.168.100.7)

là lỗi hay uythac đang chạy vậy
    Theo như dòng thông báo trên thì là lỗi bạn nhé. Còn uỷ thác được hay kO thì mình không rõ
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Vi phạm quy định ziziboon's Avatar
    Thanks
    35

Tuấn cho P hỏi là muốn xóa cách wing SS8 trong máy ép chao Golbin thì sẽ chỉnh ở file nào? Vì minh có xóa thông tin ép cánh SS8 trong file SCF_ChaosMachine nhưng mà vẫn ép được. Vậy thì chỉnh ở file nào Eck?

Và vì sao đổi tên sv trong Cilent MU là
    Thần Long thì vào sv game chỉ hiện chữ "P" thui nhưng nếu bỏ dấu ra thì sv game hiện ra bình thường là Than Long. Có cách nào để tên sever hiện dấu được ko Eck?
    Khách viếng thăm hãy cùng ziziboon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Season3's Avatar
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi kenthd [Only registered and activated users can see links. ]
    ) nói mãi r mà vẫn k nghe à
    NÓ LÀ LỖI NHÉ!!!
    m biết mà thím lên hỏi chút mất gì đâu nhỡ họ chỉ fix thì sao

[/COLOR]
    Theo như dòng thông báo trên thì là lỗi bạn nhé. Còn uỷ thác được hay kO thì mình không rõ[/QUOTE]

vẫn uy thac dc bt nhé ếch , k bị đóng sv chỉ nhẩy gs báo mà ngứa mắt có cách nào khác phục k ếch
    Khách viếng thăm hãy cùng Season3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Em ơi.
    Có cách nào giải quyết việc files zClient.dll trong GS của em không bị anti nó kill ko?

( Vẫn đảm bảo việc ani tốt )
    Khách viếng thăm hãy cùng kubi.l0v3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    22

Giúp mình tí nhé Tuấn Ếch

Mình tạo cụm 2 theo DB riêng, đã đổi tên các query lại thành Job_BlockNameAdm1.sql .... Query_Install1.sql và trong từng query mình cũng đổi thành MuOnline1 theo tên DB mình tạo ở SQL.

Cụm 2 mình đã chạy LIC mới, ko chạy chung với cụm 1.

Mình run query vào SQL thì chạy ok hết r, mà sao kiểm tra tình trạng online ko thấy số ng, và ủy thác cũng ko lên điểm.

Cảm ơn bạn đã đọc !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng jjmmjjohny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    35

Ko biết cái này có giúp bạn ko? Cứ thử nha
    Vào SQL sever -> Sv ban mới tạo --> programmability --> Store Procedure--> PointUyThac_by_NetBanBe . Tiếp tục modify o file này ở dòng SET @SubUyThac=' tên sv mà mới mà ban dang chay Gamesever".. Ở sv mình thì để tên la "TL-1"

Con tình trang online ko thấy người mình ko rõ lắm ^^

Trích dẫn Gửi bởi jjmmjjohny [Only registered and activated users can see links. ]
    Giúp mình tí nhé Tuấn Ếch

Mình tạo cụm 2 theo DB riêng, đã đổi tên các query lại thành Job_BlockNameAdm1.sql .... Query_Install1.sql và trong từng query mình cũng đổi thành MuOnline1 theo tên DB mình tạo ở SQL.

Cụm 2 mình đã chạy LIC mới, ko chạy chung với cụm 1.

Mình run query vào SQL thì chạy ok hết r, mà sao kiểm tra tình trạng online ko thấy số ng, và ủy thác cũng ko lên điểm.

Cảm ơn bạn đã đọc !!!

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi ziziboon [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko biết cái này có giúp bạn ko? Cứ thử nha
    Vào SQL sever -> Sv ban mới tạo --> programmability --> Store Procedure--> PointUyThac_by_NetBanBe . Tiếp tục modify o file này ở dòng SET @SubUyThac=' tên sv mà mới mà ban dang chay Gamesever".. Ở sv mình thì để tên la "TL-1"

Con tình trang online ko thấy người mình ko rõ lắm ^^

Cách này mình thử rồi, cũng ko đc, cái cụm 1 thì nó ok hết, nhảy qua cụm 2 thì nó ko đc, chả hiểu tại sao nữa, đến thua
    Khách viếng thăm hãy cùng jjmmjjohny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    35

Thế đành chờ Eck vậy . Giờ minh còn gà về Mu quá

Trích dẫn Gửi bởi jjmmjjohny [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách này mình thử rồi, cũng ko đc, cái cụm 1 thì nó ok hết, nhảy qua cụm 2 thì nó ko đc, chả hiểu tại sao nữa, đến thua

Thành Viên
    Thanks
    4

Mình có 1 số câu hỏi sau . Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ bạn
    1 . Mình đang dùng antihack ICM , khi vào game ở các mốc AGI 1 số skill đều báo [AntiHack] Hithack Speed Is Wrong .Cứ cắm chuột tầm 5 10' là sẽ có thông báo hiện lên . Nhất là khi dùng DW quẩy rồng. Bạn chỉ giúp mình cách khắc phục hiện tượng này .

2 . Hiện tại thì các Character của bản mình thì RF hiện tại PK đang quá bá đạo . Bạn có thể cho mình xin file cân bằng các class được không ?

3 . Về tỉ lễ EXP khi party mình muốn khi Party thì cả nhóm sẽ được tăng exp nhiều hơn nhưng thông số này mình có điều chỉnh trong SCF_ ExtraEXP thì thấy hình như không có tác dụng. Hiện tại EXP của mình đang x50 thì thông số trong mục đó sẽ tinh chỉnh ntn với các party 2 , 3, 4 , 5 người .

4. Bản của mình 1 số class k dame được boss , có cách nào class nào cũng có thể dame boss đc không ? ( Selupan , Kundun )

5. Mình muốn điều chỉnh đến 1 khung h thì trên Stadium sẽ xuất hiện quái . Như 1 dạng Event . Mục này điều chỉnh ở đâu ?

6. Trong mục drop đồ của boxkundun thì các đồ mình cho drop khi ra đều có dòng giống nhau . Ví dụ Quần : đều là luck và 5% , áo đều luck 4% . Để chỉnh được dòng random khi đập hộp kundun thì mình chỉ ở thông số nào . Mình đã thử các thông số trong Boxkundun nhưng k có tác dụng .

Bạn có thể giúp mình giải đáp tại đây hoặc qua mail [Only registered and activated users can see links. ] . Mình xin cảm ơn bạn rất nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng dbkwalkaz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Trích dẫn Gửi bởi ziziboon [Only registered and activated users can see links. ]
    Tuấn cho P hỏi là muốn xóa cách wing SS8 trong máy ép chao Golbin thì sẽ chỉnh ở file nào? Vì minh có xóa thông tin ép cánh SS8 trong file SCF_ChaosMachine nhưng mà vẫn ép được. Vậy thì chỉnh ở file nào Eck?

Và vì sao đổi tên sv trong Cilent MU là
    Thần Long thì vào sv game chỉ hiện chữ "P" thui nhưng nếu bỏ dấu ra thì sv game hiện ra bình thường là Than Long. Có cách nào để tên sever hiện dấu được ko Eck?
    cái này có 2 cách.
    1 là chỉnh tỉ lệ xoay wing = 0 ở server trong SCF_Chaosmachine.
    2 là chỉnh file mix.bmd ở client. cách này khó hơn nếu như ko biết.

Còn về đổi tên server thì lưu ý khi chọn bảng mã UTF 8 chọn cả 2 cột. chứ chọn 1 cột sẽ không được
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangtu_eck94 vì bài viết này !

ziziboon (11-11-16)

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Bác nào Đẹp trai có làm qa BXH "?" thì cho e hỏi cách load tinh lực lên "?" với
    Bởi HungDevJX trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 21-08-16, 01:34 PM
  2. THIÊN LONG ĐẠI THẾ GIỚI "Server Chuyển Sinh" chơi là thích - click là mê.
    Bởi langtuno113 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-08-14, 07:11 PM
  3. "Cần tìm giúp" cái webgame như game "Bất Bại Online"
    Bởi luumin trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-07-14, 08:24 AM
  4. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-06-12, 05:41 PM