Tố cáo tài khoản vuatangai hợp tác làm sever rồi lật lọng chôm sever
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28
    Vi phạm quy định kebactinh86's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    32

Tố cáo tài khoản vuatangai hợp tác làm sever rồi lật lọng chôm sever

mình và bạn @vuatangai có thỏa thuận hợp tác cùng làm sever do mình rành dev còn bạn ấy rành web sau 1 thời gian dev và online sever kiem-the-one.org .Bạn này làm web nên mình để bạn ấy nắm tài khoản gamebank ,vps thuê của google bạn ấy nhờ ng bạn của bạn ấy bên us đăng ký .sau 4 5 ngày sever online người này đổ lỗi mình bug item bán trong game mà không hề đưa ra một bằng chứng nào.Mình có yêu cầu cung cấp log sever log ip để mình xác minh những giao dịch trong acc GM của mình nhưng người này không cung cấp .Mình bực mình nên đã share toàn bộ sever công sức mình dev lên clbgame người nay cay cú đã report Facebook của mình 3 ngày nay
    Mình post bài này lên đây mong mod nào đi ngang dòm ngó hoặc anh em nào có quen biết thì cảnh giác vì hắn cũng 1 thời lăng xê cho Tùng Digital bán sever rác lừa đảo
    Cuối cùng cũng mong mod ra tay trừng trị để nhưng kẻ như thế này không mang kinh nghiệm tâm huyết của anh em trong clbgame đi kiếm tiền mà không biết nói tiếng cám ơn còn ăn cháo đá bát như vậy
    chân thành cảm ơn Mod và các bạn đã ngó qua topic
    đây là group :[Only registered and activated users can see links. ]
    và facebook của nó [Only registered and activated users can see links. ]
    anh em nào được chào mời thì ráng cảnh giác .Nó còn có 1 ông anh có số má trên clbgame lắm nhưng cũng chỉ dzô dzòm ngó coi các bác có thực sự dev sever hay không thôi vì ông lo làm youtube này nọ kiếm $ bỏ kiếm thế lâu rồi
    Lần sửa cuối bởi kebactinh86, ngày 09-11-16 lúc 09:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kebactinh86 vì bài viết này !

tagtag15 (09-11-16)

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Ðề: Tố cáo tài khoản vuatangai hợp tác làm sever rồi lật lọng chôm sever

[Only registered and activated users can see links. ]

đẹp trai quá
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoalong1120's Avatar
    Đang ở
    FIT - HCMUS
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình và bạn @vuatangai có thỏa thuận hợp tác cùng làm sever do mình rành dev còn bạn ấy rành web sau 1 thời gian dev và online sever kiem-the-one.org .Bạn này làm web nên mình để bạn ấy nắm tài khoản gamebank ,vps thuê của google bạn ấy nhờ ng bạn của bạn ấy bên us đăng ký .sau 4 5 ngày sever online người này đổ lỗi mình bug item bán trong game mà không hề đưa ra một bằng chứng nào.Mình có yêu cầu cung cấp log sever log ip để mình xác minh những giao dịch trong acc GM của mình nhưng người này không cung cấp .Mình bực mình nên đã share toàn bộ sever công sức mình dev lên clbgame người nay cay cú đã report Facebook của mình 3 ngày nay
    Mình post bài này lên đây mong mod nào đi ngang dòm ngó hoặc anh em nào có quen biết thì cảnh giác vì hắn cũng 1 thời lăng xê cho Tùng Digital bán sever rác lừa đảo
    Cuối cùng cũng mong mod ra tay trừng trị để nhưng kẻ như thế này không mang kinh nghiệm tâm huyết của anh em trong clbgame đi kiếm tiền mà không biết nói tiếng cám ơn còn ăn cháo đá bát như vậy
    chân thành cảm ơn Mod và các bạn đã ngó qua topic
    đây là group :[Only registered and activated users can see links. ]
    và facebook của nó [Only registered and activated users can see links. ]
    anh em nào được chào mời thì ráng cảnh giác .Nó còn có 1 ông anh có số má trên clbgame lắm nhưng cũng chỉ dzô dzòm ngó coi các bác có thực sự dev sever hay không thôi vì ông lo làm youtube này nọ kiếm $ bỏ kiếm thế lâu rồi
    Hợp tác giờ cứ phải gặp nhau đã rồi tính bác ạ, hợp tác qua mạng vậy ảo lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng hoalong1120 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Chôm 4 5 cục sv của t lấy cả bộ web mà con lên đây tố cáo nói nghe nè ai chôm ai cho nói lại

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ngon thì ib + ra ngồi nói chuyện trước công an nè t đưa m lại quận 12 chỗ m ở nói chuyện luôn. Chôm Sv 4 5 cục của t dev đc cái gì toàn copy bên 218 + mấy sv t mua bỏ qua xong kiếm ăn chung đi bán item này kia rồi tự ý tải website về PC chạy không được mới ib bảo sao t chạy không đc nói vậy là xin rồi đó )) AE cẩn thận nó nha. Cây ngay không sợ chết đứng đâu bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng vuatangai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Nó sút mình ra khỏi fanpage rùi trắng trợn nói mình ăn cắp công sức của nó mới ghê chứ.Nó mà dev dc cái sever đã ko bám đjt lăng xê tùng chùa được Tùng cho cái sever tạp nham online ko nổi mem kêu quá ms thỉnh mình về làm cho bản 2.6 chuẩn 2009 tính năng ổn ổn chút cái nó trở mặt các bác ah .Qua nay lại bị nó report Facebook đang tìm cách lấy lại ,đúng loại tiểu nhân cắn càn mà làm như thanh cao còn bày đặt share cái bản linux ra .Bảo share cái log sever mọt kiếp ko dám share thôi lỡ dại 1 lần các bác ah.
    ôi dzời vẫn còn chày cối đc giải thích việc làm tiểu nhân ngày đêm report facebook và không dám up log sever lên rồi nói tiếp nhé.Cây ngay làm trò đẹp mặt quá
    Lần sửa cuối bởi kebactinh86, ngày 09-11-16 lúc 11:36 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó sút mình ra khỏi fanpage rùi trắng trợn nói mình ăn cắp công sức của nó mới ghê chứ.Nó mà dev dc cái sever đã ko bám đjt lăng xê tùng chùa được Tùng cho cái sever tạp nham online ko nổi mem kêu quá ms thỉnh mình về làm cho bản 2.6 chuẩn 2009 tính năng ổn ổn chút cái nó trở mặt các bác ah .Qua nay lại bị nó report Facebook đang tìm cách lấy lại ,đúng loại tiểu nhân cắn càn mà làm như thanh cao còn bày đặt share cái bản linux ra .Bảo share cái log sever mọt kiếp ko dám share thôi lỡ dại 1 lần các bác ah
    Nói nghe nè chú sv của chú là ngoalongkiem chú bỏ đc mấy cái vào chú la sv chú del ) sv của copday chú đừng có mạnh miệng vậy đàn bà thế đc cái mồm k dám gặp nhau nói chuyện chỉ đc cái chặn FB rồi online lên đây nói xấu ng khác. ))

Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói nghe nè chú sv của chú là ngoalongkiem chú bỏ đc mấy cái vào chú la sv chú del ) sv của copday chú đừng có mạnh miệng vậy đàn bà thế đc cái mồm k dám gặp nhau nói chuyện chỉ đc cái chặn FB rồi online lên đây nói xấu ng khác. ))
    Có những cái không cần nói ngta cũng biết chú ah cứ giải thích 2 cái hành động trẻ trâu đi ! còn nói chuyện vs chú anh mày không dư hơi ai ngay ai gian ngta biết hết thôi à

Thành Viên
    Thanks
    8

Anh em nào trong clb cứ tải sv ngoalongkiem về nó của bác copday là anh mình cho mở miễn phí để AE chơi sv Kiem The ONe hoạt động từ tháng 3 mở private không nạp thẻ đến khi mua sv tùng chùa bị lừa sau đó mở lại cho nó vào là có hiện trạng bán item + đồng trong group có hơn 400 mấy AE hiểu chuyện mod hay bất kì ai có thể tham gia hoặc phone or ib mình để đối chiếu sự thật. AE cẩn thận nha loại này khó đỡ lắm nói tới đây thôi ng hiểu chuyện tự khác họ sẽ biết ai đúng ai sai . còn chú sv của cọp nguyên cái sv ngta ngon chủ bỏ đc mỗi hái nấm quả hoàng kim vào cũng là đồ share trên clb thôi chứ chú bỏ được gì thưởng thăng cấp không biết fix cũng t fix Giftcode cũng tự tay t fix + làm m chỉnh đc vài cái la sv của mày dev à )) bớt ngộ nhận đi cưng

Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh em nào trong clb cứ tải sv ngoalongkiem về nó của bác copday là anh mình cho mở miễn phí để AE chơi sv Kiem The ONe hoạt động từ tháng 3 mở private không nạp thẻ đến khi mua sv tùng chùa bị lừa sau đó mở lại cho nó vào là có hiện trạng bán item + đồng trong group có hơn 400 mấy AE hiểu chuyện mod hay bất kì ai có thể tham gia hoặc phone or ib mình để đối chiếu sự thật. AE cẩn thận nha loại này khó đỡ lắm nói tới đây thôi ng hiểu chuyện tự khác họ sẽ biết ai đúng ai sai . còn chú sv của cọp nguyên cái sv ngta ngon chủ bỏ đc mỗi hái nấm quả hoàng kim vào cũng là đồ share trên clb thôi chứ chú bỏ được gì thưởng thăng cấp không biết fix cũng t fix Giftcode cũng tự tay t fix + làm m chỉnh đc vài cái la sv của mày dev à )) bớt ngộ nhận đi cưng
    thế thì đưa cái log ip lên và giải thích giùm cái hành động bẩn thỉu 2 3 ngày nay đi thằng em sever có cái nào nó chạy liền lạc với cái nào anh mày không ghom code tùm lum bản vào làm 1 có cái sever cho chú chạy đớp được ít tiền cái máu chó nổi lên gài hàng anh ah.Nói có sách mách có chứng đi ku ah.Còn nói mồm vs chả đâm chém anh nghe mòn lỗ tai rồi .code share ko có anh mày chắc nó tự chạy đc hay cái bản 2.6 linux không có ng việt hóa fix lỗi nó cũng tự online kiếm tiền về được chắc
    Hay cái hành động không nguyên cớ không bằng chứng tự block khỏi facebook đăng bài nói xấu trên fanpage 1 mình quy chụp tất cả ta anh mày mà không dám đưa được cái log giao dịch sever ra

Thành Viên
    Thanks
    8

thế thì đưa cái log ip lên và giải thích giùm cái hành động bẩn thỉu 2 3 ngày nay đi thằng em sever có cái nào nó chạy liền lạc với cái nào anh mày không ghom code tùm lum bản vào làm 1 có cái sever cho chú chạy đớp được ít tiền cái máu chó nổi lên gài hàng anh ah.Nói có sách mách có chứng đi ku ah.Còn nói mồm vs chả đâm chém anh nghe mòn lỗ tai rồi .code share ko có anh mày chắc nó tự chạy đc hay cái bản 2.6 linux không có ng việt hóa fix lỗi nó cũng tự online kiếm tiền về được chắc
    Hay cái hành động không nguyên cớ không bằng chứng tự block khỏi facebook đăng bài nói xấu trên fanpage 1 mình quy chụp tất cả ta anh mày mà không dám đưa được cái log giao dịch sever ra
    Nói nghe nè sv cọpday chạy ngon rồi linux t do share k share cái patch fix thôi muốn vào chơi thì tự mà fix để chơi đâu có thằng nào share ngon lành ) cũng như cho m 4 5 cục sv m cắn thấy ghê còn muốn bằng chứng thì mình gặp mặt nói chuyện nè chứ online giải quyết đc gì chẳng ai giúp đc gì đâu m chỉ đc cái mồm sau cái màn hình thôi. Thân ái chào quyết thằng nói gì kệ m t sống đúng là đc nếu t đểu 1 cắt m cũng đéo có đừng nói 1 triệu )) Chia đúng phần đẹp r cút đi trẩu 30 tuổi r về dạy lại con của mình nha hôn

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] đăng ký được tài khoản vào Quảng Lý 5 nhân vật nhầm sever cần trợ giúp
    Bởi antivirust trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-12-14, 05:36 PM
  2. [JX] có bác nào mở khoã học dev sever không
    Bởi Buzicuson trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-11-14, 09:52 PM
  3. [JX] sever jx đang chạy thì khoảng 10p là bị dí ra, 2-3 acc log vào cũng bị dí ra
    Bởi king4444 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-04-13, 09:53 PM
  4. Xin hướng dẫn cách phát hiện tài khoản hack trong sever !
    Bởi dauchanhp306 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-10-11, 03:45 PM