Tố cáo tài khoản vuatangai hợp tác làm sever rồi lật lọng chôm sever - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Vi phạm quy định kebactinh86's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    32

Ðề: Tố cáo tài khoản vuatangai hợp tác làm sever rồi lật lọng chôm sever

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói nghe nè sv cọpday chạy ngon rồi linux t do share k share cái patch fix thôi muốn vào chơi thì tự mà fix để chơi đâu có thằng nào share ngon lành ) cũng như cho m 4 5 cục sv m cắn thấy ghê còn muốn bằng chứng thì mình gặp mặt nói chuyện nè chứ online giải quyết đc gì chẳng ai giúp đc gì đâu m chỉ đc cái mồm sau cái màn hình thôi. Thân ái chào quyết thằng nói gì kệ m t sống đúng là đc nếu t đểu 1 cắt m cũng đéo có đừng nói 1 triệu )) Chia đúng phần đẹp r cút đi trẩu 30 tuổi r về dạy lại con của mình nha hôn
    Tiền tao không tiếc sever tao cũng không thèm mày nói tao vì tiền anh mày nói tao vì cái sever không lẽ tao phải im lặng nghe 2 anh em mày sỉ vả tao share ra cho cái kiếm thế loạn chơi chứ đâu ai như mày share còn chơi xỏ ngta ng biết ko sao ng không biết ngậm ngùi kéo về tốn công rồi bỏ mấy nay ngta pm fb nhờ tao fix cái bản linux của mày không đấy chứ trình mày chắc có fix được cái mẹ gì mà đòi dựa hơi thằng tùng được nó chơi cho 1 vố quay qua cắn tao à .Mày cứ đưa cái log lên đây phải tao làm tao chịu hết tao muốn mọi người đều từng làm admin game trên này biết mày sống sao tao sống sao à đưa log lên xong coi ai sai ai đúng đi tao qua tận quận 6 nhà mày chứ đừng nói là cất công mày qua đây làm gì .Xạo lozz vừa thôi em ah
    Nếu ngay thẳng đã chẳng phải ngày đêm phá nick facebook ddos 2 cái tên miền tao tung cái web lên chơi chứ cũng chả open sever ,phải tội giống chó chỉ chực cắn ngta thôi.Ddos hoài chẳng dc mẹ gì quay qua phá facebook,còn việc hèn hạ gì làm được cứ làm đi
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiền tao không tiếc sever tao cũng không thèm mày nói tao vì tiền anh mày nói tao vì cái sever không lẽ tao phải im lặng nghe 2 anh em mày sỉ vả tao share ra cho cái kiếm thế loạn chơi chứ đâu ai như mày share còn chơi xỏ ngta ng biết ko sao ng không biết ngậm ngùi kéo về tốn công rồi bỏ mấy nay ngta pm fb nhờ tao fix cái bản linux của mày không đấy chứ trình mày chắc có fix được cái mẹ gì mà đòi dựa hơi thằng tùng được nó chơi cho 1 vố quay qua cắn tao à .Mày cứ đưa cái log lên đây phải tao làm tao chịu hết tao muốn mọi người đều từng làm admin game trên này biết mày sống sao tao sống sao à đưa log lên xong coi ai sai ai đúng đi tao qua tận quận 6 nhà mày chứ đừng nói là cất công mày qua đây làm gì .Xạo lozz vừa thôi em ah
    Nếu ngay thẳng đã chẳng phải ngày đêm phá nick facebook ddos 2 cái tên miền tao tung cái web lên chơi chứ cũng chả open sever ,phải tội giống chó chỉ chực cắn ngta thôi.Ddos hoài chẳng dc mẹ gì quay qua phá facebook,còn việc hèn hạ gì làm được cứ làm đi
    không đủ trình đừng tô mồm qua đây bố đón

--- Chế độ gộp bài viết ---

[Only registered and activated users can see links. ]
    Log Gameserver
    database backup từ ngày phát hiện member có 1k > 2k đồng không chỉ 1 nick mà rất nhiều xem dùm nhé
    Lần sửa cuối bởi vuatangai, ngày 09-11-16 lúc 12:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuatangai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tinhlabui's Avatar
    Thanks
    135

2 thánh ra xã hội chịch nhau đi ngồi chat làm gì vậy
    mà bonus cái sv nào linux mần cái nào
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhlabui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi tinhlabui [Only registered and activated users can see links. ]
    2 thánh ra xã hội chịch nhau đi ngồi chat làm gì vậy
    mà bonus cái sv nào linux mần cái nào
    Vote cờ nhíp chịch kái ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng khainqps01237 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Thím nào giải thích giùm mình cái log này .sever online cả tuần trời log này có gì đó sai sai ở đây không
    Hiện đang quét log tiếp .Nhân vật của mình là ChichXongChua và zTieuYenTuz .Hiện chỉ mới tìm đc 1 lần send mail 200v bạn cho một mem là gì đó oOlLuciferlOo
    Mình nhớ là mình có giao dịch với 4 ng chơi 2 lần cho bạc 1 lần cho khoảng hơn 1k ngũ hành hôn thạch và 1 lần đổi lấy 2 cục hòa thị ngọc và 2 cục huyền tinh 9 mình nhận hòa thị bích hiện chưa thấy mấy giao dịch này đâu
    sever giao dịch đồng bằng đồng 5000 bạn nào tìm được giao dịch nào chứng minh được mình giao dịch hoặc gửi thư cho mem khác đồng 5000 ,hoặc Huyền tinh 8 9 số lượng bất thường mình xin hậu tạ 500k
    Lần sửa cuối bởi kebactinh86, ngày 09-11-16 lúc 07:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thím nào giải thích giùm mình cái log này .sever online cả tuần trời log này có gì đó sai sai ở đây không
    Hiện đang quét log tiếp .Nhân vật của mình là ChichXongChua và zTieuYenTuz .Hiện chỉ mới tìm đc 1 lần send mail 200v bạn cho một mem là gì đó oOlLuciferlOo
    Mình nhớ là mình có giao dịch với 4 ng chơi 2 lần cho bạc 1 lần cho khoảng hơn 1k ngũ hành hôn thạch và 1 lần đổi lấy 2 cục hòa thị ngọc và 2 cục huyền tinh 9 mình nhận hòa thị bích hiện chưa thấy mấy giao dịch này đâu
    sever giao dịch đồng bằng đồng 5000 bạn nào tìm được giao dịch nào chứng minh được mình giao dịch hoặc gửi thư cho mem khác đồng 5000 ,hoặc Huyền tinh 8 9 số lượng bất thường mình xin hậu tạ 500k
    Thiếu rồi phải sệch toàn bộ coi những nick nào sài GM nick đó online IP nào : send đồng = thẻ GM được nhé đừng có chỉ tìm đồng 5000, tìm phải đầy đủ đừng có chỉ tìm đồng 5000 thiếu nặng lắm

Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    Thiếu rồi phải sệch toàn bộ coi những nick nào sài GM nick đó online IP nào : send đồng = thẻ GM được nhé đừng có chỉ tìm đồng 5000, tìm phải đầy đủ đừng có chỉ tìm đồng 5000 thiếu nặng lắm
    Không phải dậy em trai ah có gì log nó ghi lại hết cả ip vấn đề là nói và mà có bằng có chứng cũng nói được kìa nhìn cái log đã biết thiếu tè le rồi còn bay đặt

Thành Viên
    Thanks
    8

Không phải dậy em trai ah có gì log nó ghi lại hết cả ip vấn đề là nói và mà có bằng có chứng cũng nói được kìa nhìn cái log đã biết thiếu tè le rồi còn bay đặt
    nè bạn sv có gì backup lại hết rồi nếu bạn cần thì mình send cục sever nguyên gốc đó trong mấy folder log có mấy file txt đầy đủ har )

Đang ở
    Thanks
    32

nè bạn sv có gì backup lại hết rồi nếu bạn cần thì mình send cục sever nguyên gốc đó trong mấy folder log có mấy file txt đầy đủ har )
    Ah mà hôm trước có thằng to mồm nói là thấy ta giao dịch liên tục với mem mà , nên ta cứ check giao dịch trước xem thằng nào xạo biết liện còn acc gm ta mà thấy ip lạ vao acc ta gửi cho mà bẽ mặt ra nhá còn cái loại nói mồm mà ko có chứng cớ gì cả trẻ con nó cũng nói được thôi log sever sau 1 tuân có mấy mb bọ

Thành Viên
    Thanks
    8

Ah mà hôm trước có thằng to mồm nói là thấy ta giao dịch liên tục với mem mà , nên ta cứ check giao dịch trước xem thằng nào xạo biết liện còn acc gm ta mà thấy ip lạ vao acc ta gửi cho mà bẽ mặt ra nhá còn cái loại nói mồm mà ko có chứng cớ gì cả trẻ con nó cũng nói được thôi log sever sau 1 tuân có mấy mb bọ
    Sever open ngày 30/10 đến ngày 03/11 mà 1 tuần m học toán giỏi vc ) nè Log.rar log gameserver 200 mấy chục mb đầy đủ har k thiếu gì hết m cũng có quyền truy cập VPS và m rành game ? chứ t biết mẹ gì mấy cái log này nhiều khi m tính trc m làm gì r sao nếu nó có tức là có trong log.rar t k biết cứ để mấy pro xem coi ai đúng ai sai. Thằng đàn bà chỉ được cái mồm online là giỏi Thân ái chào quyết thắng of nhé )

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] đăng ký được tài khoản vào Quảng Lý 5 nhân vật nhầm sever cần trợ giúp
    Bởi antivirust trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-12-14, 05:36 PM
  2. [JX] có bác nào mở khoã học dev sever không
    Bởi Buzicuson trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-11-14, 09:52 PM
  3. [JX] sever jx đang chạy thì khoảng 10p là bị dí ra, 2-3 acc log vào cũng bị dí ra
    Bởi king4444 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-04-13, 09:53 PM
  4. Xin hướng dẫn cách phát hiện tài khoản hack trong sever !
    Bởi dauchanhp306 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-10-11, 03:45 PM