[KT] Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever online - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 162
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Bác nào còn link Share em xin chơi offline nhé, Thanks all. Gmail: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tutihll100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

5 năm rồi k còn chơi game cũg k còn thgian mở laptop :v 1 h chỉ còn là hoài niệm
    Lần sửa cuối bởi minhchau0309, ngày 11-12-18 lúc 08:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

mà link die hết rồi, mình cũng off dài hạn, tự nhiên nay thất nghiệp vào lại clb ai có link reup lại với, thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng ghoststyle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hachgame01's Avatar
    Thanks
    31

lâu rồi không vào clb anh em vui quá
    Khách viếng thăm hãy cùng hachgame01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Bác nào còn giữ file reup lại với
    Khách viếng thăm hãy cùng monkien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Quân Doanh:
    \GS\script\task\armycamp\define.lua

Tiêu Dao Cốc:
    \GS\script\mission\xoyogame\xoyogame_def.lua

Đi 1 mình nhé quất tới bến luôn thôi
    bác na.ilusm89 cho em hỏi nhiệm vụ bao vạn dồng lỗi không làm được fix như thế nào ạ bản 2.6 cám ơn bác
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thuong10c8's Avatar
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry Mod mover sang box realeas giùm mình hihihi Mod phạt nhẹ em chút nhé do cảm xúc dâng trào đang rất bực tức trong người nên post nhầm box
    Tình đời ngang trái quá các bạn ạ .Số là em có hợp tác dev sever online vs 1 bác kia.Online sv vui vẻ mem cũng ổn nghe thím ấy nói tổng kết $ chia chác gì đó.Rồi đùng 1 cái sáng ngủ dậy bị tố mình bug đồng bán ingame rồi còn có ng bảo là mình chỉ nhăm nhé trôm sv thôi chứ chả có lòng hợp tác này nọ đâu.Sever dù không dev nhiều nhưng cũng là công sức của một vài người.Thánh ấy chửi mình nguyên 1 tăng từ sớm mà bảo gửi log sv vs ip đăng nhập và tên nhận vật bán nick thì không chịu đưa rồi block facebook .Buồn chán tình đời chả muốn dev kiếm thế nữa nên các bác cho ý kiến em sẽ share nhưng thứ em có sau đây
    1.Full sever 2.6 ,Path ,Web của một kiếm thế nào đó đang online mà đã đá dít em vì đổ thừa em tham mấy trăm bạc tiền bán đồng ingame (không làm bị đổ thừa nên em làm to hơn chút ah cho thánh ấy khỏi nó em chỉ vì chôm cái sv)
    2. Full sever , path , Linux 14 phái fix giao diện kt1 giống bản của tùng chùa bị lộ nhưng ngon hơn có 1 chút xíu xìu xịu thôi về dev thêm chút online dc
    3.Sever Ngọa Long Kiếm , sv Tương Phùng (Kiếm Thế 218) đầy đủ path event
    4. Sever em tự dev mod bảo thạch khảm nạm bảo bối baby kinh mạch , bảo châu , skill chống đỡ trên nên danhkiem.net và hoiuckiemthe
    thế cho nhẹ lòng khỏi phải bị nói nó chơi vs mày chỉ vì mún chôm sever thôi a hi hi các bác comment cho ý kiến em sẽ cân nhắc share .Đảm bảo ko thả thính câu thanks dưới mọi hình thức nhé (comment có cảm xúc chút để lại mail em sẽ send từng bác )
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bonus ít hình ảnh .Không làm thì không có gì phải ngại vs ai hết add fb [Only registered and activated users can see links. ] nhé nếu topic bị closed vẫn sẽ share vs các bạn pm bên fb
    [Only registered and activated users can see links. ] Sever
    [Only registered and activated users can see links. ] Path
    bản này nên 218 kết hợp ngọa long nào chả có gì hót nhưng cứ chọc cái người nói mình chỉ nhăm nhe chôm sv ấy chút mang tiếng thì mang tiếng luôn chứ mang tiếng oan ức lắm
    sever kiem-the-1.org các bác biết lấy path ở đâu rùi đấy hihi [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever Ngọa Long Kiếm [Only registered and activated users can see links. ]
    Path [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn nữa Đang update nhé các bác chờ xíu nhanh nhanh topic còn sống và em còn sống không nó chém em hihi

Bản Tương Phùng 218 xin phép giữ lại ko share vì đó là bản quyền của Jie không phải của 2 thánh hợp tác cùng chém mình hihi
    còn share không bác ơi. Ghiền quá muốn kiếm 1 em ổn ổn có skill 180 hay 200 này nọ chơi mà không có sever. Mình lại k có nhiều kinh nghiệm dev sv . Nếu được bác share mình một bản nha: mail mình [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thuong10c8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

còn ông nào tải về rồi hk share ae với, link chủ thớt hỏng rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng tan_vu646 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

a cho e xin lại link sv được không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng tronghh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Xin Sever Chỉ Có Đồ Tím + HKMP + Auto Ingame
    Bởi nhanthien123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-07-15, 05:52 PM
  4. [MU] Share Sever Mu mở online chuẩn +web full
    Bởi duongvandai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 04-06-14, 07:30 PM