[KT] Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever online - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 162
    Thành Viên
    Thanks
    8

Icon13 Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngta nói là trẻ trâu nói là làm,không lẽ hợp tác là tao phải làm từ a đến z bưng tới mõm cho mày hay sao.Cái gì cũng dựa vào thằng anh của mày dựa hơi sống được bao lâu.Mày viết dc script gì nói tao nghe thử cho mở mang đầu óc cái.Còn con cún nào la tao ăn cắp tới 3 4 sever bỏ tiền ra mua kìa.Mày có định nghĩa được thế nào gọi là ăn cắp chưa hả con cờ hó.Mày có mua 10 cái sever mà não mày éo có script không biết sửa item không biết đồng bộ thì mày bỏ tiền tỷ mua kingsoft về cũng là 1 đống rác
    PS: thằng anh già mất nết của mày.Cái sever nó bảo nó bỏ công dev cũng chỉ lụm từ tàu về việt hóa thôi chứ viết dc cái script mẹ gì trong ấy
    Còn fb thì mày thích mày cứ diễn thôi cần mẹ gì phải dọa vì óc chó thì chỉ biết đi cắn vs chả phá chứ dev được cái bùi gì mà to cmn mồm
    bố nói m nghe bố m viết được website autoupdate mới học dev game mà sao sủa dữ vậy nè bố mới viết được hộ tống nè chuẩn bị event ném tuyết npc nè từ từ ms lên tay ít ra t k có như m tham lam ăn cắp sv ngta bảo ngta lấy của mình xin lỗi chứ mấy cái m nói ở trên t đã làm được hết rôI. 30 tuổi rồi chôm của ngta web game rồi la ngta chôm sau này con mình biết có nước đội quần vì ông già nó sống bẩn. bố sống tình nghĩa có chuyện nhưng vẫn giữ đúng chữ nghĩa. chuyển tiền m. coi lại cách m sống đi lịch sau cho con cháu có cái hậu với gặp mặt đối diện còn k dám. thôi har next bớt vào nhớm sồn sồn lên kiểu này nọ đừng trách sao fb đi nữa hẹn ngày k về )
    nói ngta cũng xem lại mình ít ra ngta cũng có tiếng viết đk nhiều cái hay còn mình cái thưởng thăng cấp gift code sai task còn fix đếo đk t phải làm ít ra t hơn m. ae tình nghĩa làm chung sống như cc trốn như chó thôi bye dứt về dạy con đừng như ba con nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vuatangai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định kebactinh86's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    32

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    bố nói m nghe bố m viết được website autoupdate mới học dev game mà sao sủa dữ vậy nè bố mới viết được hộ tống nè chuẩn bị event ném tuyết npc nè từ từ ms lên tay ít ra t k có như m tham lam ăn cắp sv ngta bảo ngta lấy của mình xin lỗi chứ mấy cái m nói ở trên t đã làm được hết rôI. 30 tuổi rồi chôm của ngta web game rồi la ngta chôm sau này con mình biết có nước đội quần vì ông già nó sống bẩn. bố sống tình nghĩa có chuyện nhưng vẫn giữ đúng chữ nghĩa. chuyển tiền m. coi lại cách m sống đi lịch sau cho con cháu có cái hậu với gặp mặt đối diện còn k dám. thôi har next bớt vào nhớm sồn sồn lên kiểu này nọ đừng trách sao fb đi nữa hẹn ngày k về )
    nói ngta cũng xem lại mình ít ra ngta cũng có tiếng viết đk nhiều cái hay còn mình cái thưởng thăng cấp gift code sai task còn fix đếo đk t phải làm ít ra t hơn m. ae tình nghĩa làm chung sống như cc trốn như chó thôi bye dứt về dạy con đừng như ba con nhé
    Tao cũng đã éo muốn chấp gì loại trẻ trâu đi cắn fb ng khác như mày rồi còn khoe gì nữa trẻ trâu.Thằng anh già nhà mày đào lên cho tao chửi cho bõ ghét thôi.Còn mày ko dựa hơi thằng anh già mày thì mày làm đc mẹ gì.Còn tao nói rồi ko lẽ hợp tác là tao phải làm hết mọi thứ cho mày,bày đặt ko làm đc nhận thưởng online sai task,không lẽ để mày ngồi không hốt tiền xong chửi tao đá tao hay sao.Con cờ hó nào la tao chỉ nhăm nhe chôm chỉa sever chung chung chỉ cũng chỉ bấy nhiêu script với event có cái gì mới lạ hay ko mà bảo là chôm.
    Anh em mày sống thế nào thì đời còn dài lắm tao đã éo muốn nhắc tới còn đào lên.Vừa rp fb vừa dọa chém giờ gọi thêm anh già nhà mày vào clb làm gì tao nữa.Ráng sống với cái tư cách mày cho là thanh cao ấy đi có hậu lắm đấy thế nhé chúc quyết thắng
    PS: cả anh cả em nhây hơn cả đàn bà.Bố nhịn nhục bị anh em mày chửi ,bị rp fb chó cắn đủ kiểu bố còn nhịn cho qua đc nên mày có làm gì tao cũng éo thèm quan tâm đâu .Anh em chúng mày muốn thể hiện mình cờ hó cỡ nào thì cứ thể hiện
    Lần sửa cuối bởi kebactinh86, ngày 08-12-16 lúc 07:21 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    23

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

- cho mình hỏi sao mình run cái gamecenter/GC.exe nó bị lỗi như thế này nhỉ [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng conbuom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên smarhero's Avatar
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry Mod mover sang box realeas giùm mình hihihi Mod phạt nhẹ em chút nhé do cảm xúc dâng trào đang rất bực tức trong người nên post nhầm box
    Tình đời ngang trái quá các bạn ạ .Số là em có hợp tác dev sever online vs 1 bác kia.Online sv vui vẻ mem cũng ổn nghe thím ấy nói tổng kết $ chia chác gì đó.Rồi đùng 1 cái sáng ngủ dậy bị tố mình bug đồng bán ingame rồi còn có ng bảo là mình chỉ nhăm nhé trôm sv thôi chứ chả có lòng hợp tác này nọ đâu.Sever dù không dev nhiều nhưng cũng là công sức của một vài người.Thánh ấy chửi mình nguyên 1 tăng từ sớm mà bảo gửi log sv vs ip đăng nhập và tên nhận vật bán nick thì không chịu đưa rồi block facebook .Buồn chán tình đời chả muốn dev kiếm thế nữa nên các bác cho ý kiến em sẽ share nhưng thứ em có sau đây
    1.Full sever 2.6 ,Path ,Web của một kiếm thế nào đó đang online mà đã đá dít em vì đổ thừa em tham mấy trăm bạc tiền bán đồng ingame (không làm bị đổ thừa nên em làm to hơn chút ah cho thánh ấy khỏi nó em chỉ vì chôm cái sv)
    2. Full sever , path , Linux 14 phái fix giao diện kt1 giống bản của tùng chùa bị lộ nhưng ngon hơn có 1 chút xíu xìu xịu thôi về dev thêm chút online dc
    3.Sever Ngọa Long Kiếm , sv Tương Phùng (Kiếm Thế 218) đầy đủ path event
    4. Sever em tự dev mod bảo thạch khảm nạm bảo bối baby kinh mạch , bảo châu , skill chống đỡ trên nên danhkiem.net và hoiuckiemthe
    thế cho nhẹ lòng khỏi phải bị nói nó chơi vs mày chỉ vì mún chôm sever thôi a hi hi các bác comment cho ý kiến em sẽ cân nhắc share .Đảm bảo ko thả thính câu thanks dưới mọi hình thức nhé (comment có cảm xúc chút để lại mail em sẽ send từng bác )
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bonus ít hình ảnh .Không làm thì không có gì phải ngại vs ai hết add fb [Only registered and activated users can see links. ] nhé nếu topic bị closed vẫn sẽ share vs các bạn pm bên fb
    [Only registered and activated users can see links. ] Sever
    [Only registered and activated users can see links. ] Path
    bản này nên 218 kết hợp ngọa long nào chả có gì hót nhưng cứ chọc cái người nói mình chỉ nhăm nhe chôm sv ấy chút mang tiếng thì mang tiếng luôn chứ mang tiếng oan ức lắm
    sever kiem-the-1.org các bác biết lấy path ở đâu rùi đấy hihi [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever Ngọa Long Kiếm [Only registered and activated users can see links. ]
    Path [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn nữa Đang update nhé các bác chờ xíu nhanh nhanh topic còn sống và em còn sống không nó chém em hihi

Bản Tương Phùng 218 xin phép giữ lại ko share vì đó là bản quyền của Jie không phải của 2 thánh hợp tác cùng chém mình hihi
    Chủ Thớt cho em hỏi em cài đầy đủ chạy hết và đăng nhập đc rồi, mà lúc em tạo nhân vật xong thỳ bị dis gamesevers, lỗi này chỉnh sao ạ, newbie tập tành dev, và em cũng xin cảm ơn chủ thớt share 1 sv cho newbie tụi em ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng smarhero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Chắc do bạn online chưa mở hết port ! 30charrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi BuiDuc [Only registered and activated users can see links. ]
    kebactinh ơi cho mình xin fb bạn đc k?
    fb bị rp hiện ko xài fb zalo 0903866387 nhé

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kebactinh86 vì bài viết này !

mylove2004tc (31-12-16)

Thành Viên
    Thanks
    13

bản one chơi ngon mình config trên máy ảo full map đã xừ...chơi được độ phân giải cao kaka.
    Mình chỉ thích chơi off thôi vậy là quá đủ với mình rồi..thôi log 4 acc đi Tiêu dao đây, Thank bạn nhá..
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove2004tc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ai có thể giúp mình fix lỗi này đuơc không? Không biết sao tên database, mật khẩu, ip đúng rồi mà vẫn bị báo lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng huylinh620 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huylinh620 vì bài viết này !

school_le (16-04-20)

Thành Viên kaildo's Avatar
    Đang ở
    Philippines
    Thanks
    14

Icon4 Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Các bạn cho mình hỏi Kiếm Thế One của chủ Topic Share là chạy trên Win hay Linux vậy các bạn !
    Khách viếng thăm hãy cùng kaildo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bác ơi chỉ e cách cài với, e muốn cài để chơi offline mà ko biết làm ntn
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu2402 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Xin Sever Chỉ Có Đồ Tím + HKMP + Auto Ingame
    Bởi nhanthien123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-07-15, 05:52 PM
  4. [MU] Share Sever Mu mở online chuẩn +web full
    Bởi duongvandai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 04-06-14, 07:30 PM