[KT] Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever online - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 162
    Vi phạm quy định kebactinh86's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    32

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    ngon thì rep đi chứ chặn r lên đây sủa làm con mẹ gì ). Đống code t đưa m nó còn đáng giá hơn vài triệu lẻ trong game kiếm đc sống thì sống sao có tâm thích log thì xíu bố vào VPS úp lên nhờ cao thủ xem dùm t gà game mới thuê ng làm thuê lầm tùng chua gần 20tr sau đó tới mặt chó m nghĩ AE đưa m 1 đống sv t mua của ng này ng kia cho m tham khảo ai dè lớn già đầu 30 tuổi sống trẻ trâu tham tiền bán item nói thẳng tiền t đầu tư mở đó h còn hơn số tiền mà 3 ngày qua kiếm đc nhiều ? m nói t k chia send ATM chuyển ngay 1 phát cầm đúng số tiền đó về mà ăn rồi dạy con sống có tâm biết làm người xíu nói ngta vậy m chỉ đc cái võ mồm chính m kêu Lộc Trand em m ib hẹn t ra quang trung chém t trước rồi bảo t máu giang hồ này kia )) sống sai quá rồi chú em già đầu sống thua thằng nhóc
    block facebook tao nói xấu tao trên fanpage 1 mình đặt đủ điều .Thôi đừng nổ 10 vs chả 20tr nữa nó không biện minh được cho cái hành độ thô bỉ mày làm đâu cứ up log lên đi cao thủ ở đây nhiều lắm ngta chứng minh cho ai đúng ai sai à.Tao chỉ cần mày hành động chứ đừng nói mồm nữa mẹ giọng đàn bà chửi như con hàng cá lên đây nc hoặc mở fanpage coi ai đúng ai sai một mình mày đặt điều trong fanpage mem của mày nghe tao nói được gì
    Cứ đưa log lên đây nhớ đừng xóa gì cả em nhá cao thủ nhiều ngta biết hết đấy
    Chú ý nè mày có viết to nữa hay có nói bỏ 10 hay 100tr làm sever cũng chả chứng minh được việc mày đổ thừa tao bán item đâu chỉ có cái log nó mới chứng minh đc mà 2 ngày rồi mày vẫn còn im ỉm nhé tao chờ mòn cổ rồi.Còn nói đống sv của mày có gì hỏi thử mấy anh em đã kéo về xem cũng bằng ấy event sever nào chả có góp nhặt mỗi thứ 1 tí sever tao đưa mày còn nhiều hoạt động hơn mà mày thích làm nền đó nên tao chiều mày.Còn cái bản ngu học mua của Tùng Chùa tao còn chả thèm xài nói gì share lên anh em ngta chửi cho

Block Fb thì mày là thằng block trước xong lại mở vào sủa như 1 con đàn bà bán cá tao không dư hơi nghe mày diễn tuồng đâu nên ngon thì mở fangpage ra vào đối chất nhưng mem tao giao dịch tao nhớ hết cho nó bnhiu bạc bao nhiêu cục hôn thạch tao cũng nhớ còn đặt điều bán đồng mở khóa acc tao trong fanpage tạo bài đối chất coi có dám không hả thằng đàn bà
    Lần sửa cuối bởi kebactinh86, ngày 04-11-16 lúc 03:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Facebook Tùng Trần là của thím nào trong CLB vào báo danh giùm mình cái nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi nampinn [Only registered and activated users can see links. ]
    Tên ông này nghe quen quen, hình như tên này có nằm ở mục lừa đảo hay sao ý.
    Cây xăng QUang trung là ở địa chỉ nào vậy nhỉ?
    Nghe giọng nói này có vẻ Đại Ka đây.
    Em sợ nhất mấy bọn này lắm, hôm nào qua Yên Thành, Nghệ An chơi với bọn em nhé. Tiếp hết các loại Đại Ka.
    Không liên quan nhưng chém tí cho vui nhà ^^.
    chỗ nào yên thành bác. em cũng nghệ an nè
    Sao? Như nào? Nói luôn.

Thành Viên linhhonbs's Avatar
    Đang ở
    Ở Đâu Không Phải Trái Đất
    Thanks
    158

Mua server của bác Tùng Digital đây mà ..........
    Chia buồn.............................
    Khách viếng thăm hãy cùng linhhonbs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi linhhonbs [Only registered and activated users can see links. ]
    Mua server của bác Tùng Digital đây mà ..........
    Chia buồn.............................
    Thanh niên ấy trước lăng xê tùng chùa bán sever tẹt bô còn làm clip pr cho tùng chùa cuối cùng bị tùng chùa chơi cho 1 vố ẵm 10tr trốn luôn theo lời thanh niên ấy kể có lẽ vì vậy mà thanh niên ấy nghĩ ai cũng nhỏ mọn như thanh niên ấy vậy ý mà .Tạo cái scandal đá mình ra khỏi team mà còn làm như thanh niên ấy oan ức bị chơi vậy .Sống sao gặp quả báo ấy thôi mà

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kebactinh86 vì bài viết này !

trickster (05-11-16)

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Cho mình hỏi bản 2.6 là link nào vậy?
    Mình newbie KT
    Xin cái link + patch và có hướng dẫn đầy đủ thì càng tốt, đem về hoài niệm chút
    Ko thích KT Linux lắm vì bỏ KT lâu nhiều chức năng ko dùng hết.
    Thank.
    STRONGEST MAN

Thành Viên kehuydietUS's Avatar
    Đang ở
    Nơi tận cùng của thời gian
    Thanks
    220

cần lắm 1 tut cho nevbie tks các bro
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydietUS xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi Learning [Only registered and activated users can see links. ]
    chỗ nào yên thành bác. em cũng nghệ an nè
    Cậu ở chỗ nào Nghê An?
    Mình ở Thị Trấn, K1
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi nampinn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cậu ở chỗ nào Nghê An?
    Mình ở Thị Trấn, K1
    em ở vinh bác ơi. bác có làm sv nào không
    Sao? Như nào? Nói luôn.

Thành Viên
    Thanks
    11

Icon10 Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Khổ nỗi mình gà,máy cùi toàn nghịch webgame,chứ kt toàn chơi pri của mấy bác
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanvu307 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Xin Sever Chỉ Có Đồ Tím + HKMP + Auto Ingame
    Bởi nhanthien123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-07-15, 05:52 PM
  4. [MU] Share Sever Mu mở online chuẩn +web full
    Bởi duongvandai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 04-06-14, 07:30 PM