[KT] Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever online - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 162
    Vi phạm quy định kebactinh86's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    32

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    Thằng trẻ trâu vào game bán đồng rồi lấy sv share ) 30 tuổi rồi ít gì ngon cho bố cái địa chỉ bố hỏi thăm m kêu cả thằng lộc trần em m luôn cây xăng ngay quang trung kêu nó lại đó mấy thằng t ở cây xăng đón nó 0129.6789.879
    website nè AE kiem-the-one.org ai có nhu cầu làm web private mình hỗ trợ cho ) lớn 30 tuổi nghèo vl ra bán đồng. bảo k chia $ bố cũng thấy 1 triẹu bố thí cho m cút về quê dạy con m ăn ở có đức xíu nha hông
    chữ to thế ai cũng căng măý ra ms đọc được vl ra .Ban đầu làm nói ăn chia 50/50 xong đùng cái đổ tao bán đồng trong game rồi bảo quét log ip đưa tao cũng không đưa ra được mầy post log lên đây nhiều cao nhân giúp mày quét lắm đừng ở đó mà làm ng tốt nữa .Có nhiêu đâu mà giở nhiều thủ đoạn vậy .Tao không làm tao có quyền share chỉ có đứa nào tiếc miếng ăn thì lên đây cắn tao thôi còn dạo chém tao sợ mày lắm thể loại tiểu nhân vì mấy đồng cắc lẻ mà kiếm đủ thủ đoạn chơi anh em sống vậy đi rồi có ngày ôm hận nhé
    Còn nói lấy sv share là lấy của ai hả chú .
    Lần sửa cuối bởi kebactinh86, ngày 04-11-16 lúc 01:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Trích dẫn Gửi bởi vuatangai [Only registered and activated users can see links. ]
    Thằng trẻ trâu vào game bán đồng rồi lấy sv share ) 30 tuổi rồi ít gì ngon cho bố cái địa chỉ bố hỏi thăm m kêu cả thằng lộc trần em m luôn cây xăng ngay quang trung kêu nó lại đó mấy thằng t ở cây xăng đón nó 0129.6789.879
    website nè AE kiem-the-one.org ai có nhu cầu làm web private mình hỗ trợ cho ) lớn 30 tuổi nghèo vl ra bán đồng. bảo k chia $ bố cũng thấy 1 triẹu bố thí cho m cút về quê dạy con m ăn ở có đức xíu nha hông
    Tên ông này nghe quen quen, hình như tên này có nằm ở mục lừa đảo hay sao ý.
    Cây xăng QUang trung là ở địa chỉ nào vậy nhỉ?
    Nghe giọng nói này có vẻ Đại Ka đây.
    Em sợ nhất mấy bọn này lắm, hôm nào qua Yên Thành, Nghệ An chơi với bọn em nhé. Tiếp hết các loại Đại Ka.
    Không liên quan nhưng chém tí cho vui nhà ^^.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi nampinn [Only registered and activated users can see links. ]
    Tên ông này nghe quen quen, hình như tên này có nằm ở mục lừa đảo hay sao ý.
    Cây xăng QUang trung là ở địa chỉ nào vậy nhỉ?
    Nghe giọng nói này có vẻ Đại Ka đây.
    Em sợ nhất mấy bọn này lắm, hôm nào qua Yên Thành, Nghệ An chơi với bọn em nhé. Tiếp hết các loại Đại Ka.
    Không liên quan nhưng chém tí cho vui nhà ^^.
    mình ở quận 6 bạn ơi do AE nó lừa xong hẹn mình ra quang trung nên mình hẹn nó ngay cây xăng ý mà ahihi
    Khách viếng thăm hãy cùng vuatangai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

mình ở quận 6 bạn ơi do AE nó lừa xong hẹn mình ra quang trung nên mình hẹn nó ngay cây xăng ý mà ahihi
    Vãi cả lừa chưa biết ai lừa ai .Một thời còn PR cho Tùng Chùa bán sever cơ mà .Còn ai sống sao sau này còn nhiều cái gặp phải lắm biết đâu chừng con cái hưởng phước đấy .
    Anh mày từng tuyển nhầm 1 thằng mod vào game của anh mày từng làm trò đó rồi.Anh mày không phải loại trẻ trâu đến mức như mày nghĩ đâu
    Một vài thằng mem mới vào nó kêu ca không có bạc chế đồ này nọ .Có acc clone kích cầu trong game giao dịch một vài đứa cho nó ít bạc chế đồ coi như hỗ trợ khởi đầu cái bị quy chụp là bán đồng
    Tao nói rồi clbgame có nhiều anh tài lắm mày cứ zip hết log đưa lên đây rồi có ng giúp mày tìm log toàn bộ nhân vật và ip tao cho .Hay xóa hết log im ỉm đi coi như không có chuyện gì rồi .Nói được thì làm được đi chém vs chả giết
    Lần sửa cuối bởi kebactinh86, ngày 04-11-16 lúc 01:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vãi cả lừa chưa biết ai lừa ai .Một thời còn PR cho Tùng Chùa bán sever cơ mà .Còn ai sống sao sau này còn nhiều cái gặp phải lắm biết đâu chừng con cái hưởng phước đấy .
    Pr t cũng bị mất gần 20tr vì nó lấy chuỵen t bị lừa ra để nói à thôi cầm 1 triệu và nuôi dạy con nhớ dạy đừng như cha. Sống sao cho có đức nha con tội Nghèo cái làm liều t bỏ 10tr mua sv + 15tr đầu tư đc mà đừng có tỏ vẻ thanh cao AE bạn hẹn mình mà mình hẹn lại đó tiếp đi bạn

Đang ở
    Thanks
    32

Pr t cũng bị mất gần 20tr vì nó lấy chuỵen t bị lừa ra để nói à thôi cầm 1 triệu và nuôi dạy con nhớ dạy đừng như cha. Sống sao cho có đức nha con tội Nghèo cái làm liều t bỏ 10tr mua sv + 15tr đầu tư đc mà đừng có tỏ vẻ thanh cao AE bạn hẹn mình mà mình hẹn lại đó tiếp đi bạn
    Bớt nổ lại giùm đừng có giở giọng đó ra đàn bà lắm tao chỉ cần chứng minh tao ko làm trò trẻ con thôi vui lòng cung cấp log game lên đây còn không làm được thì đừng tỏ ra mình đúng mãi vậy
    Log Log Log và Log đi em trai không cần nhiều lời đâu có cái nó chứng minh tất cả

Thành Viên
    Thanks
    8

Thôi k chấp có hay không lòng tự biết không cần nói nhiều. T sống sao AE trong nhóm KTONe hiểu đc rồi trẻ trâu như m cố sống tốt vào Bye thằng sinh vật

Đang ở
    Thanks
    32

Thôi k chấp có hay không lòng tự biết không cần nói nhiều. T sống sao AE trong nhóm KTONe hiểu đc rồi trẻ trâu như m cố sống tốt vào Bye thằng sinh vật
    Vẫn chỉ là thánh nói mồm thôi 30 charrrrrrrrrrrrrrrr

Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn chỉ là thánh nói mồm thôi 30 charrrrrrrrrrrrrrrr
    Chung quy lại vẫn là máu chó thích chém giết mà chả dám gửi cái log sever lên đây cho anh em ngta xem ai đúng ai sai haizzz bởi vậy anh nói chú bớt nói mồm là thể hiện bằng hành động kìa.Hóa ra trẻ trâu nó hiểu là chém nhau ôi sợ cmnr .Không đủ trình đọc log nên cũng chả dám cung cấp lên đây sợ lòi đuôi chuột ah em trai

Thành Viên
    Thanks
    8

ngon thì rep đi chứ chặn r lên đây sủa làm con mẹ gì ). Đống code t đưa m nó còn đáng giá hơn vài triệu lẻ trong game kiếm đc sống thì sống sao có tâm thích log thì xíu bố vào VPS úp lên nhờ cao thủ xem dùm t gà game mới thuê ng làm thuê lầm tùng chua gần 20tr sau đó tới mặt chó m nghĩ AE đưa m 1 đống sv t mua của ng này ng kia cho m tham khảo ai dè lớn già đầu 30 tuổi sống trẻ trâu tham tiền bán item nói thẳng tiền t đầu tư mở đó h còn hơn số tiền mà 3 ngày qua kiếm đc nhiều ? m nói t k chia send ATM chuyển ngay 1 phát cầm đúng số tiền đó về mà ăn rồi dạy con sống có tâm biết làm người xíu nói ngta vậy m chỉ đc cái võ mồm chính m kêu Lộc Trand em m ib hẹn t ra quang trung chém t trước rồi bảo t máu giang hồ này kia )) sống sai quá rồi chú em già đầu sống thua thằng nhóc

Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Xin Sever Chỉ Có Đồ Tím + HKMP + Auto Ingame
    Bởi nhanthien123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-07-15, 05:52 PM
  4. [MU] Share Sever Mu mở online chuẩn +web full
    Bởi duongvandai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 04-06-14, 07:30 PM