[KT] Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever online - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 162
    Vi phạm quy định kebactinh86's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    32

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Trích dẫn Gửi bởi khainqps01237 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỗ em đang bão mà thím còn bão to hơn, đắng lòng người Việt làm ăn chung khó lắm. Đơn giản vì cái source khó khăn lắm mới nhặt nhạnh tích góp được, thành ra mặt dày tim đen gặp ai cũng đề phòng. Nhiều khi vả chết ae đồng bọn là bình thường. Chia sẻ chút, thanks vì bác đã share hàng không chơi kiếm thế nhưng tải về xem s
    nhòm cái chứ ký của thím em hãi hùng hơn film kinh dị.Hợp tác cho đã dev sv ngày đêm cho online khách khứa oke ngày ngót triệu rồi hứa cuối tuần tổng kết xong gần cuối tuần ném vô mặt một lố mà méo hiểu vì sao ha ha ha Việt Nam nói ko với hợp tác thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chinh's Avatar
    Đang ở
    Trái Đất
    Thanks
    103

Ðề: Hợp tác làm sv mà bị đổ thừa bug đồng bán ingame.Vote share full sever onlin

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry Mod mover sang box realeas giùm mình hihihi Mod phạt nhẹ em chút nhé do cảm xúc dâng trào đang rất bực tức trong người nên post nhầm box
    Tình đời ngang trái quá các bạn ạ .Số là em có hợp tác dev sever online vs 1 bác kia.Online sv vui vẻ mem cũng ổn nghe thím ấy nói tổng kết $ chia chác gì đó.Rồi đùng 1 cái sáng ngủ dậy bị tố mình bug đồng bán ingame rồi còn có ng bảo là mình chỉ nhăm nhé trôm sv thôi chứ chả có lòng hợp tác này nọ đâu.Sever dù không dev nhiều nhưng cũng là công sức của một vài người.Thánh ấy chửi mình nguyên 1 tăng từ sớm mà bảo gửi log sv vs ip đăng nhập và tên nhận vật bán nick thì không chịu đưa rồi block facebook .Buồn chán tình đời chả muốn dev kiếm thế nữa nên các bác cho ý kiến em sẽ share nhưng thứ em có sau đây
    1.Full sever 2.6 ,Path ,Web của một kiếm thế nào đó đang online mà đã đá dít em vì đổ thừa em tham mấy trăm bạc tiền bán đồng ingame (không làm bị đổ thừa nên em làm to hơn chút ah cho thánh ấy khỏi nó em chỉ vì chôm cái sv)
    2. Full sever , path , Linux 14 phái fix giao diện kt1 giống bản của tùng chùa bị lộ nhưng ngon hơn có 1 chút xíu xìu xịu thôi về dev thêm chút online dc
    3.Sever Ngọa Long Kiếm , sv Tương Phùng (Kiếm Thế 218) đầy đủ path event
    4. Sever em tự dev mod bảo thạch khảm nạm bảo bối baby kinh mạch , bảo châu , skill chống đỡ trên nên danhkiem.net và hoiuckiemthe
    thế cho nhẹ lòng khỏi phải bị nói nó chơi vs mày chỉ vì mún chôm sever thôi a hi hi các bác comment cho ý kiến em sẽ cân nhắc share .Đảm bảo ko thả thính câu thanks dưới mọi hình thức nhé (comment có cảm xúc chút để lại mail em sẽ send từng bác )
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bonus ít hình ảnh .Không làm thì không có gì phải ngại vs ai hết add fb [Only registered and activated users can see links. ] nhé nếu topic bị closed vẫn sẽ share vs các bạn pm bên fb
    [Only registered and activated users can see links. ] Sever
    [Only registered and activated users can see links. ] Path
    bản này nên 218 kết hợp ngọa long nào chả có gì hót nhưng cứ chọc cái người nói mình chỉ nhăm nhe chôm sv ấy chút mang tiếng thì mang tiếng luôn chứ mang tiếng oan ức lắm
    sever kiem-the-1.org các bác biết lấy path ở đâu rùi đấy hihi [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever Ngọa Long Kiếm [Only registered and activated users can see links. ]
    Path [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn nữa Đang update nhé các bác chờ xíu nhanh nhanh topic còn sống và em còn sống không nó chém em hihi

Bản Tương Phùng 218 xin phép giữ lại ko share vì đó là bản quyền của Jie không phải của 2 thánh hợp tác cùng chém mình hihi

tụi nó chù ẵm trọn tiền và lợi dụng công sức của bác để kiếm ăn và nói là do tụi nó làm ra. bác cứ share đi, làm nát cái sv của tụi nó đi, tui ủng hộ
    Khách viếng thăm hãy cùng chinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry Mod mover sang box realeas giùm mình hihihi Mod phạt nhẹ em chút nhé do cảm xúc dâng trào đang rất bực tức trong người nên post nhầm box
    Tình đời ngang trái quá các bạn ạ .Số là em có hợp tác dev sever online vs 1 bác kia.Online sv vui vẻ mem cũng ổn nghe thím ấy nói tổng kết $ chia chác gì đó.Rồi đùng 1 cái sáng ngủ dậy bị tố mình bug đồng bán ingame rồi còn có ng bảo là mình chỉ nhăm nhé trôm sv thôi chứ chả có lòng hợp tác này nọ đâu.Sever dù không dev nhiều nhưng cũng là công sức của một vài người.Thánh ấy chửi mình nguyên 1 tăng từ sớm mà bảo gửi log sv vs ip đăng nhập và tên nhận vật bán nick thì không chịu đưa rồi block facebook .Buồn chán tình đời chả muốn dev kiếm thế nữa nên các bác cho ý kiến em sẽ share nhưng thứ em có sau đây
    1.Full sever 2.6 ,Path ,Web của một kiếm thế nào đó đang online mà đã đá dít em vì đổ thừa em tham mấy trăm bạc tiền bán đồng ingame (không làm bị đổ thừa nên em làm to hơn chút ah cho thánh ấy khỏi nó em chỉ vì chôm cái sv)
    2. Full sever , path , Linux 14 phái fix giao diện kt1 giống bản của tùng chùa bị lộ nhưng ngon hơn có 1 chút xíu xìu xịu thôi về dev thêm chút online dc
    3.Sever Ngọa Long Kiếm , sv Tương Phùng (Kiếm Thế 218) đầy đủ path event
    4. Sever em tự dev mod bảo thạch khảm nạm bảo bối baby kinh mạch , bảo châu , skill chống đỡ trên nên danhkiem.net và hoiuckiemthe
    thế cho nhẹ lòng khỏi phải bị nói nó chơi vs mày chỉ vì mún chôm sever thôi a hi hi các bác comment cho ý kiến em sẽ cân nhắc share .Đảm bảo ko thả thính câu thanks dưới mọi hình thức nhé (comment có cảm xúc chút để lại mail em sẽ send từng bác )
    Bonus ít hình ảnh .Không làm thì không có gì phải ngại vs ai hết add fb [Only registered and activated users can see links. ] nhé nếu topic bị closed vẫn sẽ share vs các bạn pm bên fb
    [Only registered and activated users can see links. ] Sever
    [Only registered and activated users can see links. ] Path
    bản này nên 218 kết hợp ngọa long nào chả có gì hót nhưng cứ chọc cái người nói mình chỉ nhăm nhe chôm sv ấy chút mang tiếng thì mang tiếng luôn chứ mang tiếng oan ức lắm
    sever kiem-the-1.org các bác biết lấy path ở đâu rùi đấy hihi [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever Ngọa Long Kiếm [Only registered and activated users can see links. ]
    Path [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn nữa Đang update nhé các bác chờ xíu nhanh nhanh topic còn sống và em còn sống không nó chém em hihi

Bản Tương Phùng 218 xin phép giữ lại ko share vì đó là bản quyền của Jie không phải của 2 thánh hợp tác cùng chém mình hihi
    xin thot giup do minh chay server Ngoa Long Kiem khong load map duoc.[Only registered and activated users can see links. ] chan thanh cam on!
    Khách viếng thăm hãy cùng thupro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Không load map dc bạn có thể coi lại worset hoặc thay wordset nào đó đủ map .Mình ko dev bản ngọa long đó mà anh dzai có số má trong clbgame này dev thôi mỗi lần anh ấy vào nhóm chát lúc mình còn dev chung là anh ấy dm dm và dm suốt nên mình cũng chả mún hỏi anh dzai ấy gì cả chỉ làm xong cv của mình rùi out thôi chứ lớn tuổi mà tục tằn thấy ơn ngại chả dám nc sợ hỏng tai ý mà.Bạn thay thử wordset khác là oke hoặc có thể thay cả wordset và maplist luôn nếu mún chắc chắn
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Không load map dc bạn có thể coi lại worset hoặc thay wordset nào đó đủ map .Mình ko dev bản ngọa long đó mà anh dzai có số má trong clbgame này dev thôi mỗi lần anh ấy vào nhóm chát lúc mình còn dev chung là anh ấy dm dm và dm suốt nên mình cũng chả mún hỏi anh dzai ấy gì cả chỉ làm xong cv của mình rùi out thôi chứ lớn tuổi mà tục tằn thấy ơn ngại chả dám nc sợ hỏng tai ý mà.Bạn thay thử wordset khác là oke hoặc có thể thay cả wordset và maplist luôn nếu mún chắc chắn
    Ôi thanh niên....Mình chẳng liên quan đến vấn đề của chủ toppic.
    Nhưng mình thấy chủ toppic nên share nhừng gì mình làm ra được chứ đừng shảe nhừng gì mình không làm ra được.
    SV ngọa long kia chủ toppic không dv mà cũng đi share, người ta tin thì người ta đưa sv cho mà làm nền để dv thế mà cũng đi share.
    Nói thật là thanh niên này không thể tin gì được, chơi lầy.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

cho mình xin cảm ơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết __Jie__'s Avatar
    Thanks
    256

ThatTienKiem chờ Jie Share hihihi 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Tui có phải admin ThatTienKiem đâu.

Hỏi thím na vs privi kìa @@ . Toàn tính năng hót đang hóng ai share đem về mở online
    Nhận viết sự kiện, plugin Kiếm Thế
    Bishop check pass 100% kiếm thế win
    Web: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên chinh's Avatar
    Đang ở
    Trái Đất
    Thanks
    103

1 khi đã máu là không cần biết bố cháu là ai mà

bác cứ share đi, sv ngọa long chả có j hot

Khách viếng thăm hãy cùng chinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi nampinn [Only registered and activated users can see links. ]
    Ôi thanh niên....Mình chẳng liên quan đến vấn đề của chủ toppic.
    Nhưng mình thấy chủ toppic nên share nhừng gì mình làm ra được chứ đừng shảe nhừng gì mình không làm ra được.
    SV ngọa long kia chủ toppic không dv mà cũng đi share, người ta tin thì người ta đưa sv cho mà làm nền để dv thế mà cũng đi share.
    Nói thật là thanh niên này không thể tin gì được, chơi lầy.
    ta không đưa sv ta cho nó dễ gì nó đưa bản ngọa long cho ta .test qua test lại thống nhất làm trên nền bản 218 chứ chẳng phải nền bản ta cũng chẳng phải bản ngọa long.Chẳng nói là kể công nhưng cũng thức trắng đêm đồng bộ sever vs sự kiện làm path fix hình anh lòi le chỉnh setting này nọ.Cái quan trọng thứ nhất là bác không bug đồng bug huyền tinh bán mà bị đè đầu chửi có ức không ,thứ 2 là sever bác cũng bỏ ko ít công ra dev bác zip về dev ofline nhưng lúc nó đang trong vps có đc không hay theo kiểu nó gọi bác là thằng ăn cắp .Chả biết bác có đọc hết chưa mà comment 1 cách vô ý thức vậy buồn thay cho 1 thế hệ

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

ta không đưa sv ta cho nó dễ gì nó đưa bản ngọa long cho ta .test qua test lại thống nhất làm trên nền bản 218 chứ chẳng phải nền bản ta cũng chẳng phải bản ngọa long.Chẳng nói là kể công nhưng cũng thức trắng đêm đồng bộ sever vs sự kiện làm path fix hình anh lòi le chỉnh setting này nọ.Cái quan trọng thứ nhất là bác không bug đồng bug huyền tinh bán mà bị đè đầu chửi có ức không ,thứ 2 là sever bác cũng bỏ ko ít công ra dev bác zip về dev ofline nhưng lúc nó đang trong vps có đc không hay theo kiểu nó gọi bác là thằng ăn cắp .Chả biết bác có đọc hết chưa mà comment 1 cách vô ý thức vậy buồn thay cho 1 thế hệ
    Vậy thì share cái sv đã đồng bộ với ngọa long ý.
    Có phải chú hợp tác với Loc Trand không?
    anh biết rõ các chú mà, chắc chú không nhớ anh đâu.
    Nói gì thì nói chứ cái Ngọa Long kia cũng chẳng phải của nó, của ai thì ai cũng biết rồi.
    Thế nên mới nói là nên share cái mình làm được chứ đừng share cái mình không làm được.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Xin Sever Chỉ Có Đồ Tím + HKMP + Auto Ingame
    Bởi nhanthien123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-07-15, 05:52 PM
  4. [MU] Share Sever Mu mở online chuẩn +web full
    Bởi duongvandai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 04-06-14, 07:30 PM