Cảnh báo mọi người thằng lừa đảo số 1 Việt Nam - Jx Việt Nam - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Cảnh báo mọi người thằng lừa đảo số 1 Việt Nam - Jx Việt Nam

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    Em ở Bình Dương đây mà mưa cũng ngập tới lốc máy đấy sài gòn có lần ngập tới 1m mà
    Uh sài gòn thất thủ miết. Hỏi mùa mưa đi dép đế dày như Dr chi cho nặng vậy, xin thưa ngập lụt đi dép lào hay cởi giày da đi chân đất có mà giẫm vô mấy vật nhọn ngoài đường do nước cuốn ra. bữa thấy chị đó đẩy xe lead chết máy còn giẫm phải mảnh chai, máu túa túa gớm quá.
    Bởi vậy nghĩ an toàn cho ae đăng vài lời.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

JXDev (07-10-16)

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi duynguyenjx [Only registered and activated users can see links. ]
    Hết lớp này tới lớp khác lên, từ ngày vô clb mấy năm rồi không hiếm những kẻ cha mẹ cho ăn học có trí thức lại đi lừa đảo.
    Trình độ phải cao mới lừa đảo được chứ, không có trình độ, tri thức lớ ngớ bị công an hốt, không dễ để lừa đảo đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

duynguyenjx (07-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trình độ phải cao mới lừa đảo được chứ, không có trình độ, tri thức lớ ngớ bị công an hốt, không dễ để lừa đảo đâu.
    Mới trở lại clb dev jx cho vui, tự nhiên có cảm tình với bác và jxdev ghê! bác greentear và hoivegame nữa!
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to duynguyenjx For This Useful Post:

JXDev (07-10-16), yoken9x (07-10-16)

Thành Viên yoken9x's Avatar
    Đang ở
    Recycle Bin
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi duynguyenjx [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới trở lại clb dev jx cho vui, tự nhiên có cảm tình với bác và jxdev ghê! bác greentear và hoivegame nữa!
    ời cái thằng JxDev này được nè chớ mà mấy nay nó éo đánh 3Q với tôi nữa nên tôi hờn clnr
    3 HỒN 7 VÍA THẰNG VŨ MẠNH ĐỨC XUẤT HIỆN ĐÁNH 3Q ĐÊ
    Khách viếng thăm hãy cùng yoken9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến yoken9x vì bài viết này !

JXDev (07-10-16)

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi yoken9x [Only registered and activated users can see links. ]
    ời cái thằng JxDev này được nè chớ mà mấy nay nó éo đánh 3Q với tôi nữa nên tôi hờn clnr
    3 HỒN 7 VÍA THẰNG VŨ MẠNH ĐỨC XUẤT HIỆN ĐÁNH 3Q ĐÊ
    Hồn vía em về tới rồi bác ê

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Uh sài gòn thất thủ miết.
    chỗ em thì ko đến nỗi cho lắm ^^

đừng yêu nhau là dk bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Nói đơn giản vs chủ thớt thế này!! Đừng có than vãn!!! Khi bạn mua web của minh thì mình kiêu web của jxrin giá 500k web đầy đủ để sạch sẽ đẹp đẽ!!! Thì bạn k mua Còn hô to vào mặt mình kiêu là "|web j 500k mắc v 3" bộ web full bán như v bán giá hạt dẻ mà bạn kiêu mắc, rồi bạn nói bạn mua wweb của thằng Vừa rồi đó 150k giá rẻ........ Và đây là cái kết cho wweb rẻ đẹp của bạn
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 07-10-16 lúc 11:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    Em ở Bình Dương đây mà mưa cũng ngập tới lốc máy đấy sài gòn có lần ngập tới 1m mà
    ở Bình dương à!! lại ngã tư 550 đi! minh dẫn lên metro kiếm vài e chân dài "Xã giao"
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Các bác ơi. Tin hot 100° nè
    ResMaster duynguyen đồng tính
    Khách viếng thăm hãy cùng rang_sut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Mặc dù nick mình màu hồng, nhưng mình khẳng định với các bạn mình men lỳ 100%, không phải thể loại xăng pha nhớt.
    Mình thích màu tím, sống nội tâm, hay khóc thầm, yêu chân thành, ghét giả dối
    Rất mong được làm quen với các bạn cao, to, mấy bạn đen, hôi miễn tiếp.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

traugiautien (08-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi rang_sut [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác ơi. Tin hot 100° nè
    ResMaster duynguyen đồng tính
    Do lén luyện "Quỳnh Hoa Bảo Điển" đấy !

Cảm tình, tình huynh đệ không được à rang_sut !
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối