Đề nghị BQT xử lý những thành phần như thế này
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    12

Đề nghị BQT xử lý những thành phần như thế này

Mời BQT qua topic này
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi binhhdt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày mới bị não đấy con chó ah tao xin mày hay sao mà zo sủa như con chó táp cức thế hả nhieu đó biết thằng oc chó mà đòi ra vẻ ta đây tao nói it mà hiểu nhiều còn mày nói nhiều mà déo biết mày đang nói gi đọc kỹ tao ghi gi trên kia di rồi sủa nha.
    Đúng là não chó mà tưởng mình hay cmt nào cũng quá trời từ hài vãi cả đái , đang tự nhận mình là pro đấy hả con trai chừng nào tao xin mày thì vào mà chửi tao tao đâu xin của mày đâu và bố nói cho con trai biết luôn là bố đã code source gần xong rồi nhé tính năng cơ bản để mở 1 sever đầy đủ hết rồi con trai tao cần source để tham khảo thêm thôi hiểu chưa thằng ĐÀN BÀ. Bởi z con ghệ mày nó bỏ mày là đúng rồi não chó thiệt chứ
    Mày bị điên ah câu nào tao nói là kêu share full tính năng thằng bại não hôm nay tới ngày mày có "KINH" máu ra nhiều lắm hay sao mà nói câu nào ngu câu đó z HungDevJx. Ra mua Kotex White bịt vào háng mày đi nói câu nào ngu câu đó mà ra vẻ ta đây
    không biết mình chờ bản source code đó hay là bạn nữa đó HungDevJX ra vẻ cao thượng lắm ah.Suy bụng ta ra bụng người đúng là vãi cả ra. Bán được 10 triệu thì nhớ mua Băng Vệ Sinh về bịt háng lại đi để ra máu hoài là sủa sảng hoài đó con trai.
    Chưa đầy 2 page của top mà đối tưọng đã vãi phọt ra đủ thứ nhân cách của mình
    Thiết nghĩ không thể để những hạng người như vầy nhởn nhơ lang thang ô uế trên diễn đàn
    Giờ tren diễn đàn trẻ trâu và những thành phần như vầy là rất nhiều
    Diễn đàn cần ngưòi tâm huyết chứ không càn người thi hành luật. Thế nhưng cũng không thể để cho có kẻ ỉ@ lên luật
    Rất mong BQT xử lý mạnh tay làm sạch 4rum
    Khách viếng thăm hãy cùng cocozozo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cocozozo vì bài viết này !

HungDevJX (07-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Đề nghị BQT xử lý những thành phần như thế này

Cũng chỉ là muốn góp chút sức giúp BQT và các ae tâm huyết cùng các mem chân chính loại bỏ rác, làm sạch diễn đàn mà thôi

Tâm huyết đâu cần phải có cống hiến lớn lao, vĩ đại. Đâu cần phải là share bom tấn, bom nguyên tử
    Những đóng góp nhỏ bé nhưng mang tính tích cực có ích cho diễn đàn vậy cũng được xem là tâm huyết rồi.
    Nó còn đáng quý hơn nhiều mấy cái danh hiệu hão. Chữ hồng hay tím chẳng qua cũng chỉ là cái mã mà thôi
    Nhiều người khi đã có được cái danh thì dùng nó vào mục đích chuộc lợi cho bản thân

Mà thôi. Giờ chẳng quan trọng nữa. Pos bài này là đủ hiểu cái 4rum này rồi
    Ăn cơm nhà lo chuyện thiên hạ, chuyện không đâu làm chi cho mệt
    Cảm phiền Mod del giùm bài

cocozozo hãy cùng clb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng cocozozo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Đã xử lý, cảm ơn bạn đã report. Theo mình thấy bên JX mod không hoạt động nữa đúng không?
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Còn nhiều người chửi nhau trong Box JX lắm Sói ơi ông thử dạo 1 vòng xem có mà thấy đầy ra .
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã xử lý, cảm ơn bạn đã report. Theo mình thấy bên JX mod không hoạt động nữa đúng không?
    vẫn còn đây 1 người có trách nhiệm. may mắn quá

love you!

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

chất xin 1 chân mod box jx. band cho sướng tay
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

thằng này chả biết cái quái gì!! Mà nói to mồm!! đi xin tính nang souce jx ms gê BAND là đúng

Cảm ơn chủ thớt đã tố giác thằng này
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Cháu mún làm 1 sro để chơi nghịch. Bác nào giúp cháu vs ạ
    Bởi anhyeucoi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-07-14, 07:24 PM
  2. [KT] Lỗi: Chỉ có sếp mới đi nghỉ mát được?
    Bởi chaulenba trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-07-14, 07:55 PM
  3. chình đục lỗ 4+ lỗi đi đánh cờ vào đến phòng nghỉ đứng im
    Bởi nazar_hn7 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-11, 10:52 PM
  4. Mình cần tất cả đồ nghề làm MU
    Bởi ronglam trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-09-10, 10:29 AM
  5. Khó Quá, Nghèo ko tải đc , mời vô xem