[MU] Vấn đề MU trên mobile, các bác nghĩ game này nó được chạy ntn? - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Vấn đề MU trên mobile, các bác nghĩ game này nó được chạy ntn?

Trích dẫn Gửi bởi tinhx001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn cài file APK bên android để hack MU bên win10 nữa ?!

mình ko rành về phần mềm là mấy. chủ yếu mình tải mu về chơi. nhưng bên android thì có mấy game mình chơi , mình hack cheat vàng bạc, nên cách đây khoảng 4 tháng mình vọc thì hack được, cheat tiền zen trong mu. với đưa mấy cái đồ lung tung vào máy chaos, chỉnh lại mấy cái max hex trong phần mềm hack thì xoay ra đồ excel, lúc được , lúc ko. có lúc bị dis, nói chung mấy ai mà chơi thể loại này. mấy ông admin chắc phải kêu bên anti cập nhật thôi. mà mình tin chắc mấy ông chả quan tâm đâu. vì ít người xài mtb win10 chơi mu lắm, nên cũng ko có gì gọi là thảm họa, mu của game thủ mà cũng đc đó. để CN mình đi cafe mấy thằng chơi mu cùng nhau, rồi mượn máy nó, quay lại cho xem, ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng hercules12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi hercules12c [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ko rành về phần mềm là mấy. chủ yếu mình tải mu về chơi. nhưng bên android thì có mấy game mình chơi , mình hack cheat vàng bạc, nên cách đây khoảng 4 tháng mình vọc thì hack được, cheat tiền zen trong mu. với đưa mấy cái đồ lung tung vào máy chaos, chỉnh lại mấy cái max hex trong phần mềm hack thì xoay ra đồ excel, lúc được , lúc ko. có lúc bị dis, nói chung mấy ai mà chơi thể loại này. mấy ông admin chắc phải kêu bên anti cập nhật thôi. mà mình tin chắc mấy ông chả quan tâm đâu. vì ít người xài mtb win10 chơi mu lắm, nên cũng ko có gì gọi là thảm họa, mu của game thủ mà cũng đc đó. để CN mình đi cafe mấy thằng chơi mu cùng nhau, rồi mượn máy nó, quay lại cho xem, ^^!

nghe đến đoạn cheat zen đã thấy hư cấu
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    nghe đến đoạn cheat zen đã thấy hư cấu

Ờ để CN đi với mấy đứa bạn .tớ quay lại rồi úp lên cho xem.
    Khách viếng thăm hãy cùng hercules12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

hahahaha

cái đó là gì ý nhỉ =a))))

cái phần mềm này dễ chống ý mà )

do chắc gặp đúng thằng MU sdung anti cùi nên dính )

cái máy chaos này hack = Wpe Pro hoặc 1 số cái tương tự muproxy

cần code check từ sv )

kiểu gì cũng tạch
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    hahahaha

cái đó là gì ý nhỉ =a))))

cái phần mềm này dễ chống ý mà )

do chắc gặp đúng thằng MU sdung anti cùi nên dính )

cái máy chaos này hack = Wpe Pro hoặc 1 số cái tương tự muproxy

cần code check từ sv )

kiểu gì cũng tạch

Mình ko rành mấy cái anti, nhưng theo mình nghĩ đa số mu online h toàn anti toàn viết dành các phần mềm trên pc, còn trên adroid cấu trúc mã lệnh nó khác, vì nó chạy ngôn ngữ khác, ko có ai làm anti cho 1 game trên pc mà đi viết anti chống phần mềm hack trên android,ios cả, nếu mà có mtb nào chạy đc cả song song ios và win thì mình tin, các ứng dụng trên cydia thừa sức làm loạn đc 1 mu có anti tốt nhất, tương tự android cũng thế, để mình quay lại xem cái mu bạn bảo là mu nào mà cùi nhé

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi hercules12c [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình ko rành mấy cái anti, nhưng theo mình nghĩ đa số mu online h toàn anti toàn viết dành các phần mềm trên pc, còn trên adroid cấu trúc mã lệnh nó khác, vì nó chạy ngôn ngữ khác, ko có ai làm anti cho 1 game trên pc mà đi viết anti chống phần mềm hack trên android,ios cả, nếu mà có mtb nào chạy đc cả song song ios và win thì mình tin, các ứng dụng trên cydia thừa sức làm loạn đc 1 mu có anti tốt nhất, tương tự android cũng thế, để mình quay lại xem cái mu bạn bảo là mu nào mà cùi nhé
    mình đang đợi xem hack kiểu niềm tin gì ?! Nghe hư cấu quá ....
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhx001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Blade's Avatar
    Thanks
    66

Có bác nào bán hay hợp tác làm ăn cái Mu Mobile này không ạ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Blade xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

về phần antihack client thì mình chả biết chứ về phần packet tạo cái hostpot ở laptop chụp packet gửi qua gửi lại là gửi đc :silly:
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Blade's Avatar
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    về phần antihack client thì mình chả biết chứ về phần packet tạo cái hostpot ở laptop chụp packet gửi qua gửi lại là gửi đc :silly:
    Có sv Mu Mobile bán không bác
    Khách viếng thăm hãy cùng Blade xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi Blade [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào bán hay hợp tác làm ăn cái Mu Mobile này không ạ ?
    MuMobile giá k hề rẽ như pc
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. ai có game server client game online j2me mobile
    Bởi anfbi98 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-02-16, 04:01 PM
  2. Web game tam quốc diễn nghĩa
    Bởi khuek8b trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 19-05-15, 08:49 PM
  3. A nào nghĩa hiệp ra tay rip game vua hải tặc (game5.vn) đi!
    Bởi hmthuancntt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-11-12, 05:26 PM
  4. Web game tam quốc diễn nghĩa bằng php
    Bởi khuek8b trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-09-11, 02:39 AM