[JX] Share SV Linux! Update Đẩy đủ tính năng! - Trang 36
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 36 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 ... CuốiCuối
Kết quả 351 đến 360 của 400
    Vi phạm quy định trumbongdem0's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    28

Ðề: Share SV Linux! Update Đẩy đủ tính năng!

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào bị mất nhân vật sau khi đăng nhập của sever này không vậy??? chứ mình bị hoài à... thỉnh thoảng tự nhiên nó hiện trở lại..rồi thỉnh thoảng lại bị mất...
    ẩn ẩn hiện hiện khó chịu nhĩ kakaka
    Khách viếng thăm hãy cùng trumbongdem0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào bị mất nhân vật sau khi đăng nhập của sever này không vậy??? chứ mình bị hoài à... thỉnh thoảng tự nhiên nó hiện trở lại..rồi thỉnh thoảng lại bị mất...
    Bạn vô gateway xem file log của thư mục rollback xem. chuyển cài jxser đang xài qua centOS mới, sạch sẽ rồi config lại chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

trungkhuyen (26-12-16)

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi trumbongdem0 [Only registered and activated users can see links. ]
    ẩn ẩn hiện hiện khó chịu nhĩ kakaka
    .
    bạn cũng bị như mình hả .... ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vô gateway xem file log của thư mục rollback xem. chuyển cài jxser đang xài qua centOS mới, sạch sẽ rồi config lại chơi
    .
    Bạn cho mình xin cái Centos sạch với.. hiện mình dùng Centos ver4 của bạn tvnam á..
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

.
    bạn cũng bị như mình hả .... ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

.
    Bạn cho mình xin cái Centos sạch với.. hiện mình dùng Centos ver4 của bạn tvnam á..
    xài CentOS của yoken9x đi. Của mình nó nặng 5,5gb, up có mà đến sáng mai
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Các bác cho tui hõi cái này là lỗi game hay là tại tui không đuọc may mấn, tui lấy đồ xanh tù Lênh bài admin đã 4 tiếng rồi mà vẫn không tìm đuọc một món có dòng PHSL , kiếm đũ cã 5 hệ vẫn không tìm đuọc.Chĩ tìm đuọc đồ PHTL thôi. có ai bị chuyện này không vậy ba con cô bác
    Khách viếng thăm hãy cùng sleepmd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi sleepmd [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho tui hõi cái này là lỗi game hay là tại tui không đuọc may mấn, tui lấy đồ xanh tù Lênh bài admin đã 4 tiếng rồi mà vẫn không tìm đuọc một món có dòng PHSL , kiếm đũ cã 5 hệ vẫn không tìm đuọc.Chĩ tìm đuọc đồ PHTL thôi. có ai bị chuyện này không vậy ba con cô bác
    Từng có topic về chuyện may mắn nhận được đồ này á, bạn có thời gian thì đào mộ với google xem, tỉ lệ đồ xanh option ngon.
    Hoặc bạn vào setting/item/004 xem trong magicattrib.txt (mở bằng excel) tìm dòng phục hồi ấy ấy bạn tăng trị số lên, ví dụ hàng ngang là Phục hồi ấy ấy, rê chuột hàng dọc có số hai ba ngàn gì đó chẳng hạn, thì bạn sửa số đó thành năm trăm ngàn chẵn xem. Đảm bảo khi nhận được dễ ra luôn.
    Lưu ý: Cũng có xác suất mới nhận dc thôi, vì trị số đó vẫn phải chia đều cho các opt khác, ví dụ Sinh khí, Nội lực tối đa, thể lực tối đa, v.v... Chỉnh xong thì đồng bộ qua client nhé.

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

sleepmd (28-12-16)

Thành Viên
    Thanks
    180

cho mình hỏi sau khi random (0,100) được ví dụ là giá trị 50 thì làm thế nào để là giá trị 50 mãi cho đến một thời gian hoặc Del và add NPC đó lại thì script mới thực thi random (0,100) lại và một giá trị mới xuất hiện!

Chứ mỗi lần mình click vào NPC là chạy random lại à...lúc thì giá trị 50, lúc thì 99,...
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuVLTK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vjppro753's Avatar
    Thanks
    0

cho mình hỏi đồ tử mảng đằng long lấy ở đâu vậy, trong game ấy sao cái lệnh bài admin mình không thấy. Mình chỉ chơi off thôi mong các bạn giúp.
    Khách viếng thăm hãy cùng vjppro753 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi vjppro753 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi đồ tử mảng đằng long lấy ở đâu vậy, trong game ấy sao cái lệnh bài admin mình không thấy. Mình chỉ chơi off thôi mong các bạn giúp.

Cái lệnh bài Admin cũa Vu Duy Manh up có đồ Tũ mãng Đàng Long, lấy cái đó mà sài.
    Khách viếng thăm hãy cùng sleepmd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vjppro753's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sleepmd [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái lệnh bài Admin cũa Vu Duy Manh up có đồ Tũ mãng Đàng Long, lấy cái đó mà sài.
    bạn có thể cho mình link không mình tìm không thấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng vjppro753 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 36 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Yêu cầu nhỏ đến bản Linux update lần 4 sắp share ngày 2/9
    Bởi bthhhzz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-08-14, 02:46 PM
  4. [JX] [HOT] Bản Update tính năng server JX Linux Lần 3
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 27-08-14, 11:33 PM
  5. [JX] [HOT] Bản update server JX Linux mới đây..nhiều tính năng mới...
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-07-14, 07:56 PM