[JX] Share SV Linux! Update Đẩy đủ tính năng! - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 400
    Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Share SV Linux! Update Đẩy đủ tính năng!

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    làm được rồi !! của Đức thì ko nhồi dame 5 độc, của Hùng thì rồng 9x 1 con, mình chỉ cần copy dòng 358 skill của Đức vào skill của Hùng thì mình có nhồi dame 5 độc và spr 4 rồng của Đức ^^!
    Mình có chơi free ngũ độc của vlmp, võ lâm mp của zing ấy, thì có thấy ngũ độc nhồi dame gì đâu???
    Hay tại zing update mới rồi à
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

trungkhuyen (27-11-16)

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có chơi free ngũ độc của vlmp, võ lâm mp của zing ấy, thì có thấy ngũ độc nhồi dame gì đâu???
    Hay tại zing update mới rồi à
    .
    À vụ nhồi dame thì hình như lúc phiên bản SHXT hay sau ấy (Thu phí) - lúc săn boss sát thủ 5 độc hay đi săn vì có nhồi dame..
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    .
    À vụ nhồi dame thì hình như lúc phiên bản SHXT hay sau ấy (Thu phí) - lúc săn boss sát thủ 5 độc hay đi săn vì có nhồi dame..
    Thế thì đành chịu thua. Hồi nhỏ bạn bè chơi vltk đông lắm cơ nhưng mình lại chơi phong thần. Mới chơi lại vlmp mới đây dc 1 năm lúc vô clb chủ yếu coi vlmp có gì thì về làm cho jx.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

trungkhuyen (27-11-16)

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế thì đành chịu thua. Hồi nhỏ bạn bè chơi vltk đông lắm cơ nhưng mình lại chơi phong thần. Mới chơi lại vlmp mới đây dc 1 năm lúc vô clb chủ yếu coi vlmp có gì thì về làm cho jx.
    .
    Vậy có bạn đồng hành ko bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Đổi lb tử mãng ở TRTB Lâm an bị lỗi, chọn Đmôn ra Nffa my, nga mi ra thiên vương....
    Khách viếng thăm hãy cùng hotsummerboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

có bác nào biết cách cài wweb đăng ký acc onl không ạk giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhmeu115 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi hotsummerboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Đổi lb tử mãng ở TRTB Lâm an bị lỗi, chọn Đmôn ra Nffa my, nga mi ra thiên vương....
    Lật topic này trang 32 có phần sửa lỗi đó. Còn ko thích thì tự bạn có thể tinh chỉnh lại. Nó ko hẳn là lỗi vì tử mãng vốn là trùng luyện chứ ko có nhận free, nhận dc 5 món/ bộ thay vì set 10 cây/bộ nên nó xếp lỗi. Quẩy lại 1 phát cho nhận 10 món
    n == 10 thay vì n == 5

Thành Viên
    Thanks
    278

Đức ơi! sever này có bạn đồng hành ko Đức? với lại ở Vi Sơn Đảo ko đánh đc quái ??

Thanks
    133

Đức ơi! sever này có bạn đồng hành ko Đức? với lại ở Vi Sơn Đảo ko đánh đc quái ??
    Server hungdevjx tất nhiên có bạn đồng hành, mình ko biết npcs.txt của hung có thay đổi gì so với bản của mình ko, vì mình dùng ver3 còn các bạn khác chơi ver4, nhận đồng hành trong các Nha môn thành thị, có các em xinh tươi bên trong Nha môn ấy, dạo vòng vòng là có.
    Có 1 lỗi dis nhẹ là cắm acc auto vlbs mà đồng hành die thì bị dis game, ko có báo crash chỉ đơn giản là nó auto thoát luôn ko fix dc.
    Vi sơn đảo thì vô file jishandao.lua gì đấy, sửa fightstate từ 0 thành 1, rồi cảm nhận. Mà mấy cái nhẹ nhàng như vậy thì lật trang 32 topic này mấy cái vặt vặt mình fix rồi. Down về, chơi

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

HungDevJX (29-11-16)

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Server hungdevjx tất nhiên có bạn đồng hành, mình ko biết npcs.txt của hung có thay đổi gì so với bản của mình ko, vì mình dùng ver3 còn các bạn khác chơi ver4, nhận đồng hành trong các Nha môn thành thị, có các em xinh tươi bên trong Nha môn ấy, dạo vòng vòng là có.
    Có 1 lỗi dis nhẹ là cắm acc auto vlbs mà đồng hành die thì bị dis game, ko có báo crash chỉ đơn giản là nó auto thoát luôn ko fix dc.
    Vi sơn đảo thì vô file jishandao.lua gì đấy, sửa fightstate từ 0 thành 1, rồi cảm nhận. Mà mấy cái nhẹ nhàng như vậy thì lật trang 32 topic này mấy cái vặt vặt mình fix rồi. Down về, chơi
    minhduc biết trap của 4 cổng 3lh nằm chỗ nào không :!
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 34 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Yêu cầu nhỏ đến bản Linux update lần 4 sắp share ngày 2/9
    Bởi bthhhzz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-08-14, 02:46 PM
  4. [JX] [HOT] Bản Update tính năng server JX Linux Lần 3
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 27-08-14, 11:33 PM
  5. [JX] [HOT] Bản update server JX Linux mới đây..nhiều tính năng mới...
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-07-14, 07:56 PM