[JX] Share SV Linux! Update Đẩy đủ tính năng! - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 400
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Share SV Linux! Update Đẩy đủ tính năng!

Trích dẫn Gửi bởi hotsummerboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mình edit file chiến tâm tôn giả là không nói chuyện được với chiến tâm tôn giả nủa vậy mấy bác, mình chỉ thêm dấu -- thôi
    bỏ -- đi là nói chuyện bt lại nhé bạn... thêm dấu là coi như đoạn code đó không đc chạy đâu bạn nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever này tải #1 có mà bạn. Do máy mình lỗi font nên bạn kang giúp mình cho sẵn vào máy ảo để chạy thôi. Bạn tải sever #1 về và làm theo hd là ok
    .
    Nam ơi Nam ơi Nam...! cho tui hỏi cái sever này có như ver4 gốc của bạn share ko vậy ?? (giờ có 3 cái sever, 1 ver4 gốc, 2 là ver3 úp đủ tính năng gì đó.., 3 là ver4 có Hoa Sơn, Đằng Long.., theo các bạn sever nào ít lỗi nhất vậy?? ví dụ lỗi dồn damge 5 độc, hoặc nổ của Thiên Nhẫn..
    Lần sửa cuối bởi trungkhuyen, ngày 23-11-16 lúc 05:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    .
    Nam ơi Nam ơi Nam...! cho tui hỏi cái sever này có như ver4 gốc của bạn share ko vậy ?? (giờ có 3 cái sever, 1 ver4 gốc, 2 là ver3 úp đủ tính năng gì đó.., 3 là ver4 có Hoa Sơn, Đằng Long.., theo các bạn sever nào ít lỗi nhất vậy?? ví dụ lỗi dồn damge 5 độc, hoặc nổ của Thiên Nhẫn..
    Thấy hungdevjx #1 có ghi fix nổ damage rồi mà. Còn ver4 gốc chỉ là nguồn cảm hứng cho việc mua bán, update đằng long tinh sương là thêm dc image và hoạt động vào và skill, nhất là hoa sơn cũng chưa dc, cái bản này là ổn rồi. Mình từng dev tào lao từ cái update của cuongvh93 rồi đưa hungdevjx dev lên bản này nên mình nghĩ cái này ổn nhất rồi. Những cái lặt vặt cứ hỏi vào đây ai biết đóng góp cho cách giải quyết.
    Mình nghỉ jx rồi (auto vlbs 1.3 nó tồn virus), xài dc ít tháng là nó bung ra, mà để ý thấy mở auto là ngốn ram kinh, moẹ
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    .
    nổ dame 5 độc ! và nổ dame thiên nhẫn tầng 2 oke rồi!! Cứ đồng bộ là sài
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HungDevJX vì bài viết này !

trungkhuyen (24-11-16)

Thành Viên
    Thanks
    2

Bác minhduc_aa cho mình cái link server của bác dc k, link ở #1 die rồi. MÌnh fix cái thợ rèn kiệt sức thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng hotsummerboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi hotsummerboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác minhduc_aa cho mình cái link server của bác dc k, link ở #1 die rồi. MÌnh fix cái thợ rèn kiệt sức thôi
    Thim tìm đến thợ rèn!! Tìm câu Talk của thợ rèn!! Rồi xem hàm nó điều kiện gì!! rồi edit lại đơn giản v thôi! còn khôg thi Xem ver4 hay cái nào k có! Update qa thím!

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    nổ dame 5 độc ! và nổ dame thiên nhẫn tầng 2 oke rồi!! Cứ đồng bộ là sài
    .
    là chỉ sever bạn share trong 3 cái sever mình nói trên? (hiện tại đang tập dev ver4 gốc)
    Từ lúc bạn share đến giờ sever của bạn có phát hiện lỗi gì nghiêm trọng ko bạn? vì hình như của bạn là ver3 up lên, mà ver 3 thì có khá nhiều lỗi...
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    169

.
    là chỉ sever bạn share trong 3 cái sever mình nói trên? (hiện tại đang tập dev ver4 gốc)
    Từ lúc bạn share đến giờ sever của bạn có phát hiện lỗi gì nghiêm trọng ko bạn? vì hình như của bạn là ver3 up lên, mà ver 3 thì có khá nhiều lỗi...
    chỉ có trong SV mình! dev thì lấy SV mình làm nền! ý kiến riêng sv này khá đầy đủ rồi!
    Còn bạn nghĩ nền này khá nhìu lỗi!! thì bạn cứ lấy ver4 làm nền ! đơn giản v đó
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 24-11-16 lúc 08:28 AM.

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HungDevJX vì bài viết này !

trungkhuyen (24-11-16)

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ có trong SV mình! dev thì lấy SV mình làm nền! ý kiến riêng sv này khá đầy đủ rồi!
    Còn bạn nghĩ nền này khá nhìu lỗi!! thì bạn cứ lấy ver4 làm nền ! đơn giản v đó
    .
    cảm ơn bạn nhìu , đang copy qua nè.. ^^

Thành Viên
    Thanks
    2

Thim tìm đến thợ rèn!! Tìm câu Talk của thợ rèn!! Rồi xem hàm nó điều kiện gì!! rồi edit lại đơn giản v thôi! còn khôg thi Xem ver4 hay cái nào k có! Update qa thím!
    Nó nằm ở file nào vậy bác? Mình mới tập làm ah k rành lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng hotsummerboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 30 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  3. [JX] Yêu cầu nhỏ đến bản Linux update lần 4 sắp share ngày 2/9
    Bởi bthhhzz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-08-14, 02:46 PM
  4. [JX] [HOT] Bản Update tính năng server JX Linux Lần 3
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 27-08-14, 11:33 PM
  5. [JX] [HOT] Bản update server JX Linux mới đây..nhiều tính năng mới...
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-07-14, 07:56 PM