Xin sever webgame 九龙潮
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên tcbgame's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    17

Xin sever webgame 九龙潮

Như tiều đề em muốn xin sever webgame 九龙潮 bản tiềng trung ( có vh thì càng tốt ạ vì game nay tung đc vtc mua về em nghĩ chắc sẽ có)
    trang chủ game em muốn xin 9.game2.cn
    hình ảnh trang chủ
    [Only registered and activated users can see links. ]
    vì em không biết tìm sv webgame thế nào nên mạo muội muộn nick lên đăng bài mong các anh chị giúp đỡ em
    Ai có pm trực tiếp em (vì em tạo tài khoan clbgamesvn toàn báo lỗi nên anh chị nào có pm em ) fb: facebook.com/profile.php?id=100004161065832
    Em tên Nhung sn 93 cho tiện xưng hô , em cảm ơn anh chị đã đọc bài
    Khách viếng thăm hãy cùng tcbgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Ðề: Xin sever webgame 九龙潮

Trích dẫn Gửi bởi tcbgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiều đề em muốn xin sever webgame 九龙潮 bản tiềng trung ( có vh thì càng tốt ạ vì game nay tung đc vtc mua về em nghĩ chắc sẽ có)
    trang chủ game em muốn xin 9.game2.cn
    hình ảnh trang chủ
    vì em không biết tìm sv webgame thế nào nên mạo muội muộn nick lên đăng bài mong các anh chị giúp đỡ em
    Ai có pm trực tiếp em (vì em tạo tài khoan clbgamesvn toàn báo lỗi nên anh chị nào có pm em ) fb: facebook.com/profile.php?id=100004161065832
    Em tên Nhung sn 93 cho tiện xưng hô , em cảm ơn anh chị đã đọc bài
    Game này hầu như không có đâu (Không phải game gì cũng bị lộ mã nguồn và được share miễn phí) ,nếu có thì nó đã được share ra trên này hoặc có đăng trong mấy diễn đàn game lậu trung quốc. Muốn tìm xem game đó có hay không thì nên thêm vào phần tiếng trung này "一键端" vào sau tên game. Ví dụ như tên game bạn muốn tìm là 九龙潮 thì thêm đuôi kia vào sẽ được 九龙潮一键端 rồi dùng đồng thời google và baidu để kiếm, nếu cần thiết thì vào taobao, sobaidupan hoặc các trang diễn đàn share game để mà kiếm thêm thì tỷ lệ kiếm được game đó (nếu có) thì khoảng 90%. Đó là kinh nghiệm của mình khi kiếm một game, hy vọng giúp được bạn. Còn thường xin game thì 98% là không ai cho cả (dù có hay không) nên tốt nhất tự thân vận động thôi bạn à
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi kik4567 [Only registered and activated users can see links. ]
    Game này hầu như không có đâu (Không phải game gì cũng bị lộ mã nguồn và được share miễn phí) ,nếu có thì nó đã được share ra trên này hoặc có đăng trong mấy diễn đàn game lậu trung quốc. Muốn tìm xem game đó có hay không thì nên thêm vào phần tiếng trung này "一键端" vào sau tên game. Ví dụ như tên game bạn muốn tìm là 九龙潮 thì thêm đuôi kia vào sẽ được 九龙潮一键端 rồi dùng đồng thời google và baidu để kiếm, nếu cần thiết thì vào taobao, sobaidupan hoặc các trang diễn đàn share game để mà kiếm thêm thì tỷ lệ kiếm được game đó (nếu có) thì khoảng 90%. Đó là kinh nghiệm của mình khi kiếm một game, hy vọng giúp được bạn. Còn thường xin game thì 98% là không ai cho cả (dù có hay không) nên tốt nhất tự thân vận động thôi bạn à
    vâng cảm ơn bạn nhiều lắm . hôm qua mình có nhờ bạn mình đăng bài hỏi mua nhưng có nick pm bán mà fb không có thông tin bảo cho test thì người ta bảo đang làm game khác linh tinh nen không mua nữa đòi yêu cầu gd trung gian với 1 bạn trên clbgames thì người đó uốt ib fb luôn nên mới phải mượn nick lên đây hỏi bạn ak

Thành Viên
    Thanks
    2

game này không có kể cả bên trung nên đừng tìm mắc công, còn pm nói bán thì tốt nhất test demo qua teamviewer trước còn ko cho thì chắc chắn 100% lừa đảo
    Khách viếng thăm hãy cùng toandaik@ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi toandaik@ [Only registered and activated users can see links. ]
    game này không có kể cả bên trung nên đừng tìm mắc công, còn pm nói bán thì tốt nhất test demo qua teamviewer trước còn ko cho thì chắc chắn 100% lừa đảo
    mình tìm thấy hình của nó thôi chắc là bán nhưng không biết mua như thế nào

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi toandaik@ [Only registered and activated users can see links. ]
    ma anh toandaik co fb không ạ
    30 characters

⚔ Nà Ní Team ⚔ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    221

Nó bán thẻ game đó cha nội sv chưa xuất hiện bao giờ thì giá bèo nhèo 20000 tệ nhé
    [Only registered and activated users can see links. ] 2008
    [Only registered and activated users can see links. ] 2013
    [Only registered and activated users can see links. ] english
    [Only registered and activated users can see links. ] 2010 windows 1click

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Nên biết một số tiếng trung nữa bạn à chứ đấy không phải bán server đâu
    Mà khẳng định là game này chưa có, chỉ có là bạn hỏi mấy thằng admin chuyên bán game bên khựa thì may ra thôi còn thằng việt mà nó pm thì hầu như tất cả là lừa đảo hết, bạn nên cận thận!
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định gacondihoc's Avatar
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi kik4567 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nên biết một số tiếng trung nữa bạn à chứ đấy không phải bán server đâu
    Mà khẳng định là game này chưa có, chỉ có là bạn hỏi mấy thằng admin chuyên bán game bên khựa thì may ra thôi còn thằng việt mà nó pm thì hầu như tất cả là lừa đảo hết, bạn nên cận thận!
    mình cũng không biết nữa nhưng game này vtc mua về ra mắt với tên Cửu Long Triều năm 2013 và đóng cửa sau 1 năm bạn à . còn game bản china thì mình từng chơi 1 bản lậu của người việt mình mở nhưng lâu rồi minh không nhớ nữa . h muốn tìm lại nó biết mỗi cái web của china
    Khách viếng thăm hãy cùng gacondihoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Sever Webgame Linh Kiếm
    Bởi hxhhxhz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-12-15, 07:10 PM
  2. Xin một sever webgame giống với ngọa long hoặc tam quốc truyền kỳ!!
    Bởi boyganz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 18-02-12, 10:17 PM
  3. Sever WebGame (VietSub) Các Bạn Vào Coi Thu được mình share
    Bởi gabep trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 74
    Bài viết cuối: 28-01-12, 09:54 AM
  4. Help xin một số code webgame chạy đc trên sever linux
    Bởi S2provn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 05-09-11, 03:56 PM