Yêu cầu mod và BQT cho lời giải thích - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 24 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: Yêu cầu mod và BQT cho lời giải thích

Trích dẫn Gửi bởi CanCaiTen [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi bỏ qua đi.
    Cả Mod và SuperMod đều vì diễn đàn.
    Nên dù có làm việc tốt vì lợi ích chung mà bị nhắc nhở chút cũng không sao. Tất cả vì cộng đồng.
    Cái này gọi là lộng quyền ấy chứ tốt gì. Bài vi phạm không nhắc nhở hoặc xử lý . Kiểu dạng như không thấy thì thôi chứ thấy là thể hiện để mọi người biết mình là ai. Haizz thất vọng close topic dùm cái nhé đi chả còn gì để nói với sp nữa rồi.
    Không phục tẹo nào
    Khách viếng thăm hãy cùng kennyhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đừng vơ đũa cả nắm, mod box nào người đó sẽ tự quản lý, còn các trường hợp đã lâu đào mộ lên cho thẻ là không thể chấp nhận được. Hết ngày hôm qua và đến giờ này đã hơn 1 ngày, mod YouTube không trả lời vì vậy mình sẽ y như vậy và làm. Mình không liên quan gì tới vụ này nhưng cách hành xử của mod như vậy là không đúng, mình cũng không ủng hộ cách bạn đào mộ bài viết từ năm trước lên để bắt người ta xử thẻ, nếu mod move bài về đúng chỗ, mọi chuyện ok. Ở đây bạn ấy tặng chủ topic đó ngay cái thẻ dù là 1 năm về trước...
    Trước giờ cách làm việc của mình như nào thì toàn bộ member box mình quản lý họ đều biết, mình rất ít và gần như chẳng bao giờ dùng đến thẻ, bạn có thể lượn qua box TLBB xem có bài nào sai box mà không bị xử lý không, rồi hãy nói toàn bộ đội ngũ BQT nhé. Bạn có hiểu cái mô hình cây quản lý nó là như nào không mà nói toàn bộ BQT đều như thế?
    Cho mình nói câu cuối: "Giờ thử bới quá khứ của bạn ra xem có bao nhiêu chuyện đáng bị xử như thế, bạn tự hiểu nhé."
    Còn với mod YouTube thì như mình đã nói, đã quá 1 ngày bạn ấy không hề cho mình một câu trả lời, dù bạn ấy có không online thì mình vẫn phải xử lý. Và mình cũng không nặng tay như một số mod hiện tại đang quá lộng quyền. Mình chỉ cảnh cáo 3 ngày mong bạn ấy nhận ra khuyết điểm của mình, đội ngũ BQT không thể toàn các thể loại đi bới móc từng tí một lên để xử lý cho sướng tay như vậy được, MOD là những người ngoài kỹ năng cứng ra thì những kỹ năng mềm xử lý tình huống là rất cần thiết, không thể thích thì xử không thích thì thôi được, nên nhớ bài viết đó là tháng 9 năm 2015 nhé.
    Thân ái.
    Diễn đàn có trật tự của nó. Domino ủng hộ cách làm của Sói.

love you!

Thành Viên
    Thanks
    13

Tưởng là 4 năm rồi tuổi lớn thì tính tình cũng chững chạc thay đổi, ai dè vẫn trẻ trâu như năm nào. Người xưa có câu "Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời" quả là không sai.

Oops..., em lỡ nói từ "trẻ trâu" mod đừng band em nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Z1000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Đúng như nguyện vọng của bạn mình sẽ close topic này ở đây. Việc mình làm không cần bạn phải hiểu, chỉ cần tốt cho cái diễn đàn này như vậy là đủ.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3