Yêu cầu mod và BQT cho lời giải thích - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    47

Ðề: Yêu cầu mod và BQT cho lời giải thích

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    nhịn k dc cười Đào mộ bài viết 1 năm trước thánh nào đạo mộ gê v
    Hình như thớt từng đóng thế trong "Xác ướp Ai Cập" thì phải
    thank thớt và mod đã k bỏ xót
    Khách viếng thăm hãy cùng cabato xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cho mình hỏi mod YouTube nhé. Bài viết đó từ ngày nào, tháng nào, năm nào, tính đến nay lại ăn thẻ?
    Lâu mình cũng không hay quan tâm đến mấy vụ như thế này, hôm nọ vào xem cũng không để ý lắm, nhưng hôm nay đọc lại thì khác, dù gì cũng mới có 6 ngày qua thôi chứ không phải 1 năm trời. Mình vẫn nhớ câu của Admin cũ: "Diễn đàn cần người tâm huyết không cần người thi hành luật". Chưa kể ở đây là cái bài từ hơn 1 năm về trước?
    Cho mình câu trả lời thích đáng, còn nếu không nói gì đừng hỏi nguyên nhân vì sao nhé. Dạo gần đây tình trạng lạm quyền diễn ra rất phổ biến, khi admin không có thời gian để ý đến nó thì mình sẽ làm. Vì sự tin cậy của admin cho mình. Cho bạn từ giờ đến hết ngày hôm nay, đưa mình câu trả lời ngay trong topic này nhé.
    Lần sửa cuối bởi Sói Đẹp Trai, ngày 15-09-16 lúc 12:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi mod YouTube nhé. Bài viết đó từ ngày nào, tháng nào, năm nào, tính đến nay lại ăn thẻ?
    Lâu mình cũng không hay quan tâm đến mấy vụ như thế này, hôm nọ vào xem cũng không để ý lắm, nhưng hôm nay đọc lại thì khác, dù gì cũng mới có 6 ngày qua thôi chứ không phải 1 năm trời. Mình vẫn nhớ câu của Admin cũ: "Diễn đàn cần người tâm huyết không cần người thi hành luật". Chưa kể ở đây là cái bài từ hơn 1 năm về trước?
    Cho mình câu trả lời thích đáng, còn nếu không nói gì đừng hỏi nguyên nhân vì sao nhé. Dạo gần đây tình trạng lạm quyền diễn ra rất phổ biến, khi admin không có thời gian để ý đến nó thì mình sẽ làm. Vì sự tin cậy của admin cho mình. Cho bạn từ giờ đến hết ngày hôm nay, đưa mình câu trả lời ngay trong topic này nhé.
    Vậy mình xin hỏi ngược lại BQT vì sao những bài sai 1 box hoặc lan man 1 xíu thì các bạn del bài hoặc ăn point luôn và ngày . Còn những bài sai box hàng năm trời các bạn không xử lý. Do bạn bận hay là bạn không kiểm tra . Mình thấy youtube không hề lộng quyền . Mình cần câu trả lời hợp lý nhất . Bạn đang có chút lạm quyền khi hỏi 1 vấn đề cho là đúng đấy. Nếu như tất cả các bài khi đăng lên sai box đều bị move và nhắc nhở hoặc xử phạt thì sẽ không bao giờ có chuyện sai box 1 năm vẫn đứng yên ở đó. Vậy theo bạn xử lý bài viết đó sao nhỉ. Khi bạn đọc comment này hãy trả lời mình ngay nhé. Cám ớn bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng kennyhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Bạn đừng vơ đũa cả nắm, mod box nào người đó sẽ tự quản lý, còn các trường hợp đã lâu đào mộ lên cho thẻ là không thể chấp nhận được. Hết ngày hôm qua và đến giờ này đã hơn 1 ngày, mod YouTube không trả lời vì vậy mình sẽ y như vậy và làm. Mình không liên quan gì tới vụ này nhưng cách hành xử của mod như vậy là không đúng, mình cũng không ủng hộ cách bạn đào mộ bài viết từ năm trước lên để bắt người ta xử thẻ, nếu mod move bài về đúng chỗ, mọi chuyện ok. Ở đây bạn ấy tặng chủ topic đó ngay cái thẻ dù là 1 năm về trước...
    Trước giờ cách làm việc của mình như nào thì toàn bộ member box mình quản lý họ đều biết, mình rất ít và gần như chẳng bao giờ dùng đến thẻ, bạn có thể lượn qua box TLBB xem có bài nào sai box mà không bị xử lý không, rồi hãy nói toàn bộ đội ngũ BQT nhé. Bạn có hiểu cái mô hình cây quản lý nó là như nào không mà nói toàn bộ BQT đều như thế?
    Cho mình nói câu cuối: "Giờ thử bới quá khứ của bạn ra xem có bao nhiêu chuyện đáng bị xử như thế, bạn tự hiểu nhé."
    Còn với mod YouTube thì như mình đã nói, đã quá 1 ngày bạn ấy không hề cho mình một câu trả lời, dù bạn ấy có không online thì mình vẫn phải xử lý. Và mình cũng không nặng tay như một số mod hiện tại đang quá lộng quyền. Mình chỉ cảnh cáo 3 ngày mong bạn ấy nhận ra khuyết điểm của mình, đội ngũ BQT không thể toàn các thể loại đi bới móc từng tí một lên để xử lý cho sướng tay như vậy được, MOD là những người ngoài kỹ năng cứng ra thì những kỹ năng mềm xử lý tình huống là rất cần thiết, không thể thích thì xử không thích thì thôi được, nên nhớ bài viết đó là tháng 9 năm 2015 nhé.
    Thân ái.
    Lần sửa cuối bởi Sói Đẹp Trai, ngày 16-09-16 lúc 08:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

edwardleo (17-09-16), nghoanganh (20-09-16)

Thành Viên kehuydietUS's Avatar
    Đang ở
    Nơi tận cùng của thời gian
    Thanks
    220

klq nhưng mà ví như 1 vụ trọng án mà hung thủ chốn tránh vài năm sau và tình cờ người Công an nhận ra anh ta theo mọi người thì người CA sẽ làm thế nào . và nếu đó là bạn thì bạn sẽ xử lý thế nào .
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydietUS xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kehuydietUS vì bài viết này !

hoangtu_eck94 (16-09-16)

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi kehuydietUS [Only registered and activated users can see links. ]
    klq nhưng mà ví như 1 vụ trọng án mà hung thủ chốn tránh vài năm sau và tình cờ người Công an nhận ra anh ta theo mọi người thì người CA sẽ làm thế nào . và nếu đó là bạn thì bạn sẽ xử lý thế nào .
    Theo tui bỏ đi ở lại nó đâm chết
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến JXDev vì bài viết này !

kennyhoang (16-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đừng vơ đũa cả nắm, mod box nào người đó sẽ tự quản lý, còn các trường hợp đã lâu đào mộ lên cho thẻ là không thể chấp nhận được. Hết ngày hôm qua và đến giờ này đã hơn 1 ngày, mod YouTube không trả lời vì vậy mình sẽ y như vậy và làm. Mình không liên quan gì tới vụ này nhưng cách hành xử của mod như vậy là không đúng, mình cũng không ủng hộ cách bạn đào mộ bài viết từ năm trước lên để bắt người ta xử thẻ, nếu mod move bài về đúng chỗ, mọi chuyện ok. Ở đây bạn ấy tặng chủ topic đó ngay cái thẻ dù là 1 năm về trước...
    Trước giờ cách làm việc của mình như nào thì toàn bộ member box mình quản lý họ đều biết, mình rất ít và gần như chẳng bao giờ dùng đến thẻ, bạn có thể lượn qua box TLBB xem có bài nào sai box mà không bị xử lý không, rồi hãy nói toàn bộ đội ngũ BQT nhé. Bạn có hiểu cái mô hình cây quản lý nó là như nào không mà nói toàn bộ BQT đều như thế?
    Cho mình nói câu cuối: "Giờ thử bới quá khứ của bạn ra xem có bao nhiêu chuyện đáng bị xử như thế, bạn tự hiểu nhé."
    Còn với mod YouTube thì như mình đã nói, đã quá 1 ngày bạn ấy không hề cho mình một câu trả lời, dù bạn ấy có không online thì mình vẫn phải xử lý. Và mình cũng không nặng tay như một số mod hiện tại đang quá lộng quyền. Mình chỉ cảnh cáo 3 ngày mong bạn ấy nhận ra khuyết điểm của mình, đội ngũ BQT không thể toàn các thể loại đi bới móc từng tí một lên để xử lý cho sướng tay như vậy được, MOD là những người ngoài kỹ năng cứng ra thì những kỹ năng mềm xử lý tình huống là rất cần thiết, không thể thích thì xử không thích thì thôi được, nên nhớ bài viết đó là tháng 9 năm 2015 nhé.
    Thân ái.
    Vậy cứ để bài đó sai box à. Vậy cứ để bài đó nằm trơ trơ trang 1 à. Mình chỉ cần câu trả lời thích đáng cho những bài viết gần đây sai box mà không có hình thức xử lý thích đáng . Hay các bạn rảnh các bạn làm . Nêu như trôi thì mặc kệ nó . Đào bới móc lộ ra thì nói 1 năm rồi thì thôi kệ đi . Mình đồng ý với ý kiến bạn dưới đâm chết người rồi vô tình 1 năm sau tìm ra hung thủ . Lúc đó bạn sẽ giải quyết sao Cần lắm 1 câu trả lời rõ ràng[COLOR="Silver"]

Trả lời dùm mình luôn bài này cố tình sai box mà sao bạn không move hay nhắc nhở. Cái tiêu đề chả liên quan với chủ đề box
    [Only registered and activated users can see links. ]

Tha thiết cần 1 câu trả lời trong khi bạn là sp có online hay bạn chưa đọc. Và bạn hỏi xem mod nào cho bạn ấy post sai box zay. Vậy lập ra quy định post đúng box làm gì? Mục đích để làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng kennyhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Mình không hề đào mộ chỉ thấy bài viết trang 1 nên mình giật mình hỏi xem không ai ý kiến gì sao. Mà hiện tại cái post đó vẫn top 1 trang 1 của Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)Releases không hiểu luôn . Vậy bạn sẽ giải thích sao về bài viết đó sẽ được giải quyết như thế nào. Hay là thôi kệ cứ để vậy đi
    Và lời cuối cùng mình muốn hỏi :chả nhẽ bạn là sp mà trách nhiệm của bạn chỉ bằng 1 mod quản lý mỗi cái box thiên long kêu mình qua đó xem thôi hay sao. Như vậy mình nghĩ ai đó cần đổi màu chữ thì hợp lý hơn.
    Theo mình biết là SP quản lý toàn bộ hoạt động 1 box lớn hoặc toàn bộ diễn đàn quyền hạn sau admin . Khi admin vắng sp sẽ là người trực tiếp xử lý các vấn đề forum. Làm sp mà tầm nhìn chỉ nhìn mỗi cái box Thiên Long ngẫm nghĩ lại hơn con bù nhìn hay lật đật gì mấy là mấy
    Lần sửa cuối bởi kennyhoang, ngày 16-09-16 lúc 10:30 PM.

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cho mình hỏi một câu là bạn có hiểu cái mô hình cây quản lý không, vậy thôi. Còn so sánh đây với công an thì bạn ra ngoài xã hội để tìm câu trả lời, đây là một diễn đàn game, và nội dung post 1 năm về trước, và cũng không phải loại tội phạm nguy hiểm (xúc phạm thành viên, xâm phạm diễn đàn) như bạn so sánh. Mình sẽ không tranh cãi thêm một câu nào ở đây nữa, bạn tự hiểu, còn thẻ mình đã đưa ra cho bạn YouTube, chỉ là cảnh cáo 3 ngày và mình sẽ không rút lại đâu.

Thành Viên CanCaiTen's Avatar
    Thanks
    150

Thôi bỏ qua đi.
    Cả Mod và SuperMod đều vì diễn đàn.
    Nên dù có làm việc tốt vì lợi ích chung mà bị nhắc nhở chút cũng không sao. Tất cả vì cộng đồng.
    Khách viếng thăm hãy cùng CanCaiTen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối