Cảnh Báo Lỗi Mất Thẻ Cổng Thanh Toán GameBank - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 87
    Thành Viên Gamebank.vn's Avatar
    Thanks
    12

Ðề: Cảnh Báo Lỗi Mất Thẻ Cổng Thanh Toán GameBank

Trích dẫn Gửi bởi fantasi [Only registered and activated users can see links. ]
    tui cũng đã từng mất 2 triệu tiền thẻ bên gamebank , lúc đầu thẻ báo chờ duyệt, 1 lúc báo thẻ sai, tức là mình ko được cộng tiền vào tài khoản và người chơi cũng không được, nhưng ko biết bên gamebank tác động kiểu gì mà 1 lúc sau thẻ báo đúng, người chơi nhận được tiền, còn bên admin không được 1 đồng. gọi báo bên gamebank thì họ nói bên mình gọi cho tổng đài thẻ đó được nạp vào 1 số điện thoại có đuôi ... và ko giải quyết. nếu ai bị tương tự like phát, đừng để 1 bọn cướp tiền trắng trợn tồn tại trên trái đất, những ai vẫn đang dùng thì hàng ngày phải kiểm tra thẻ nạp trong máy chủ và số tiền thực nhận thường xuyên.

--- Chế độ gộp bài viết ---

nói cho ông biết là bên tôi cũng bị 1 lần rồi nhé ko phải đây là phốt đầu nhưng bên tôi có quen 1 ngừoi kinh doanh bên đó nên ko muốn bốc phốt nay cậu này bốc phốt tôi cũng bức xúc theo éo chấp nhận dc
    Chào fantasi ,

Bạn có thể gửi cho mình seri thẻ này để mình kiểm tra, nếu là thẻ trễ thì Gamebank sẽ hoàn lại tiền thẻ cho bạn tại thời điểm nhà mạng trả kết quả. Ví dụ khách hàng nạp lúc 10h, Nhà mạng trả kết quả thẻ trễ lúc 10h 15' thì tiền sẽ được cộng lại tài khoản của bạn lúc 10h15'.

Nếu bạn không để ý sẽ nghĩ không được cộng tiền thẻ đó.

Cảm ơn bạn!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    thành thật mà nói gamebank không nên sử dụng. Domino bị mất 2tr vì cổng thanh toán này. Kiểu vỗ béo rồi sự cố ngẫu nhiên không ai giải quyết
    Domino cứ báo trường hợp của bạn qua cho mình nhé, 2 triệu đối với người dùng không phải là số tiền nhỏ.
    Bên mình sẽ hỗ trợ bạn kiểm tra lại.

Cảm ơn Domino!
    Khách viếng thăm hãy cùng Gamebank.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi Gamebank.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào fantasi ,

Bạn có thể gửi cho mình seri thẻ này để mình kiểm tra, nếu là thẻ trễ thì Gamebank sẽ hoàn lại tiền thẻ cho bạn tại thời điểm nhà mạng trả kết quả. Ví dụ khách hàng nạp lúc 10h, Nhà mạng trả kết quả thẻ trễ lúc 10h 15' thì tiền sẽ được cộng lại tài khoản của bạn lúc 10h15'.

Nếu bạn không để ý sẽ nghĩ không được cộng tiền thẻ đó.

Cảm ơn bạn!
    Ủa chứ không phải lúc vừa bị mọi người pm cho bên GameBank thì được báo là do lỗi bên cậu bảo mật không tốt chứ gamebank không chịu trách nhiệm.? Hoặc truy được gì đó thì chờ đợi trong vô vọng rồi thì im hơi lặng tiếng.

love you!

3. The Following 3 Users Say Thank You to Domino9990 For This Useful Post:

fantasi (07-09-16), Hào Hoa Công Tử (07-09-16), hoangtu_eck94 (07-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    32

Đã qua lâu rồi nên giữ làm sao được, còn thực hư câu chuyện có thật không thì ông hỏi bạn Kim Anh Bên Gamebank fb [Only registered and activated users can see links. ] 2 triệu không cánh mà bay, nhưng nể bạn này nên ko bốc phốt
    Khách viếng thăm hãy cùng fantasi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    báo thẻ sai chứ đâu có báo thẻ trễ. . vậy hiện tượng thẻ đang báo sai tự dưng nhảy thành đúng là do lỗi code web đúng không bạn? cùng 1 code mà bên khác không bị bên bạn lại bị?
    nói chung không phải 1 mình mình bị. khẳng định rất nhiều người bị nhưng chả qua họ không nói thôi.
    Chào bạn, thẻ nạp lần đầu sẽ báo thẻ trễ, bạn nạp thêm nhiều lần sau sẽ báo thẻ sai. Khi nhảy thành đúng mình đảm bảo tài khoản Gamebank của bạn sẽ nhận được tiền, vì cái này là hệ thống tự động. Bạn có thể gửi cho mình seri mình sẽ chứng minh là tiền có cộng vào tài khoản của bạn.

Cảm ơn bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng Gamebank.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Icon10 Ðề: Cảnh Báo Lỗi Mất Thẻ Cổng Thanh Toán GameBank

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ủa chứ không phải lúc vừa bị mọi người pm cho bên GameBank thì được báo là do lỗi bên cậu bảo mật không tốt chứ gamebank không chịu trách nhiệm.? Hoặc truy được gì đó thì chờ đợi trong vô vọng rồi thì im hơi lặng tiếng.

Gamebank vẫn đang điều tra là câu trả lời nhiều nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng fantasi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Trích dẫn Gửi bởi Gamebank.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào bạn, thẻ nạp lần đầu sẽ báo thẻ trễ, bạn nạp thêm nhiều lần sau sẽ báo thẻ sai. Khi nhảy thành đúng mình đảm bảo tài khoản Gamebank của bạn sẽ nhận được tiền, vì cái này là hệ thống tự động. Bạn có thể gửi cho mình seri mình sẽ chứng minh là tiền có cộng vào tài khoản của bạn.

Cảm ơn bạn!
    mình nói vậy cho bạn hiểu nè. thẻ nạp lúc 11:50 phút và web admin báo thẻ sai. ok?
    từ 11:50 - 11:55 mem không nạp lại lần nào nữa thẻ tự nhảy thành đúng? bạn giải thích hộ mình cái hiện tượng này với? trong khi đó mình và bạn mình 1 người đang nc với mem đó nó gửi cả mã thẻ. lúc ý là 2 3 người bị 1 lúc liền. còn mình thì đang trong máy chủ và chỉ nhấn f5 refresh lại trang admin thì thấy báo thành đúng. theo mình biết hiện tượng này thì sẽ không có thể xảy ra trừ khi bị hack local. trước đó 1 2 ngày mình cũng đã thấy bị mất tiền vì số tiền mem nạp khác với số tiền nhận được trên hệ thống gamebank. có pm hỏi người làm cùng và họ ko can thiệp gì.
    còn chuyện xảy ra cũng lâu rồi giờ bạn bảo gửi thì mình chịu.
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangtu_eck94 vì bài viết này !

Hào Hoa Công Tử (07-09-16)

Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nói vậy cho bạn hiểu nè. thẻ nạp lúc 11:50 phút và web admin báo thẻ sai. ok?
    từ 11:50 - 11:55 mem không nạp lại lần nào nữa thẻ tự nhảy thành đúng? bạn giải thích hộ mình cái hiện tượng này với? trong khi đó mình và bạn mình 1 người đang nc với mem đó nó gửi cả mã thẻ. lúc ý là 2 3 người bị 1 lúc liền. còn mình thì đang trong máy chủ và chỉ nhấn f5 refresh lại trang admin thì thấy báo thành đúng. theo mình biết hiện tượng này thì sẽ không có thể xảy ra trừ khi bị hack local. trước đó 1 2 ngày mình cũng đã thấy bị mất tiền vì số tiền mem nạp khác với số tiền nhận được trên hệ thống gamebank. có pm hỏi người làm cùng và họ ko can thiệp gì.
    còn chuyện xảy ra cũng lâu rồi giờ bạn bảo gửi thì mình chịu.
    Bạn đăng nhập vào tài khoản Gamebank của bạn là sẽ xem lại lịch sử được thôi.
    Ở đây mình thấy quan trọng nhất là việc thẻ có được cộng tiền vào tài khoản Gamebank của bạn hay không? Mình có thể hỗ trợ làm rõ việc này nếu bạn cung cấp cho mình thông tin seri hoặc tên tài khoản Gamebank của bạn.

Cảm ơn bạn!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Gamebank.vn vì bài viết này !

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Ở đây mình thấy quan trọng nhất là việc thẻ có được cộng tiền vào tài khoản Gamebank của bạn hay không? Mình có thể hỗ trợ làm rõ việc này nếu bạn cung cấp cho mình thông tin seri hoặc tên tài khoản Gamebank của bạn.

Cảm ơn bạn!
    như mình nói từ đầu rồi. thẻ bị báo sai trên hệ thống và gọi cho tổng đài viettel thì báo thẻ được nạp vào số điện thoại khác rồi. cái này là mem nó gọi xong mình mới gọi xác nhận lại.
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangtu_eck94 vì bài viết này !

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Cảm ơn bạn!
    Giả vờ ngây thơ hay không phải dân kĩ thuật vậy bạn. Ban có thể khẳng định những lời bạn vừa nói là ra ở mức độ của 1 người làm kỹ thuật và biết về server vê code để mình bớt tò mò không. Chứ bạn chỉ là sell thì làm ơn ngừng lại đừng thanh minh nữa mọi thứ rành rành ra trước măt. Hào Hoa Công Tử Mất thẻ đấy bạn giải thích đi. Trả lại tài sản bị mất đi chỉ vừa mất thôi đấy bạn làm được không

love you!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

Không có lửa làm sao có khói ?
    Nếu như nick mình tố cáo có thể k hợp lý.
    Nhưng ở đây bạn Hào hoa công tử là 1 thành viên uy tín ở clb.một trong những adm muonline thành công nhất.
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về Gamebank.vn
    Bởi sazakuna trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-02-13, 07:41 AM
  2. Cần trợ giúp về GameBank
    Bởi DemonSlayer trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-12-12, 05:53 PM
  3. Hướng dẫn Thay đổi Thanh Hp( Thanh Máu Trong Gunz Offline)
    Bởi kiddj trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-11-10, 09:38 PM
  4. Album Thanh Lam - Thanh Lam Acoustic (320kbps).
    Bởi DaDuyTeo trong diễn đàn [Mp3 Album] Thư Viện Âm Nhạc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-06-09, 07:55 PM