[JX] Lag map CTC 3 Trụ!!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Lag map CTC 3 Trụ!!!

Thành Viên dongmau's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    100

Icon14 Lag map CTC 3 Trụ!!!

Tình hình là thế này ...
    Em đang tìm hiểu tính năng ctc 3 trụ của vng bản v3.
    Em đã học được cách mở và mở đăng kí báo danh thành công, đến giờ vào map hậu doanh CTC của phe công và phe thủ thành công nhưng đến lúc ra Map chiến trường công thủ 3 trụ lại bị lag map, nhân vật bên thủ thì cứ giật ngược về không chạy ra được @@, nhân vật bên công thì được phong là Binh sĩ nhưng không đưa ra map mà vẫn đứng trong hậu doanh phe Công không được đưa ra map công ...
    Hic
    Có pro nào từng gặp vấn đề như em thì thông não em với ạ, e xin cảm ơi
    Hoặc có pro nào có thể chia sẻ cho em với, em xin trả phí tình cảm ạ, tại em sinh viện nên cũng không có tiền lắm @@
    Thankkkkkkkkkkkkkkk alllllllllll!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng dongmau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    100

Icon14 Ðề: Lag map CTC 3 Trụ!!!

lên nào UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP PPPPPPPPPPPPPP

Thành Viên
    Thanks
    50

Ðề: Lag map CTC 3 Trụ!!!

Trích dẫn Gửi bởi dongmau [Only registered and activated users can see links. ]
    lên nào UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP PPPPPPPPPPPPPP
    bạn thử dùng cái này xem

[Only registered and activated users can see links. ]

mình dùng bình thường không bị gì hết
    Khách viếng thăm hãy cùng hichay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to hichay For This Useful Post:

dongmau (27-08-16), minhduc_aa (27-08-16)

Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi hichay [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thử dùng cái này xem

[Only registered and activated users can see links. ]

mình dùng bình thường không bị gì hết
    Moa moa
    Cảm ơn bác quá hà, măm măm. Để mình thử, nhà bác ở đâu em tới qua đêm cái nạ

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dongmau vì bài viết này !

minhduc_aa (28-08-16)

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi dongmau [Only registered and activated users can see links. ]
    Moa moa
    Cảm ơn bác quá hà, măm măm. Để mình thử, nhà bác ở đâu em tới qua đêm cái nạ
    dùng đc thì reply cho mình xem nhé

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

dùng đc thì reply cho mình xem nhé
    Bạn ơi mình không rành về ctc cho lắm nên bản ctc nói trên mình báo danh ở đâu ạ. Thời gian báo danh mình xem trong task thì chắc 18, 19, hay 20h vậy ạ, mong bạn chỉ giáo thêm
    Cám ơn bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    20

có hình không bạn ,theo minh nghĩ là do bạn chỉnh tgian centos và k tắt GS nên tgian trong game chạy rất nhanh bạn vao quá giờ nên nó cứ ngược thế . giống như tống kim quá 5' thì đẩy ra . nếu có vậy thì bạn nên tắt game sv rui chỉnh giờ gần đến tính năng xong chạy nhớ canh sv load xong thì vẫn chua đến giờ bắt đầu nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng beongo26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi mình không rành về ctc cho lắm nên bản ctc nói trên mình báo danh ở đâu ạ. Thời gian báo danh mình xem trong task thì chắc 18, 19, hay 20h vậy ạ, mong bạn chỉ giáo thêm
    Cám ơn bạn
    18h thông báo các thành chuẩn bị , 19h bắt đầu báo danh 20h bắt đầu oánh nhau

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

18h thông báo các thành chuẩn bị , 19h bắt đầu báo danh 20h bắt đầu oánh nhau
    Bạn ơi mình dùng cái file của bạn chép vào ver4, add thêm 1 npc vào script/global/addspreadernpc.lua theo cú pháp
    {719,80,4,1,1645,3288,0," Sø gi¶ C«ng Thµnh ",0,"\\script\\missions\\citiwar_global\\infocente r_head.lua"},

719 là id của thằng npc giống Lệnh Hồ Xung trên Hoa sơn.
    Đường dẫn vào file infocenter_head.lua của bạn nhưng sao nhấp vô thì không có bảng menu nào hiện ra cả. Mình làm tối qua lúc 23h, dù quá thời hạn báo danh hay vô đánh nhưng cũng có thông báo hết giờ/chưa đến giờ đăng ký chứ nhỉ

Bạn có thể chỉ mình add tính năng này vô 1 npc tiếp dẫn dc chứ? Cám ơn bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi mình dùng cái file của bạn chép vào ver4, add thêm 1 npc vào script/global/addspreadernpc.lua theo cú pháp
    {719,80,4,1,1645,3288,0," Sø gi¶ C«ng Thµnh ",0,"\\script\\missions\\citiwar_global\\infocente r_head.lua"},

719 là id của thằng npc giống Lệnh Hồ Xung trên Hoa sơn.
    Đường dẫn vào file infocenter_head.lua của bạn nhưng sao nhấp vô thì không có bảng menu nào hiện ra cả. Mình làm tối qua lúc 23h, dù quá thời hạn báo danh hay vô đánh nhưng cũng có thông báo hết giờ/chưa đến giờ đăng ký chứ nhỉ

Bạn có thể chỉ mình add tính năng này vô 1 npc tiếp dẫn dc chứ? Cám ơn bạn.
    {719,80,4,1,1645,3288,0," Sø gi¶ C«ng Thµnh ",0,"\\script\\missions\\citywar_global\\infocente r.lua"},

rồi mở các hàm CTC hay lôi đài trong đó để ra menu thích hợp của bác nhé bác!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!