Vâng cách làm việc của Modz Makute7413 đây - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Vâng cách làm việc của Modz Makute7413 đây

Nếu như người ta không đúng thì có thể nhắc nhở thậm chí warning. Trước giờ phong cách làm việc của mình là lần 1 bỏ qua, lâu sau gặp lại cũng bỏ qua vì không nhớ. Và lặng lẽ move bài về đúng chỗ. Còn chỉ vì post bài sai vị trí mà những 5 points thì công nhận là hơi lạm quyền. Nhưng mà thôi cái này để admin xử lý, mình cũng chả biết chuyện gì xảy ra nên không có ý kiến.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Dark.Hades's Avatar
    Đang ở
    cd /tmp/
    Thanks
    205

Ban. vote ban vô thời hạn, ra đảo khỉ, đm thanh niên này lấy web mình đi share change cả copy right text, vl thật
    Khách viếng thăm hãy cùng Dark.Hades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Dark.Hades [Only registered and activated users can see links. ]
    Ban. vote ban vô thời hạn, ra đảo khỉ, đm thanh niên này lấy web mình đi share change cả copy right text, vl thật
    Có cái gì đó sai sai Hades ơi, Mình chỉ dùng bộ web mà bạn share đúng 1 lần, cách đây 6 tháng thì phải, nhớ không làm là đợt ý làm ([Only registered and activated users can see links. ]). Và mình không hề chỉnh sửa bất ký thông tin tác giả hay gì đó.

Sau đợt ý là mình có mua bộ web của s2bacs2 và tự mod lại và dùng đến bây giờ chứ không hề có chuyện mình mang web của bạn đi share nhé.

Chắc bạn nhầm lẫn với ai rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu như người ta không đúng thì có thể nhắc nhở thậm chí warning. Trước giờ phong cách làm việc của mình là lần 1 bỏ qua, lâu sau gặp lại cũng bỏ qua vì không nhớ. Và lặng lẽ move bài về đúng chỗ. Còn chỉ vì post bài sai vị trí mà những 5 points thì công nhận là hơi lạm quyền. Nhưng mà thôi cái này để admin xử lý, mình cũng chả biết chuyện gì xảy ra nên không có ý kiến.
    thôi kệ đi Sói, có 5 ngày thôi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng yingcracker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JokerZone's Avatar
    Thanks
    106

Vâng , anh chủ topic biệt Danh là trắng Hacker , yes , anh Makute , yes , toàn anh chung team dev tlbb mà sao giờ vặc mặc nhau thế nhỉ =)
    Khách viếng thăm hãy cùng JokerZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Trích dẫn Gửi bởi JokerZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Vâng , anh chủ topic biệt Danh là trắng Hacker , yes , anh Makute , yes , toàn anh chung team dev tlbb mà sao giờ vặc mặc nhau thế nhỉ =)
    Đúng luật thì làm thôi cậu, nội dung bài viết không liên quan đến tiêu đề. Không ảnh, không link thì mình close. Còn ăn point là cụ Huy đi ngang chứ không phải mình. Mình đứng mod bao lâu nay chưa bắn ai phát nào cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến makute7413 vì bài viết này !

YouTobe (27-08-16)

Thành Viên GameZone Intel's Avatar
    Đang ở
    Canberra Australia
    Thanks
    80

Modz thì làm việc đúng theo qui định của Mod còn member thì nên làm đúng theo qui định trước khi Reg Account ở diễn đàn này.

- Hình thức câu like hay quảng cáo trá hình hay xuyên tạc một số Server hay là nói những câu không đúng thì phải xử lý theo đúng qui định
    - Mod làm việc dựa trên qui định đã đề ra. Khi quyết định cái gì thì đều thông qua Admin Room

Riêng mình thì Makute7413 đã làm đúng còn bạn Zacktt như đã xem như trên facebook và một số hình thức trên Facebook thì đều là lừa đảo nhé.

Mong Mod hoặc Admin xử lý đúng theo qui định...
    Khách viếng thăm hãy cùng Intel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Intel vì bài viết này !

YouTobe (27-08-16)

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Có một vấn đề này mà đưa ra nói mãi.
    Close Forum cho nhanh.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] ID danh sách MAP Sever Makute7413
    Bởi Intel trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-02-15, 08:27 AM
  2. Cần modz lequangvu giải quyết !
    Bởi manhjk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-11-10, 08:46 PM