Cảnh báo lừa đảo ( Bác Mod cho em giữ bài ) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên Tâm Huyết babykute's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Việt Nam
    Thanks
    182

Ðề: Cảnh báo lừa đảo ( Bác Mod cho em giữ bài )

Trích dẫn Gửi bởi lequangvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn là mấy anh ham rẻ và bị chúng nó bỏ bùa, xin chia buồn cùng chủ thớt.

P/s: các bạn mới chỉ biết vào tìm tìm tìm, và chẳng cần xem ai đấy là người như thế nào, cứ thấy rẻ à là ngon rồi, rẻ mà lại được hết như vậy tội gì không làm, bắn tiền xong mất tích

NÓI THẬT MẤY THẰNG ĐI LỪA NGƯỜI KIỂU ĐẤY RỒI CÓ NHÂN QUẢ CẢ THÔI, HÃY NHỚ LẤY ĐIỀU ĐẤY
    Đúng... Cuộc sống luôn tồn tại nhân quả
    Ải tình này ai có thế vượt qua
    Vọng Minh Nguyệt,tâm thật thê lương

Thành Viên GameZone
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi lequangvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn là mấy anh ham rẻ và bị chúng nó bỏ bùa, xin chia buồn cùng chủ thớt.

P/s: các bạn mới chỉ biết vào tìm tìm tìm, và chẳng cần xem ai đấy là người như thế nào, cứ thấy rẻ à là ngon rồi, rẻ mà lại được hết như vậy tội gì không làm, bắn tiền xong mất tích

NÓI THẬT MẤY THẰNG ĐI LỪA NGƯỜI KIỂU ĐẤY RỒI CÓ NHÂN QUẢ CẢ THÔI, HÃY NHỚ LẤY ĐIỀU ĐẤY
    Không phải em ham rẻ đâu bác , em làm game 5 năm rồi đó ^^ Cái gì nên hay không nên e biết chứ . Quan trọng là đang muốn hỏi nó mấy con khác nên quyết tâm thử trước 1 con rẻ mạt nhất để xem nó thế nào .
    - Thật ra mà nói : Phi thương bất phú, mà kinh thương muốn ăn chắc 100% thì còn lâu mới giàu được Liều có khả năng die, mà giảm thiệt hại tới mức min là ok , còn ko liều thì chả biết ngày nào mới khá lên được hehe.

CƠ mà trong đầu vẫn có suy nghĩ, giả sử nó có server , nó cài đặt cũng chả mất cái mẹ gì, gặp thằng dở hơi phá giá thì cũng không khó, nên tỷ lệ trúng thầu cũng không hẳn là con số 0. ( Cơ bản mà nó có source game, cài đặt chút mất tiếng đồng hồ kiếm 500k - 2m tùy từng game, nó cũng chả mất cái gì . Tại sao không ? )

Gặp mấy thằng vật vã thì chịu thôi :v
    Khách viếng thăm hãy cùng ctvwebgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    7

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    Up cho ae mới không biết đọc , nó vẫn kinh doanh ác liệt lắm
    Website nó vẫn ngon lành lắm....

Chính thức bỏ cuộc chơi Mu vì :
    - Thế giới của các bạn to quá em không dám đứng , mở Mu có 2 tuần mà không ngày nào ko ddos Có mem éo đâu mà cũng DDOS đến thua...
    - Không cảm giác thấy hợp Mu , có đam mê, có yêu thích, nhưng dường như Mu mình ko làm được @@ K có duyên...

Trong thời gian qua : Cám ơn các bạn lequangvu, bk109, hoangtueck... đã hợp tác cùng mình dù hơi nhỏ...
    Thật sự cảm thấy rất đáng tiếc khi mỗi dự án Webgame sẵn sàng bỏ ra cả vài chục triệu để làm, nhưng Mu mới bỏ ra có 2 triệu tổng từ hồi làm cũng thấy không nổi ~~ Chúc các bác thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng ctvwebgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2