Anh em cho ý kiến về các bản MU Sever có trên thị trường - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Lựa chọn Sever nào hợp lý ?

Người bình chọn
8. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tomatose

2 25.00%
  • VietGuard

3 37.50%
  • BladeKnight

3 37.50%
  • Khác

0 0%
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45
    Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Ðề: Anh em cho ý kiến về các bản MU Sever có trên thị trường

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Tomatoes : sever ổn định nhưng cực kỳ lười update và antihack thì hack tung đit . Nếu dùng kèm với antihack ICM thì tuyệt
    2. VietGuard : sever chạy nhẹ hơn tomatoes , cũng có update nhưng ko nhiều lắm - chạy ổn định . Antihack thì cũng bị hack tung server ( ko dùng đc với Antihack bên khác )
    3-4: chưa dùng lên ko có ý kiến
    2. VietGuard: antihack Speed thì ok mã hóa packet tốt ai bảo hack speed được hoặc là quá pro hoặc là ngộ nhận khủng khiếp
    3. HoangtuEck: server ngon ổn định nhiều tính năng,hõ trợ nhiet tình, giá rẻ có sẳn antihack đã nhiều người mua chưa thấy báo lỗi gì
    4. Sv BladeKnight: sài ổn,antihack tốt, nhiều tính năng,Chưa thấy report gì xấu xa 3 cái trên thì domino9990 khuyên chọn cái nào cũng được, còn tomatoes thì đừng mua làm gì vì sẽ ngậm nguồi ăn hành đấy

love you!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    2. VietGuard: antihack Speed thì ok mã hóa packet tốt ai bảo hack speed được hoặc là quá pro hoặc là ngộ nhận khủng khiếp
    3. HoangtuEck: server ngon ổn định nhiều tính năng,hõ trợ nhiet tình, giá rẻ có sẳn antihack đã nhiều người mua chưa thấy báo lỗi gì
    4. Sv BladeKnight: sài ổn,antihack tốt, nhiều tính năng,Chưa thấy report gì xấu xa 3 cái trên thì domino9990 khuyên chọn cái nào cũng được, còn tomatoes thì đừng mua làm gì vì sẽ ngậm nguồi ăn hành đấy
    VG mình từng dùng member nó share cho vài tool hack đc - tomatoes cũng vậy . SV BK mình chưa thuê lần nào .hte đã mua 1 bản vĩnh viễn về chạy test thấy antihack đc - tuy nhiên chưa dám mở online vì sợ lỗi thì mất tiền . Test thêm chút time cho chắc rồi mới mở .Tomatoes bị ngậm nguồi ăn hành là bị sao bạn nhỉ , mình từng dùng ko thấy gì nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

"Tomatoes bị ngậm nguồi ăn hành là bị sao bạn nhỉ , mình từng dùng ko thấy gì nhỉ " Lão ý đã support hoặc không thèm support + Mấy cái bạn newbie kia mua xong rồi lại post Tomatose lừa đảo như hôm trước lại khổ cho lão ấy. Đúng là server ngon nhưng mà phải vào tay đúng người và suy nghĩ chính chắn mới làm được mà không ăn hành

love you!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

southrain1111 (17-08-16)

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    "Tomatoes bị ngậm nguồi ăn hành là bị sao bạn nhỉ , mình từng dùng ko thấy gì nhỉ " Lão ý đã support hoặc không thèm support + Mấy cái bạn newbie kia mua xong rồi lại post Tomatose lừa đảo như hôm trước lại khổ cho lão ấy. Đúng là server ngon nhưng mà phải vào tay đúng người và suy nghĩ chính chắn mới làm được mà không ăn hành
    Thật ra thì sv nào cũng vậy thôi domino. Vào đúng tay người biết làm thì sẽ ngon hết. Còn vào tay những người ko biết mấy thì họ hơn nhau ở chỗ support. Tomatos thì mình nghĩ chắc vì đợt trc nhiều người dùng nên họ hỏi nhiều mà toàn cái đâu đâu linh tinh lỗi vặt do config. Hỏi 1 2 lần ko sao suốt ngày hỏi thì ai chả bực. Đến mình đây có 1 2 người suốt ngày hỏi với nhờ giúp trong khi đưa cho họ hết rồi. Có hết rồi còn phải chỉ tận răng nữa :₫)
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    pm mua của ông Bk109 ý :v

support ok :v
    Nhưng bạn có sdt của UGK k?

......
    Khách viếng thăm hãy cùng Hòa Bình xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

đúng rồi :d
    đến với dịch vụ của hoangtueck bạn sẽ cập nhật những cái hay và mới nhất hiện nay
    sp liên tục
    mệt là nghỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ngoccaovn's Avatar
    Thanks
    5

Còn về giá cả các bản đó thì như nào vậy các bác?tiêu chí của e là ngon bổ rẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoccaovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi ngoccaovn [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn về giá cả các bản đó thì như nào vậy các bác?tiêu chí của e là ngon bổ rẻ
    Ngon bổ rẻ, đủ sài tạm UGK mà sài bạn. UGK giờ liên lạc hơi khó,
    Yahoo chắc năm vài lần SDT gọi ko nghe máy . FB đọc nhưng k trả lời. mà giờ cậu ý chỉ bán vĩnh viễn ko cho thuê theo tháng nữa cậu
    Khách viếng thăm hãy cùng thusinh198xx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết babykute's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Việt Nam
    Thanks
    182

ViệtGuards còn 1 triệu 3 nhé với lại tin vui cho các chế là VG chuẩn bị share server giới hạn member nhé )))
    Ải tình này ai có thế vượt qua
    Vọng Minh Nguyệt,tâm thật thê lương

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

vietguard xưa nay vô cùng bí ẩn vs 1 số người xem ra sắp được học hỏi thêm những điều mới lạ

love you!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share sever ChinhDo lv200 & sever Auto Control F12 chuẩn (linux)
    Bởi BeMeGame trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 17-07-16, 10:02 PM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  4. Xin giúp đỡ cài game sever Off Ko attack data base vào sql sever 2000 được!
    Bởi sayah trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-02-12, 11:34 PM