[JX] kết nối máy chủ thất bại !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên songvijx's Avatar
    Thanks
    113

Icon7 kết nối máy chủ thất bại !

hiện mình có ban jx keo ngot
    mấy bữa trước online ngon lành , xong rui
    sau đó rs lại vps cập nhât bạn xếp hạng rùi vào game nó bi lỗi kết nối thất bại
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG] Hình ảnh sever
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG] config ngon lành hết tự nhiên Rs vps vào lại nó thế này
    Ai pro giúp với !
    Khách viếng thăm hãy cùng songvijx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Ðề: kết nối máy chủ thất bại !

Trích dẫn Gửi bởi songvijx [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện mình có ban jx keo ngot
    mấy bữa trước online ngon lành , xong rui
    sau đó rs lại vps cập nhât bạn xếp hạng rùi vào game nó bi lỗi kết nối thất bại
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG] Hình ảnh sever
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG] config ngon lành hết tự nhiên Rs vps vào lại nó thế này
    Ai pro giúp với !
    add DEP thử bạn
    Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vanhoctk1's Avatar
    Thanks
    17

Ðề: kết nối máy chủ thất bại !

Tôi chạy xong hết rồi ! Tạo xong nhân vật thì báo Kết nối đến máy chủ thất bại. Là bị sao hả mng ! Help me!!!!
    Thanks all !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vanhoctk1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!