[JX] Share option Trang bị Minh phượng, Đằng long, Tinh sương full đủ dòng - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 74
    Vi phạm quy định
    Thanks
    62

Ðề: Share option Trang bị Minh phượng, Đằng long, Tinh sương full đủ dòng

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý bạn là dòng ẩn 2 hay ẩn 3?
    Nếu thay = sát thương vật lý ngoại công, sẽ nhập vào dòng hiện 2 đấy. là còn có 5 dòng
    Dù sao đi nữa nếu bạn thích mình fix cho bạn = sát thương vật lý + xxx % nhé, không = điểm:

Minh Phượng Quang phục trượng: file excel (goldequip.txt) Hàng 2912:Cột AZ, giá trị 3549 bạn sửa thành 48
    Số điểm tăng % dao động từ min 100% đến max là 150%.
    Hàng 5030:Cột AZ, giá trị 3684, sửa thành 48
    Sẽ random 100%-150%
    Đồng bộ qua client.
    Theo ý kiến riêng mình có test trong Tống Kim rồi: sát thương của Cái bang to quá sẽ không đánh lại Thiếu Lâm (ngang đồ, ngang cấp) ^^. Đặc biệt là TL Biến thái max sinh khí max phản đòn , đồ đạc + phản đòn. nếu TL đứng yên thì giết dc 1 thằng thiếu lâm, cái bang mất ~40% máu trở lên đó.
    Dòng ẩn như gia tăng sát thương kiểu y chang VNG làm thì mình không biết. bạn tìm vài ID trong magicattrib_ge xem sao. nhiều lắm cũng ko biết số mấy.

mình muốn sửa lại dòng ẩn 3 của nó như hình này nè bạn,

dòng ẩn 3, nó là gia tăng sát thuơng + ... , nhưng cái kia ẩn 3 nó lại xác xuất hóa giải sát thuơng. mình muốn đổi lại chỗ đó.
    Lần sửa cuối bởi carotkhoaitay, ngày 03-08-16 lúc 12:42 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Mấy bạn cho mình hỏi. Chức năng vận tiêu! E đã chỉnh lại thời gian nEndDate = 202005010000, Rồi chạy ra bên thuyền PHượng tường mà k thấy NPC Người vận chuyển đâu hết. Ai biết lỗi j hướng dẫn mình với
    Lần sửa cuối bởi nguyenhuynhduc, ngày 03-08-16 lúc 01:06 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn cho mình hỏi. Chức năng vận tiêu! E đã chỉnh lại thời gian nEndDate = 202005010000, Rồi chạy ra bên thuyền PHượng tường mà k thấy NPC Người vận chuyển đâu hết. Ai biết lỗi j hướng dẫn mình với
    Phích được thời gian vận tiêu chưa, chưa thì ib mình gửi cho cái thư mục vận tiêu của mình, đến 2019.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]

mình muốn sửa lại dòng ẩn 3 của nó như hình này nè bạn,

dòng ẩn 3, nó là gia tăng sát thuơng + ... , nhưng cái kia ẩn 3 nó lại xác xuất hóa giải sát thuơng. mình muốn đổi lại chỗ đó.
    Hơn 4000 dòng thuộc tính trong magicattrib_ge.txt mà không có source hay bản dịch thì mình mò kim đáy bể vậy. Mình chỉ làm dc gần giống hay cải biên lại thôi chứ giống hoàn toàn thì tốn thời gian lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    16

mình muốn nhận đồ Đằng Long, Tinh Sương max option như bộ Minh Phượng và các bộ trước thì phải làm thế nào hả cậu
    hoặc là thêm 2 bộ này vào phần max option trong lệnh bài admin cũng đc. chỉ mình với. thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng daotruong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi daotruong [Only registered and activated users can see links. ]
    mình muốn nhận đồ Đằng Long, Tinh Sương max option như bộ Minh Phượng và các bộ trước thì phải làm thế nào hả cậu
    hoặc là thêm 2 bộ này vào phần max option trong lệnh bài admin cũng đc. chỉ mình với. thanks
    Trong goldequip.txt có 2 bộ Minh Phượng, 1 bộ random, 1 bộ giá trị max.
    Bạn thích thì sửa Đằng Long + Tinh Sương (1 bộ random) thành bộ max như Minh Phượng.
    chỉ số option thì ở 004/magicattrib_ge.txt nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

daotruong (03-09-16), devgamejx (30-09-16), TPLink (30-09-16)

Thành Viên traugiautien's Avatar
    Thanks
    113

Các bác cho em hỏi hiện tại Trang bị Tinh Sương có res ở bản cập nhật nào (VNG) thế ạ.
    hỏi ngu tý nữa các có thể cho em xin cái tên file có res cập nhật mới của VNG không.
    Khách viếng thăm hãy cùng traugiautien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi traugiautien [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho em hỏi hiện tại Trang bị Tinh Sương có res ở bản cập nhật nào (VNG) thế ạ.
    hỏi ngu tý nữa các có thể cho em xin cái tên file có res cập nhật mới của VNG không.
    Trang bị tinh sương có từ bản Vận Tiêu bang hội tháng tư năm nay.
    Tên file thì không biết vì nghe đồn là đến tay người dùng thì bị pack hết cả rồi bạn.

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Các bác ơi, bác nào có hình option của Đằng Long với Tinh Sương cho e xin với, của tất cả các phái luôn càng tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác ơi, bác nào có hình option của Đằng Long với Tinh Sương cho e xin với, của tất cả các phái luôn càng tốt
    Dc một set luôn có chăng là đại gia đó cường ơi. Có lúc Đức ngắm gái có chơi xem video like Bigo lâu lâu thấy vài chú đánh võ lâm. Nhưng nó cb rồng mặc long tương vàng. Hic. Ko nhắc sớm mình bấm theo dõi thằng cu đó nhắn hỏi gamer trực tiếp xem cho tiện.

13. The Following 2 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

devgamejx (30-09-16), TPLink (30-09-16)

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Dc một set luôn có chăng là đại gia đó cường ơi. Có lúc Đức ngắm gái có chơi xem video like Bigo lâu lâu thấy vài chú đánh võ lâm. Nhưng nó cb rồng mặc long tương vàng. Hic. Ko nhắc sớm mình bấm theo dõi thằng cu đó nhắn hỏi gamer trực tiếp xem cho tiện.
    Tìm Option nát cái google mà ra có mấy cái ) đang làm thêm cái Đằng Long với Tinh Sương maxop cho giống xích lân bạch hổ minh phượng nhìn cho sướng mắt kaka
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share bản Ver 4 TranMinhDo add thêm Đằng Long + Tinh Sương.
    Bởi cuongvh93 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 157
    Bài viết cuối: 08-08-16, 03:21 PM
  2. Share main VH Full option giống VNG @@
    Bởi handoi198914 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 07-08-15, 11:37 AM
  3. Thiên long tinh võ server chuyển sinh cực hay và mới lạ trang bị mới, tính năng
    Bởi catkevin trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-05-14, 07:25 PM
  4. [JX] Share cách tự tạo option cho trang bị
    Bởi evjnshiva trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 01-05-12, 08:37 PM