muhn.vn dùng thủ đoạn bẩn thỉu cướp mem trắng trợn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    32

muhn.vn dùng thủ đoạn bẩn thỉu cướp mem trắng trợn

Như tiêu đề trên sau nhiều ngày quá cay cú hôm nay mình không chịu được nữa mới đăng lên đây.

Trả là nhiều ngày qua mình mở mu cứ có mấy thằng spam tin nhắn cho khách hàng của mình và spam trên chính bài viết trên trang của mình.
    - Cái kiểu ở đâu mà người ta bỏ 1 núi tiền ra quảng cáo facebook, nó vào từng ngừời đã comment trên bài viết cảu mu mình. nhắn tin bảo đừng chơi mu này, hãy sang muhn.vn open 30/7. Mẹ các ông thử nghĩ bỏ bao nhiu tiền mà nó cướp khách ngay trk mắt có cay ko? lại còn nói xấu mu mình thì có cay ko?
    - Spam tin nhắn riêng ok tạm chấp nhận nhưng mà cái kiểu spam luôn trên bài viết nói xấu mu mình rùi rủ sang mu họ thì ko thể.

Cùng nghề mà chơi kiểu này là sao? [Only registered and activated users can see links. ] các ông làm mu cho nó hẳn hoi
    Khách viếng thăm hãy cùng fantasi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến fantasi vì bài viết này !

Gamebank.vn (21-09-16)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Ðề: muhn.vn dùng thủ đoạn bẩn thỉu cướp mem trắng trợn

thông cảm cho bạn.domino cũng gặp hoài.tuy nhiên đây là chuyện bình thường. hoặc là mình hơn người ta.hoặc là bj người ta nuốt chửng. nếu bạn kinh doanh lớn bạn còn dính những quả đắng lớn hơn.tuy nhiên đừng vì thế mà yếu lòng hãy giám sát chặt chẽ vàquanr lý tốt sever chứ than vản cũng không giup đyocwj gi

love you!

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

nó chơi k đẹp
    thì cậu cũng chơi k đẹp lại
    có 5tr 1 key cho nó lên thớt
    sau 2 ngày k dẹp mu mới lạ ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

cũng chưa hẳn là do muhn.vn mà mu khác nó hoặc thằng nào đó muốn 2 mu này xung đột để ngư ông đắc lợi thì sao. cách tốt la nên nâng cao chất lượng của mình thì hơn.

love you!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    thông cảm cho bạn.domino cũng gặp hoài.tuy nhiên đây là chuyện bình thường. hoặc là mình hơn người ta.hoặc là bj người ta nuốt chửng. nếu bạn kinh doanh lớn bạn còn dính những quả đắng lớn hơn.tuy nhiên đừng vì thế mà yếu lòng hãy giám sát chặt chẽ vàquanr lý tốt sever chứ than vản cũng không giup đyocwj gi
    cảm ơn domino nhé cay quá nên mình mới đăng. Mình bỏ tiền ra quảng cáo mà bên họ được hưởng nên cũng bực mình bạn ạ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    cũng chưa hẳn là do muhn.vn mà mu khác nó hoặc thằng nào đó muốn 2 mu này xung đột để ngư ông đắc lợi thì sao. cách tốt la nên nâng cao chất lượng của mình thì hơn.
    có ai rảnh mà như vậy bạn. Ít lắm, nâng cao sao được khi khách hàng chưa tới với mình thì sang bên họ luôn bạn, cảm ơn bạn đã góp ý

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Jackma2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    nó chơi k đẹp
    thì cậu cũng chơi k đẹp lại
    có 5tr 1 key cho nó lên thớt
    sau 2 ngày k dẹp mu mới lạ ^^
    anh em đồng cảnh ngộ nói chuyện nó thấu hiểu sướng hơn cậu ạ. Nhưng mà không muốn cạnh tranh kiểu phá như thế. Tức thì đăng lên cho mọi ng biết chiêu trò mà quản lí tốt bạn ạ. làm ăn chán
    Khách viếng thăm hãy cùng fantasi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Cách làm đó Dân SEO gọi là SEO bẩn nhưng cực kỳ hiệu quả, tìm các quảng cáo của người khác có liên quan đến quảng cáo của mình rồi gắn quảng cáo mình vào phía dưới, hướng người dùng vào cái mình muốn.
    SEO này cực kỳ khó chịu, vì vậy chỉ có cách chấp nhận thôi, cạnh tranh bất chấp thủ đoạn.
    trên facebook nó còn inbox những ai comment dưới quảng cáo đó nữa.
    Lần sửa cuối bởi wermanhme1990, ngày 24-07-16 lúc 11:54 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

muhn.vn muthiensu.vn muhanoi.net muviet.com ko nhầm thì cùng 1 admin
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Thành Viên volamtrecon's Avatar
    Đang ở
    Nhà Nuôi Pin
    Thanks
    2

Cái gì nó cũng có cái giá . Nó chơi ông sẽ có thằng chơi lại . Anh domino nói đúng . Đừng nên để nó làm lung lay ý chí. Game mình bền vững . < xịn > thì mem sẽ chủ động trở lain. Chúc bác thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng volamtrecon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Tốt nhất là bạn làm tốt hơn, để gamer ko bỏ đi. Hoặc bạn làm game khác ít bị cạnh tranh. Chứ sao né được, trừ khi bạn có khả năng đánh sập sv nó bằng việc ddos từ lúc nó open. Hoặc hack cho banh chành game nó luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

riết rồi clb thành cái chợ, nghĩ cũng tức cười, kinh doanh thì ko từ thủ đoạn, không thủ đoạn bằng người ta thì bị đè chết thôi, chưa tự tử còn may đấy , lên ca thán này nọ, sao ko inbox nó mà chửi 3 đời 10 đời nhà nó ấy, hay kiếm nó mà cừu sát. rảnh
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần xin sever và Clien MUHN 1.0h
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-10-10, 05:21 PM
  2. xin clien và musever của phiên bản 1.0 MUHN
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-09-10, 09:01 PM
  3. Muhn-moi.com
    Bởi leedeung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu