muhn.vn dùng thủ đoạn bẩn thỉu cướp mem trắng trợn - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: muhn.vn dùng thủ đoạn bẩn thỉu cướp mem trắng trợn

Mấy vấn đề này close dùm nhảm quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng GeanKiter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    riết rồi clb thành cái chợ, nghĩ cũng tức cười, kinh doanh thì ko từ thủ đoạn, không thủ đoạn bằng người ta thì bị đè chết thôi, chưa tự tử còn may đấy , lên ca thán này nọ, sao ko inbox nó mà chửi 3 đời 10 đời nhà nó ấy, hay kiếm nó mà cừu sát. rảnh
    Nói để giải tỏa, nói để cảnh báo v...v nhiều lý do khiến bạn ý nói. Ng bị hại tới kêu cũng bị nói là sao ??? Bạn tự hỏi bạn thanh cao tới mức như bạn nói chưa? hãm. " thủ đoạn " để nói ở đây theo tôi ( chủ quan ) những con ng đó là nh ng chuyên ăn chặn của ng khác, ăn trên thành quả của ng khác bằng những cách phi đạo đức. Dùng từ chiến lược kinh doanh sẽ khác.

Xã hội phân ra ranh giới đạo đức: cái tốt, cái xấu. Pháp luật bảo vệ cái tốt, trừng phạt + kiềm chế cái xấu ( 1 phần nào đó ). còn lại do quan điểm, mục đích v.v của từng ng. Nên " phi đạo đức " tôi nói ở trên là quan điểm của cá nhân tôi. quan điểm đó tôi dành cho bạn vd_tt.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kenh14 vì bài viết này !

heroviet2301 (26-07-16)

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói để giải tỏa, nói để cảnh báo v...v nhiều lý do khiến bạn ý nói. Ng bị hại tới kêu cũng bị nói là sao ??? Bạn tự hỏi bạn thanh cao tới mức như bạn nói chưa? hãm. " thủ đoạn " để nói ở đây theo tôi ( chủ quan ) những con ng đó là nh ng chuyên ăn chặn của ng khác, ăn trên thành quả của ng khác bằng những cách phi đạo đức. Dùng từ chiến lược kinh doanh sẽ khác.

Xã hội phân ra ranh giới đạo đức: cái tốt, cái xấu. Pháp luật bảo vệ cái tốt, trừng phạt + kiềm chế cái xấu ( 1 phần nào đó ). còn lại do quan điểm, mục đích v.v của từng ng. Nên " phi đạo đức " tôi nói ở trên là quan điểm của cá nhân tôi. quan điểm đó tôi dành cho bạn vd_tt.
    nói thẳng ra những ai làm game private rồi sập, mu thì mọc như nấm, mở ra cạnh tranh ko nổi thì bùa phép, đổi tên, thay domain, ngày đêm nghĩ cách hút máu rồi sập..., thì đừng nói tới từ đạo đức, " đạo đức " " phi đạo đức ", tức cười

nói thêm phần cảnh báo, nói để giải tỏa , nói cứ như thật, cạnh tranh ko lại thì lên chửi chứ cảnh báo cái qq, close cho đỡ tài nguyên
    Lần sửa cuối bởi vd_tt, ngày 24-07-16 lúc 10:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thẳng ra những ai làm game private rồi sập, mu thì mọc như nấm, mở ra cạnh tranh ko nổi thì bùa phép, đổi tên, thay domain, ngày đêm nghĩ cách hút máu rồi sập..., thì đừng nói tới từ đạo đức, " đạo đức " " phi đạo đức ", tức cười

nói thêm phần cảnh báo, nói để giải tỏa , nói cứ như thật, cạnh tranh ko lại thì lên chửi chứ cảnh báo cái qq, close cho đỡ tài nguyên
    sao bạn cứ kiểu giật mình thế nhỉ nói bạn đâu )
    box chat chit cảnh báo họ post thì chả liên quan gì đến bạn. bạn ko thích thì có quyền ALT + F4.
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao bạn cứ kiểu giật mình thế nhỉ nói bạn đâu )
    box chat chit cảnh báo họ post thì chả liên quan gì đến bạn. bạn ko thích thì có quyền ALT + F4.
    thấy tố giác vấn đề tức cười quá nên vào nâng topic lên top đấy bạn, tôi mà là chủ của muhn đấy thì tôi còn tự hào ấy chứ giật mình gì bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

bạn chủ top kiểu như là ko có khả năng kháng cự, và cũng ko biết làm sao để trả đũa vì khả năng có hạn, nên lên đây than vãn ấy mà. Chứ cũng chả có gì... Hơi đâu cãi lộn làm gì...
    Còn hả trình cao thì mua tool ddos rồi xúc nó. Hơn là lên than vãn.
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

muhn.vn nó canh cái domain mình như con chó canh cuối cung cũng hốt đc cái domain muhn.vn mừng vẫy cả đuôi, mu đó không nhầm do con chó Chiến Silver làm, fan page nó ăn cắp của mu-hanoi.net mà có.
    còn cái trò vào spam comment thì thằng mufpt.vn của hào hoa còn tởm hơn 2 3 thằng admin xúm vào spam như gần chết
    facebook của em nó [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi hochoidevgame, ngày 25-07-16 lúc 09:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hochoidevgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phungbaphu's Avatar
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi hochoidevgame [Only registered and activated users can see links. ]
    muhn.vn nó canh cái domain mình như con chó canh cuối cung cũng hốt đc cái domain muhn.vn mừng vẫy cả đuôi, mu đó không nhầm do con chó Chiến Silver làm, fan page nó ăn cắp của mu-hanoi.net mà có.
    còn cái trò vào spam comment thì thằng mufpt.vn của hào hoa còn tởm hơn 2 3 thằng admin xúm vào spam như gần chết
    facebook của em nó [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ăn nói cho cẩn thận. đừng dùng lời lẽ như thế? dù họ là ai, dù họ có làm thế nào thì mình thấy họ giỏi, và đúng chất pro còn muốn tỏ ra nguy hiểm thì hãy làm điều đó đừng có ăn nói thiếu văn hóa vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng phungbaphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    muhn.vn muthiensu.vn muhanoi.net muviet.com ko nhầm thì cùng 1 admin
    Không biết đừng phát biểu liều nha bạn ! Mình đang là admin mu thiên sứ, mu việt mà mu hà nội, bạn để ý xem có bao giờ mình đi quảng cáo các page khác hay diễn đàn khác, hoặc comnment tranh khách của mem ko ? Bên mình đang cảm thấy không vui vì ngay cả nội dung, hình ảnh quảng cáo cũng bị làm nhái, thậm chí cả gameplay cách chơi cũng làm nhái v.v.... !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng woxiangnihh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến woxiangnihh vì bài viết này !

hoangtu_eck94 (26-07-16)

Thành Viên
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi phungbaphu [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ăn nói cho cẩn thận. đừng dùng lời lẽ như thế? dù họ là ai, dù họ có làm thế nào thì mình thấy họ giỏi, và đúng chất pro còn muốn tỏ ra nguy hiểm thì hãy làm điều đó đừng có ăn nói thiếu văn hóa vậy
    ) nó pro vl ra được ấy .... đừng làm e phọt cả cơm chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng monday1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần xin sever và Clien MUHN 1.0h
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-10-10, 05:21 PM
  2. xin clien và musever của phiên bản 1.0 MUHN
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-09-10, 09:01 PM
  3. Muhn-moi.com
    Bởi leedeung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu