[JX] Minh muốn tìm 1 sv jx linux tập dev ae chỉ cho mình sv nào nhiều tính năng với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Minh muốn tìm 1 sv jx linux tập dev ae chỉ cho mình sv nào nhiều tính năng với

Minh muốn tìm 1 sv jx linux tập dev ae chỉ cho mình sv nào nhiều tính năng với sv đầy đủ ây mình thấy có sv nam cung nhật thiết với sv đăng long tinh sương share trên froum
    Khách viếng thăm hãy cùng kyucmaixa29 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Ðề: Minh muốn tìm 1 sv jx linux tập dev ae chỉ cho mình sv nào nhiều tính năng v

Thấy v thì lấy về dev chư hỏi j nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Minh muốn tìm 1 sv jx linux tập dev ae chỉ cho mình sv nào nhiều tính năng v

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy v thì lấy về dev chư hỏi j nữa
    nhưng không biết dev sv nào ấy @@ ông biết sv nào ông tưng dev thấy được chỉ tui với
    Khách viếng thăm hãy cùng kyucmaixa29 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

Trích dẫn Gửi bởi kyucmaixa29 [Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng không biết dev sv nào ấy @@ ông biết sv nào ông tưng dev thấy được chỉ tui với
    nền linux thì như nhau cả . . . cốt là do mỗi người dev lên theo 1 ý riêng thôi . . . còn tính năng . . . linux đã gần như là đầy đủ như VNG rồi . . . còn 1 phần nhỏ là chưa hoàn thiện thôi . . . như hạng ở ? đấy . . . chịu khó tìm hiểu chút xíu xiu thì cũng ra thôi . . . rum này không ít người đã làm đc cái ? đó rồi đây . . . kkk
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

tập tành thì cứ lấy nên trắng mà tập tành .

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    Khách viếng thăm hãy cùng hichay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Ðề: Minh muốn tìm 1 sv jx linux tập dev ae chỉ cho mình sv nào nhiều tính năng v

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    nền linux thì như nhau cả . . . cốt là do mỗi người dev lên theo 1 ý riêng thôi . . . còn tính năng . . . linux đã gần như là đầy đủ như VNG rồi . . . còn 1 phần nhỏ là chưa hoàn thiện thôi . . . như hạng ở ? đấy . . . chịu khó tìm hiểu chút xíu xiu thì cũng ra thôi . . . rum này không ít người đã làm đc cái ? đó rồi đây . . . kkk
    sv nào nhiều tinh năng ây mình vào vọc thôi

Thành Viên
    Thanks
    269

Trích dẫn Gửi bởi kyucmaixa29 [Only registered and activated users can see links. ]
    sv nào nhiều tinh năng ây mình vào vọc thôi

cậu nên phân biệt lại giữ dev và vọc nhé . . . dev là từ viết tắt của development dịch sang tiếng việt có nghĩa là phát triển đấy . . . còn vọc có thể hiểu là nghịch, là chơi ở đây . . . nếu muốn có sv ngon để dev thì cứ như mình nói, lấy nền linux về mà tìm hiểu học tập mà dev lên, còn muốn có sv ngon để mà chơi, 1 mua của sếp Minh, 2 bỏ tiền ra mà tìm mua của mấy lão làng ấy . . . còn 3 thì lấy đỡ sv share trong rum mà chơi là free . . . tùy bạn . . .
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Vote share linux 1358 nhiều tính năng hay.
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-08-15, 03:32 AM
  2. [JX] [HOT] Bản update server JX Linux mới đây..nhiều tính năng mới...
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-07-14, 07:56 PM
  3. [KT] Lỗi khi làm nhiệm vụ Minh Giáo 4x ?
    Bởi hiencui995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-04-12, 08:28 PM
  4. [KT] Ai hướng dẫn minh tăng phần thưởng cho nhiệm vụ thương hội.
    Bởi kanhtien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-04-12, 06:05 PM
  5. Muốn thêm chức năng liên minh giữa các bang thì làm sao ?
    Bởi rkitvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-04-11, 07:07 AM