[MU] Xin TitanCS + Titan Link chạy trên win server 2012
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    1

Icon5 Xin TitanCS + Titan Link chạy trên win server 2012

Mình đang test bản 12.0.0.1 full custom của bácikenylee trên win server 2012 nhưng khi chạy titan cs + titan link thì bị stoped. thử thay borcs nhưng k connect được tới sv. Cao nhân đi qua cho e xin HD fix cái này phát
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhgkh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyentienthuy's Avatar
    Đang ở
    MuOnline SS6.3
    Thanks
    108

Ðề: Xin TitanCS + Titan Link chạy trên win server 2012

Trích dẫn Gửi bởi anhhgkh [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang test bản 12.0.0.1 full custom của bácikenylee trên win server 2012 nhưng khi chạy titan cs + titan link thì bị stoped. thử thay borcs nhưng k connect được tới sv. Cao nhân đi qua cho e xin HD fix cái này phát
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản đó vất đi nhé. Thằng đó lừa đảo đấy. và bản đó rất nhiều lỗi. thay thử connect server của bladeknight109 xem
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentienthuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

TitanCS, TitanLinkServer sẽ không chạy được trên win 2012 và máy chủ 2 CPU, để chạy được thì cần thuê server của ai cung cấp uy tin rồi họ điều chỉnh cho nó chạy được, chứ giờ bạn xin cũng không ai cho bạn được vì một là không có source đồng bộ với GS của bạn, hai là nếu người ta làm từ TitanLinkServer khác rồi gửi cho bạn thì nó cũng không đồng bộ với GS của bạn sẽ dẫn đến lỗi linh tinh. Sài Win 2008 là ok lắm rồi đừng khác người rồi đi sài Win 2012 :v
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    TitanCS, TitanLinkServer sẽ không chạy được trên win 2012 và máy chủ 2 CPU, để chạy được thì cần thuê server của ai cung cấp uy tin rồi họ điều chỉnh cho nó chạy được, chứ giờ bạn xin cũng không ai cho bạn được vì một là không có source đồng bộ với GS của bạn, hai là nếu người ta làm từ TitanLinkServer khác rồi gửi cho bạn thì nó cũng không đồng bộ với GS của bạn sẽ dẫn đến lỗi linh tinh. Sài Win 2008 là ok lắm rồi đừng khác người rồi đi sài Win 2012 :v
    Cám ơn bác. Con server của e đang chạy E5-2420 v2 đã cài sẵn Server 2012. Hiện tại e đi học (cách nhà 350km) nên e k thể cài win lại được Bác có thể share e cái server nào chạy ok trên win 2012 k ạ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi nguyentienthuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản đó vất đi nhé. Thằng đó lừa đảo đấy. và bản đó rất nhiều lỗi. thay thử connect server của bladeknight109 xem
    Bác cho e xin link cái server nào ổn định mở online nhỏ được k? Đang muốn làm cái server cho mấy ông cùng cơ quan chơi cho vui E tải server bác bladeknight109 về mà k thấy TitanCS đâu. chỉ có mỗi TitanLink thôi
    Lần sửa cuối bởi anhhgkh, ngày 23-07-16 lúc 12:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhgkh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Xin link dowload sql server 2012 nhẹ nhất chạy gunny!!!!
    Bởi hunglol trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-05-14, 11:30 PM
  2. [MU] Không chạy được titan link server SQL Server 2008 !
    Bởi pengocdl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 05-04-14, 04:25 PM
  3. [MU] Hiển thị Server ở TitanCS
    Bởi LoveBol trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-05-13, 05:41 PM
  4. [MU] Lỗi TitanCS load CPU lên 25% Sub Server không hiện vạch người.
    Bởi TocDoSG trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 09-01-13, 09:16 PM
  5. [JX] [Share] Toàn bộ server của box JX tính đến ngày 1/1/2012 1 link duy nhất
    Bởi tranducnam14 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 12-03-12, 08:24 AM