[Tiếu ngạo giang hồ 3D]Share sv v.130 edit , việt hóa by Galaxy - Trang 51
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 51 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51 52 53 61 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 810
    Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

Ðề: [Tiếu ngạo giang hồ 3D]Share sv v.130 edit , việt hóa by Galaxy

Trích dẫn Gửi bởi cgalaxy [Only registered and activated users can see links. ]
    Thời trang hiệu ứng đặc biệt này anh em
    [Only registered and activated users can see links. ]
    loli
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Aubameyang30cm's Avatar
    Thanks
    2

xi' #502 nhé số ẹp để chia tay hehe

game này càng dev càng nản ... ver thì thấp tool thì thiếu element cũng thấp nốt lun , file exe thì ko đọc dc code mới trong incafe cũng chả đọc dc elemt ver cao hơn , map phó bản thì thiếu (ver 130 pb niên thú có trong elemt nhưng sever thì ko có map bó tay, pb 84 89 cũng z lun . map là mấy cái thư mục xxx aaa đó , thư mục map là thứ quan trọng nhất quyết định cho phó bản . add phó bản xong thì map ko có vào thế éo nào đây, ko tool ko có gì cả làm map thế éo nào đây ) hộ phù cũng có mà elemt ko đọc dc hàng 2024 ... max pb chỉ đến lục trúc ông , tính năng cũng thế vì file exe có đọc dc code mới trong incafe đâu add vô là dis tới lui cũng chỉ có b nhui đó chỉnh qa chỉnh lại chỉ trong những thứ có sẵn quá nản chả có 1 cách thần kì nào hơn cả , add đồ add hiệu ứng các kiểu củng chỉ để làm gì . Rùi sao nửa .Tốn tĩme tốn công...Vẫn đánh quái cũ (thêm dc má cũng khác model chứ có mẹ gì hơn đâu quan trọng add v pban .tinh năng cơ ) phó bãn cũ . quest cũ. Tính năang cũng éo.... Map cũng éo nên hồn thiếu tùm lum map
    tàu vịt như nhau

+ Nguyên nhân chính THẤT BẠI : file exe + element 130ver , map sever cũng chỉ trong 130, + incafene.pck + éo có tool (ng` thông minh ....> muốn phát triển thì cũng phải tạo dieu kiện chứ , thế nài thần thánh nào chịu dc , huống chi chỉ vài ae thì sao làm nên mùa xuân

Phải như tool đầy đũ như tru tiên thì ngon , ver mới liên tục

Nghĩ thôi quá nản thà dev kiếm thế 2 còn có lí hơn ko bị giới hạn , chủ yếu là trình độ coder là có thể làm tất cả ,
    khi nào có ver mới + tool thì về lại cái máng lợn này ....mà chắc cũng éo có đâu ....bọn tàu nó cũng nản ... nếu có bọn tàu nó đã tung liên tục như tru tiên rùi sever pri cũng chả dùng 130 làm éo gì

Thằng spogame nói chuẩn lắm éo có phát triển éo gì dc mà lúc trk ko tin , h đã thông não thôi tui cũng theo ông . từ bỏ là quyết định sáng suốt.... Về cái máng bò của Kingsoft là chuẩn nhất ...... ........
    Lần sửa cuối bởi Aubameyang30cm, ngày 15-10-16 lúc 08:43 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Aubameyang30cm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên royce2k2's Avatar
    Thanks
    45

Chắc phải 3,4 năm nữa khi game này cũ đi thì bọn PW mới share thêm đầy đủ tool như thế giới hoàn mỹ ta
    Khách viếng thăm hãy cùng royce2k2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khanhbabe's Avatar
    Thanks
    52

mà vẫn công nhận game hay , hình ảnh đẹp , đối với ai đã đọc truyện TNGH thì thơm
    quan trọng hơn là nó NẶNG
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhbabe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Client tàu . và quan trọng là đã add ID trong elemt ,thì mới xài lệnh GM lấy dc . nếu chỉ client không thôi,
    đừng nói là GM
    ông nội GM cũng chả đào ra dc , mà cho bác xài
    Chốt bác mở element xem có ID ko hẵng dow ,

bac oi co the huong dan em cach mo elemt duoc ko ban em ngu chu tau .. mong bac giup cho
    Khách viếng thăm hãy cùng longhoapham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone bosualongthanh's Avatar
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi longhoapham [Only registered and activated users can see links. ]
    bac oi co the huong dan em cach mo elemt duoc ko ban em ngu chu tau .. mong bac giup cho
    chuyên font sang prc > mở eliemt hàng 129 > tất cả trang bị có trong sever nằm ở hàng naỳ> mỗi hàng có ghi chú = tiếng tàu chỉ cần dịch nó ra là bit hàng đó quy định cho cái gì thôi
    Lần sửa cuối bởi bosualongthanh, ngày 30-10-16 lúc 09:28 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bosualongthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

tải về để NAT 8 là 192.168.200.0 mở máy ảo xong dùng WinSCP kết nối tới 192.168.200.100 root + Pass root mà nó k kết nối được là sao nhỉ

P/S: Đừng đứng khoanh tay như vậy, làm việc đi nào

Thành Viên GameZone bosualongthanh's Avatar
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi quangphong0904 [Only registered and activated users can see links. ]
    tải về để NAT 8 là 192.168.200.0 mở máy ảo xong dùng WinSCP kết nối tới 192.168.200.100 root + Pass root mà nó k kết nối được là sao nhỉ
    sex card mạng wm về defaul là dc bác à game nai` có tí hi vọng rùi mới lụm dc ver 131 cũng chưa thây gì nhùi vẫn quá cũ , cứ hóng ver cao hơn tí nữa là ngon haha
    Lần sửa cuối bởi bosualongthanh, ngày 02-11-16 lúc 04:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bosualongthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    sex card mạng wm về defaul là dc bác à game nai` có tí hi vọng rùi mới lụm dc ver 131 cũng chưa thây gì nhùi vẫn quá cũ , cứ hóng ver cao hơn tí nữa là ngon haha
    ra tù rồi àh
    30 charrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

ý bác là sao. set về defaul có cùng dải IP đâu @@

P/S: Đừng đứng khoanh tay như vậy, làm việc đi nào

Trang 51 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51 52 53 61 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] SS8/SS6 muemu.pl +web edit by Galaxy
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 986
    Bài viết cuối: 01-08-19, 09:37 AM
  2. [Tiếu ngạo giang hồ] Hỏi edit thăng cấp và trùng đúc (truyền kỳ)
    Bởi royce2k2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-10-18, 06:04 PM
  3. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  4. Samsung Galaxy S7 | Những tính năng được chờ đợi trên Galaxy S7
    Bởi ClipNhatCuong trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-02-16, 04:21 PM
  5. [share] web giang hồ vấn kiếm (ver china share + rip) đọc kỹ hướng dẫn