Share sever ChinhDo lv200 & sever Auto Control F12 chuẩn (linux) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Share sever ChinhDo lv200 & sever Auto Control F12 chuẩn (linux)

Trích dẫn Gửi bởi volamtrecon [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này demo thôi thì phải. Thấy bọn nó bán bản 2.3.4 giá 1k5 NDT. 35 tính năng . Bản 2.3.5 vá 20 lỗi từ 2.3.4 giá 2k NDT . Không biết ra trò gì không
    Giống nhau cả, các tính năng cơ bản ko có. mod mod gme theo kiểu tàu chứ ko theo kiểu VN nên nhiều cái nó bỏ đi rồi. 2.3.4 mình cũng đã test qua
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

Nói thật ra thì cái post Chinh đồ này nó ko phát triển được. Ko phải vì ko có người, mà cái wan trong là cái tinh thần của ae, cái nào ngon, chuẩn thì giữ lại một vài người pro chỉ share vs nhau, còn ae mới thì cho cái hàng thải rui cho ae dev, như thế thì phát triển cái nổi gì. Ae mới biết thì cho là giỏi thích nghi nhanh đi, dev cái server lỗi và nhiều cái giới hạn, thì dev đến bao h. Room muốn hỏi thì cũng chẳng biết hỏi ai, ở đâu, hỏi nhầm cái ngay quyền lợi thì có tết năm sau chẳng ai tl. Mình là người mới, cũng 1 tháng nay dev trên server 2.0 cũng biết chút ít dev trên sv và clien, dev 1 bản off tận hưởng thời cày cuốc vng, để chơi lúc buồn thui. Giờ là lúc fai về jx rui, tuy có hơi tiếc cái zt nhưng đành. Jx giờ phát triển rất chuẩn nên sẽ tìm được nhiều cảm hứng hơn là cái zt đơn độc này. Tks handoi đã chỉ mình 1 số thứ. nhờ các bài viết của bạn 1 tháng qua cũng vui vui và có những trải nghiệm mới. Ae mới nếu muốn cài cái sv 2.0 or trên win ảo thì mình share cho cái máy ảo chỉ việc start là vào game, chưa biết về vh, chỉnh sửa item, ngựa option trang bị, ngựa, xlh, vh clien, main mình chỉ tất tần tật nếu rãnh. 01636921482 sdt mình, ae cần nt, rãnh mình team HD cho ae mới muốn có sv offline để nghịch
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngocst1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BeMeGame's Avatar
    Thanks
    7

Pro cở nào cũng ko bao giờ việt hóa có dấu đc cho nên làm vì đam mê và mong muốn quay lại cảm giác xưa thôi. chứ ko thể nào hoàn hảo như kiếm thế hay võ lâm đc.
    tuy nhiên sever game nào cũng thế nếu lọt vào tay của người có đầu óc và biết cách phát triển thì nó sẽ khác.tất cả do mình cả thôi

VD: chinhđồvôsong , chinhđồhoàicổ , chânmệnhthiêntử , chinh đồ thập quốc 4 sever này phát triển đều thua tânchinhđồ và đã sập sever .
    Lần sửa cuối bởi BeMeGame, ngày 29-10-16 lúc 10:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng BeMeGame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi BeMeGame [Only registered and activated users can see links. ]
    Pro cở nào cũng ko bao giờ việt hóa có dấu đc cho nên làm vì đam mê và mong muốn quay lại cảm giác xưa thôi. chứ ko thể nào hoàn hảo như kiếm thế hay võ lâm đc.
    tuy nhiên sever game nào cũng thế nếu lọt vào tay của người có đầu óc và biết cách phát triển thì nó sẽ khác.tất cả do mình cả thôi
    Đã có thể việt hóa được game này là 1 chuyện rất tốt rồi, nên những ae yêu thích tựa game này ko ai đòi hỏi phải vh có dấu, Có tiếng việt ae đã ok lắm rùi. Nói thật thì lúc mình chưa biết gì về dev Chinh đồ thì mình thấy nó rất khó, thấy nó ko liên quan gì cả, các file vs nhau. Nhưng khi đã tìm hiểu kỹ rùi mình thấy cái zt này nó thú vị hơn jx thì thứ lắm. Chắc phần là vì mình gắn bó vs nó sau cùng của thời gian chơi game, phần vì VNG nó đóng cửa đột ngột làm mình rât ức chế nên càng muốn được chơi cái zt này hơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngocst1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi nguyentienvnn1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này có nhiều giới hạn không nên tập trung vào.
    max LV 160
    Trang bị 1 set đồ
    Lỗi nhà thế ngoại
    Cướp gạch vô tội vạ
    Và rất nhiều giới hạn.
    Mình sẽ share cho a em
    share đi bạn, đang rảnh việt hóa cho một ít
    Khách viếng thăm hãy cùng boybomxe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyentienvnn1's Avatar
    Thanks
    48

Icon10 Ðề: Share sever ChinhDo lv200 & sever Auto Control F12 chuẩn (linux)

Trích dẫn Gửi bởi boybomxe [Only registered and activated users can see links. ]
    share đi bạn, đang rảnh việt hóa cho một ít
    Đang up lên gôgle nhé bạn!!!!!!!!!!!!!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi BeMeGame [Only registered and activated users can see links. ]

VD: chinhđồvôsong , chinhđồhoàicổ , chânmệnhthiêntử , chinh đồ thập quốc 4 sever này phát triển đều thua tânchinhđồ và đã sập sever . đó là cá nhân mình đánh giá thôi. nói về cái mới mẽ thì thấy tânchinhđồ luôn đi đầu.
    Vì bạn là admin của tân chunh đồ nên bạn muốn lợi dụng anh em để việt hóa cho bạn kiếm tiền đây mà kkk! quá pro
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentienvnn1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyentienvnn1 vì bài viết này !

hattieuadt (17-07-16)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hỏi auto login sever linux offline!!
    Bởi trungkhuyen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-12-15, 10:33 PM
  2. [JX] Cần hướng dẫn cài 1 Sever JX Linux cơ bản chuẩn để tự chơi Off
    Bởi advd42 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:58 AM
  3. [JX] Cần 1 Pro hoặc lập trình viên cài dùm Sever Võ lâm Linux chuẩn VNG trả phí
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-07-14, 05:45 PM
  4. [JX] cần giúp đỡ về auto cho bản JX sever linux
    Bởi hatmit12345 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-07-14, 05:03 PM
  5. Share sever fix Huân chương chuẩn VNG ( giống với VNG).
    Bởi vuleson trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-09-12, 12:04 PM