[JX] Update Ver 4 - Hoa Sơn - Đằng Long - Tinh Sương.... - Trang 54
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 54 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 64 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 951
    Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Update Ver 4 - Hoa Sơn - Đằng Long - Tinh Sương....

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng bthuong mà thử include vào dòng này xem:

Include("\\script\\global\\titlefuncs.lua")
    Mình hơi xỉn nên script sai đâu đó nhỏ thôi như báo lỗi thiếu end ở crt thì chỉnh lại ti thì xài ok hết. Mình tỉnh tí mình viết lại hoàn chỉnh cho. Cuối tuần, có công việc nên các bạn thông cảm cho đk tỉnh táo của mình. Hic.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

devgamejx (30-09-16), JXDev (26-08-16), TPLink (30-09-16)

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng bthuong mà thử include vào dòng này xem:

Include("\\script\\global\\titlefuncs.lua")
    ô sờ kê thanh kiu bác cường. Bác có cài hàm nào gắn vào để nhận liên tục được ko em sợ no mất rồi nhận lại ko được mình dùng for i dk ko bác

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình hơi xỉn nên script sai đâu đó nhỏ thôi như báo lỗi thiếu end ở crt thì chỉnh lại ti thì xài ok hết. Mình tỉnh tí mình viết lại hoàn chỉnh cho. Cuối tuần, có công việc nên các bạn thông cảm cho đk tỉnh táo của mình. Hic.
    Thế bác xỉn có nhìn 1 em thành 2 em ko
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    ô sờ kê thanh kiu bác cường. Bác có cài hàm nào gắn vào để nhận liên tục được ko em sợ no mất rồi nhận lại ko được mình dùng for i dk ko bác

Thế bác xỉn có nhìn 1 em thành 2 em ko
    local nServerTime = GetCurServerTime()+ 1728000;
    là hàm nhận thời gian title = 20 ngày = 20*24 giờ * 60 phút * 60 giây = 1728000
    Mình ko hiểu vì sao trong game có thể tự tắt vòng sáng luôn. Bạn nào pro có thể chỉ giáo
    . Dưới đây là hàm add skill mình dùng
    Hơi say say nên mình thu xếp có chi bất tiện bạn làm theo hay cải biến sẽ có skill theo ý bạn muốn. Danh hiêu thì dựa vào hàm addskill phải dc CS2 của mình, hoặc cuongvh93 có cách sẽ cải biên lại phù hợp, mình đuối nên share ảnh bạn type lại theo cách mình hd.
    script/skill/advancedskill.lua
    Như hình đây
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Và khai báo thêm trong skill.txt trong setting theo thứ tự, Như mình có config Ngũ hành vô tướng + kháng trong Hắc thần (ẩn) nên mình lòi ra skill ẩn
    Vòng sáng thì tìm file mình thích trong ״̬Óë¹âЧͼÐζÔÕÕ±í.txt ở setting, thay vào cột StateSpecial là J nhé

Hàm check nhận skill chỉ dành cho CS2

Đừng quan tâm đến mấy createsay gì đó, npc nói gì cũng dc. Bạn mày mò tí add vòng sáng thay skill với chức năng check tương tự sẽ ra kết quả
    (vòng sáng mình add có hiệu ứng từ kiếm thế do một bạn share riêng nên mình chỉ 98% là thế,) mình không share file đã unpack ra từ bạn đó.
    Bạn có thể tham khảo vòng sáng của các skill 180 của 10 phái thiếu lâm - côn lôn để có vòng sáng đẹp cho skill hoặc các hiệu ứng võ lâm chí tôn ,.... thần thoại, ... trong
    các status ở file ״̬Óë¹âЧͼÐζÔÕÕ±í.txt trong setting, thay vào cột J trong skill.txt
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 3 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

duynguyenjx (13-09-16), JXDev (27-08-16), TPLink (30-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    add vộ GS toàn báo lội addtitle thôi cường
    Để k bị lỗi khi addtitle bạn thêm cái này vào file add
    Code:
    IncludeLib("TITLE")
    Khách viếng thăm hãy cùng cabato xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 4 Users Say Thank You to cabato For This Useful Post:

cuongvh93 (27-08-16), duynguyenjx (13-09-16), JXDev (27-08-16), kuroo123 (27-08-16)

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

mình k dùng skill mà add sinh lực vào vòng sáng luôn. k biết nó lấy thông tin ở file nào. đang mò.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

JXDev (27-08-16)

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

AE cho hỏi trong cái V4 của TranMinhDo cái update hạng nó nằm ở đâu vậy, có khi chơi cả tuần mà hạng vẫn chưa update Trên bảng Thập Đại Ca thủ á
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

JXDev (27-08-16)

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    local nServerTime = GetCurServerTime()+ 1728000;
    là hàm nhận thời gian title = 20 ngày = 20*24 giờ * 60 phút * 60 giây = 1728000
    Mình ko hiểu vì sao trong game có thể tự tắt vòng sáng luôn. Bạn nào pro có thể chỉ giáo
    . Dưới đây là hàm add skill mình dùng
    Hơi say say nên mình thu xếp có chi bất tiện bạn làm theo hay cải biến sẽ có skill theo ý bạn muốn. Danh hiêu thì dựa vào hàm addskill phải dc CS2 của mình, hoặc cuongvh93 có cách sẽ cải biên lại phù hợp, mình đuối nên share ảnh bạn type lại theo cách mình hd.
    script/skill/advancedskill.lua
    Như hình đây
    Và khai báo thêm trong skill.txt trong setting theo thứ tự, Như mình có config Ngũ hành vô tướng + kháng trong Hắc thần (ẩn) nên mình lòi ra skill ẩn
    Vòng sáng thì tìm file mình thích trong ״̬Óë¹âЧͼÐζÔÕÕ±í.txt ở setting, thay vào cột StateSpecial là J nhé

Hàm check nhận skill chỉ dành cho CS2

Đừng quan tâm đến mấy createsay gì đó, npc nói gì cũng dc. Bạn mày mò tí add vòng sáng thay skill với chức năng check tương tự sẽ ra kết quả
    (vòng sáng mình add có hiệu ứng từ kiếm thế do một bạn share riêng nên mình chỉ 98% là thế,) mình không share file đã unpack ra từ bạn đó.
    Bạn có thể tham khảo vòng sáng của các skill 180 của 10 phái thiếu lâm - côn lôn để có vòng sáng đẹp cho skill hoặc các hiệu ứng võ lâm chí tôn ,.... thần thoại, ... trong
    các status ở file ״̬Óë¹âЧͼÐζÔÕÕ±í.txt trong setting, thay vào cột J trong skill.txt
    Cảm ơn Đức rất nhiều mình đã làm được rồi đang chỉnh lại vòng sáng cho nó đập choai ^^

Trích dẫn Gửi bởi cabato [Only registered and activated users can see links. ]
    Để k bị lỗi khi addtitle bạn thêm cái này vào file add
    Code:
    IncludeLib("TITLE")
    Ok cảm ơn bạn rất nhiều iu lắm cơ

mình k dùng skill mà add sinh lực vào vòng sáng luôn. k biết nó lấy thông tin ở file nào. đang mò.
    Tại mớ skill TS đó mình + kháng cho nó đang mò cách + thêm vài thứ vào nhìn cho đẹp ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    248

Pác nào chỉ em chỉnh lại exp lên cấp sau khi trùng sinh với. Mới trùng sinh xong thì lên lv130 , là exp tăng đột biến, cần 20 tĩ mới lên được 1 lv. Với lại con Hoa Sơn vẫn học skill của Nga Mi được, mặc dù đã vô phái Hoa Sơn rồi.
    Con npc " Bình Bình Cô Nương " để đi Viêm Đế sao thêm nó vô z máy pác ? Em tháy có thông báo đi Viêm Đế mà chạy qua Biện Kinh thì không tháy con npc này??
    Thanks 30 charrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    133

Mọi người cho mình hỏi npc báo danh công thành chiến là ai và ở đâu vậy ạ? Không phải thất thành đại chiến đâu
    Xin cám ơn ạ

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Mọi người cho mình hỏi npc báo danh công thành chiến là ai và ở đâu vậy ạ? Không phải thất thành đại chiến đâu
    Xin cám ơn ạ
    CTC 3 trụ thì SV share k có! Bạn edit thêm vào rồi ms có!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

17. The Following 2 Users Say Thank You to HungDevJX For This Useful Post:

Ducthinh682 (29-08-16), minhduc_aa (28-08-16)

Trang 54 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 64 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share bản Ver 4 TranMinhDo add thêm Đằng Long + Tinh Sương.
    Bởi cuongvh93 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 157
    Bài viết cuối: 08-08-16, 03:21 PM
  2. KTVS UPDATE SKILL 180 Open SV 64 Lưu Tinh 10h 24/10/2015 Cùng Bộ GifCode Cực Khủ
    Bởi kiemthe2014 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-10-15, 01:37 PM
  3. [JX] Share Tinh Vân 6 - Bản Update
    Bởi gianghotk trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-09-14, 04:11 PM
  4. Thiên long tinh võ server chuyển sinh cực hay và mới lạ trang bị mới, tính năng
    Bởi catkevin trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-05-14, 07:25 PM
  5. can 1 tai khoai tlbb sv than long hoac tinh kiem ai co pm
    Bởi anhtruongdl3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-10-10, 10:41 PM